Announcement

Collapse
No announcement yet.

Lớp An ninh thông tin ?????

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Lớp An ninh thông tin ?????

năm nay em đăng kí vào ngành Công Nghệ Thông Tin ( D480201) nhưng chưa rõ đặc thù về ngành này lắm (em nghe nói là ngành này chỉ đào tạo An Ninh Mạng - điểm khá cao : 26đ khi x2 toán), anh chị có thể giúp em hiểu rõ về ngành này không ạ?

Đâu an ninh thông tin ở lớp này lấy thấp mà bạn .lớp kỹ sư tài năng mới lấy 26 đ toán x2( đấy là năm ngoái)
    Originally posted by huy_michael View Post
    năm nay em đăng kí vào ngành Công Nghệ Thông Tin ( D480201) nhưng chưa rõ đặc thù về ngành này lắm (em nghe nói là ngành này chỉ đào tạo An Ninh Mạng - điểm khá cao : 26đ khi x2 toán), anh chị có thể giúp em hiểu rõ về ngành này không ạ?

Comment

Originally posted by muonhocdh View Post
      Đâu an ninh thông tin ở lớp này lấy thấp mà bạn .lớp kỹ sư tài năng mới lấy 26 đ toán x2( đấy là năm ngoái)
      Em lại chế rồi. Lớp an ninh thông tin năm nay mới mở mà sao em biết lấy thấp? :nosebleed:

Comment

ủa, 26đ là có nhân x2 rồi ấy hã
        thế mà em cứ tưởng lớp tài năng toàn lấy á khoa & thủ khoa ko cơ)
        ơ, thế em xem trên trang chủ 26đ lấy học bổng vẫn là toán x2 phải ko ạ?
        cuối cùng: em nộp hồ sơ lâu rồi, em chọn KHMT thôi nhưng NHỠ em dc 26đ thì có dc chọn vào lớp tài năng đó ko ạ hay là phải có đk từ lúc nộp hồ sơ?

Comment

Originally posted by nolove1427 View Post
          ủa, 26đ là có nhân x2 rồi ấy hã
          thế mà em cứ tưởng lớp tài năng toàn lấy á khoa & thủ khoa ko cơ)
          ơ, thế em xem trên trang chủ 26đ lấy học bổng vẫn là toán x2 phải ko ạ?
          cuối cùng: em nộp hồ sơ lâu rồi, em chọn KHMT thôi nhưng NHỠ em dc 26đ thì có dc chọn vào lớp tài năng đó ko ạ hay là phải có đk từ lúc nộp hồ sơ?
          Đối với các lớp tài năng (Kỹ sư tài năng An Ninh Thông Tin và Cử nhân tài năng Khoa Học Máy Tính ) các ban có thể đăng kí thi vào BẤT CỨ NGÀNH NÀO CỦA TRƯỜNG sau khi đậu vào trường sẽ có đợt đăng kí xét tuyển vào lớp tài năng.
          Trong ngũ hành , Hệ Thống Thông Tin thuộc Mộc , như cây cỏ nơi đâu cũng có , nơi đâu cũng sống được.

Comment

Originally posted by huy_michael View Post
            Chào em!
            Em nên xem kỹ các bài viết được stick ở forum này.
            Ngành Công nghệ thông tin có 2 chuyên ngành:
            - Chuyên ngành An ninh thông tin: http://tuyensinh.uit.edu.vn/tuyen-si...thong-tin.html
            - Chuyên ngành Công nghệ thông tin: http://tuyensinh.uit.edu.vn/tuyen-si...thong-tin.html
            Em chú ý các thông tin hướng dẫn ở http://forum.uit.edu.vn/threads/2945...g-tin-nam-2013 để biết cách viết hồ sơ đăng ký dự thi.
            Năm 2012, tất cả các ngành đều có điểm chuẩn là 20 ( đã nhân 2 môn toán). Em thi đậu rồi mới tính tiếp chuyện xét tuyển vào các lớp Chất lượng cao, Tài năng, tiên tiến....
            Thân!
            Last edited by toannv; 05-04-2013, 00:24.

Comment

LHQC

Collapse
            Working...
            X