Announcement

Collapse
No announcement yet.

Điểm Chuẩn

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Điểm Chuẩn

Nếu số lượng Thi vào ANTT khóa thường quá nhiều, hơn chỉ tiêu thì điểm chuẩn sẽ thế nào thầy(chỉ tiêu chỉ 40)
    Em nghe nói điểm chuẩn chung cho cả 5 ngành. mà sao lại có ngành lấy cao, ngành lấy điểm thấp thầy.
    Last edited by hanthien; 26-03-2013, 16:43.
    Phải vào UIT !!!

Originally posted by hanthien View Post
    Nếu số lượng Thi vào ANTT khóa thường quá nhiều, hơn chỉ tiêu thì điểm chuẩn sẽ thế nào thầy(chỉ tiêu chỉ 40)
    Em nghe nói điểm chuẩn chung cho cả 5 ngành. mà sao lại có ngành lấy cao, ngành lấy điểm thấp thầy.
    Chào em!
    Sau khi có kết quả thi thì Trường sẽ họp hội đồng tuyển sinh để quyết định chọn điểm chuẩn cho mỗi ngành là bao nhiêu; do đó hiện nay chưa có thể có thông tin về điểm chuẩn chung hay điểm chuẩn riêng từng ngành, ngành nào cao, ngành nào thấp.
    Để tạo sự yên tâm cho các bạn thí sinh muốn thi vào Trường ĐH Công nghệ thông tin thì trong thì khi đi thi tuyển sinh đại học, em sẽ nhận được một phiếu để em ghi thêm các nguyện vọng chuyển ngành (02 nguyện vọng) nếu em rớt ngành đã đăng ký trong hồ sơ ĐKDT.
    Do đó, em cứ yên tâm đăng ký ngành/chuyên ngành mà mình muốn học.
    Thân.

Comment

Originally posted by toannv View Post
      Chào em!
      Sau khi có kết quả thi thì Trường sẽ họp hội đồng tuyển sinh để quyết định chọn điểm chuẩn cho mỗi ngành là bao nhiêu; do đó hiện nay chưa có thể có thông tin về điểm chuẩn chung hay điểm chuẩn riêng từng ngành, ngành nào cao, ngành nào thấp.
      Để tạo sự yên tâm cho các bạn thí sinh muốn thi vào Trường ĐH Công nghệ thông tin thì trong thì khi đi thi tuyển sinh đại học, em sẽ nhận được một phiếu để em ghi thêm các nguyện vọng chuyển ngành (02 nguyện vọng) nếu em rớt ngành đã đăng ký trong hồ sơ ĐKDT.
      Do đó, em cứ yên tâm đăng ký ngành/chuyên ngành mà mình muốn học.
      Thân.
      Nếu em rớt ngành đã đăng ký trong hồ sơ ĐKDT mà em đậu vào nguyện vọng chuyển ngành khi đi thi thì đó là nguyện vọng 1 hay nguyện vọng 2 vậy thầy
      giấy báo trong nguyện vọng 1 hay phải đợi nguyện vọng 2 thầy
      Last edited by hanthien; 29-03-2013, 20:29.
      Phải vào UIT !!!

Comment

Originally posted by hanthien View Post
        Nếu em rớt ngành đã đăng ký trong hồ sơ ĐKDT mà em đậu vào nguyện vọng chuyển ngành khi đi thi thì đó là nguyện vọng 1 hay nguyện vọng 2 vậy thầy
        mình nghĩ là nguyện vọng 1B

Comment

Originally posted by 12520167 View Post
          mình nghĩ là nguyện vọng 1B
          Thế không phải là nguyện vọng 1.5 ak
          Last edited by hanthien; 29-03-2013, 22:08.
          Phải vào UIT !!!

Comment

Originally posted by becksphanduy
            Phiếu Thầy nói chúng em phải mua ở đâu ạ? Em không ở TP HCM làm thế nào để có được thưa Thầy?
            Mình nghĩ khi vào phòng thi sẽ có người phát
            Phải vào UIT !!!

Comment

Originally posted by becksphanduy
              Phiếu Thầy nói chúng em phải mua ở đâu ạ? Em không ở TP HCM làm thế nào để có được thưa Thầy?
              Em sẽ được phát phiếu đó trong ngày làm thủ tục dự thi.
              Trong ngũ hành , Hệ Thống Thông Tin thuộc Mộc , như cây cỏ nơi đâu cũng có , nơi đâu cũng sống được.

Comment

Cho em hỏi là ngành ANTT nếu thi trực tiếp vào thì điểm chuẩn là bao nhiêu ạ?

Comment

Originally posted by longqnh View Post
                  Cho em hỏi là ngành ANTT nếu thi trực tiếp vào thì điểm chuẩn là bao nhiêu ạ?
                  Điểm chuẩn 2013 phải căn cứ vào kết quả thí của thí sinh, tỉ lệ chọi và nhiều yếu tố khác, nên hiện tại không thể nói gì về điểm chuẩn năm nay.
                  Điểm chuẩn ngành ANTT năm 2012 khối A là 20 điểm không nhân hệ số hoặc 26 điểm có nhân hệ số 2 môn toán. Lưu ý điểm này là của lớp Kĩ sư tài năng ANTT, do năm 2012 ngành ANTT chưa có hệ thông thường chỉ có 1 lớp kĩ sư tài năng.
                  Trong ngũ hành , Hệ Thống Thông Tin thuộc Mộc , như cây cỏ nơi đâu cũng có , nơi đâu cũng sống được.

Comment

LHQC

Collapse
                  Working...
                  X