Announcement

Collapse
No announcement yet.

Cho hỏi về bảo hành sạc laptop {Gấp}

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Cho hỏi về bảo hành sạc laptop {Gấp}

Cho mềnh hỏi là mình bị tèo cái sạc laptop dell mua tại Phong Vũ

mình còn 5 ngày bảo hành nữa, không biết là có bảo hành sạc không bà kon ? có được thay mới không ?

Lên đổi liền

Mang ra hãng chắc ăn hơn

Comment

giả sử anh đem sạc tới bảo hành, người ta bảo là "15 ngày sau lấy",

thật ra thì 5 ngày đó chỉ là thời hạn tem bảo hành cục sạc còn hiệu lực,là thời hạn anh còn được đem cục sạc tới bảo hành thôi.

Còn 15 ngày là thời hạn lấy cục sạc

2 thời gian này ko giống nhau
      Originally posted by 10520549 View Post

mình còn 5 ngày bảo hành nữa, không biết là có bảo hành sạc không bà kon ? có được thay mới không ?

Comment

Originally posted by 12520909 View Post
        giả sử anh đem sạc tới bảo hành, người ta bảo là "15 ngày sau lấy",

thật ra thì 5 ngày đó chỉ là thời hạn tem bảo hành cục sạc còn hiệu lực,là thời hạn anh còn được đem cục sạc tới bảo hành thôi.

Còn 15 ngày là thời hạn lấy cục sạc

2 thời gian này ko giống nhau
        Ý cậu là tui vẫn có sạc mới toanh. nhung là mình phải bỏ tiền ra ............. mua mới ?

Comment

ko, làm gì phải bỏ tiền, ...nếu bỏ tiền ra mua thì làm gì gọi là bảo hành
          Ý cậu là tui vẫn có sạc mới toanh. nhung là mình phải bỏ tiền ra ............. mua mới ?

Comment

mua lâu rồi nên ko có chuyện thay mới tức thì đâu, ban đầu người ta sẽ sửa chữa, nếu sửa ko dc mới thay mới cho anh hoàn toàn và anh ko phải mất tiền

Comment

chà hư sạc à , còn BH thì mai điện trung tâm ngay và luôn đi .Mình cũng xài Dell, trước có chơi game cháy main đi BH 1 lần ( máy mua xách tay ở Bảo An chứ ko vào Phong Vũ) , 3 ngày sau có máy , cái này sửa được nó làm nhanh . Còn sạc thì hỏi nó đem đổi dc ko , dc đem đổi đi

Comment

Anh gọi thẳng lên tổng đài của DELL rồi người ta sẽ bảo hành cho anh...anh chỉ việc trả lời những câu hỏi của người ta là được...Lần trước em cũng bảo hành như thế

Comment

còn BH thì kể cả 1 này cũng Bh đc chứ sao ko?

Comment

1 ngày cũng đem bảo hành được . Đập cho banh luôn đi a, ra đổi cái mới :brick:

Lê Thanh Sang
                    KTMT07

0977.622.609 - 093.220.4560

facebook.com/LuxuryT

Comment

LHQC

Collapse
                    Working...
                    X