Announcement

Collapse
No announcement yet.

HDVNBits mở cửa đăng kí và Freeleech trong 2 ngày

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HDVNBits mở cửa đăng kí và Freeleech trong 2 ngày

Mình thấy có nhiều bạn cũng có nhu cầu reg acc trên HDVNBits nên post lên. ai biết rồi thì đừng chém nha
    hiện tại thì HDVNBits.Org đang được Open Registration vì vậy ai có nhu cầu Reg acc thì Reg đi nha. Tránh trường hợp xin Invite mất công lằng nhằng. nhưng mà đừng có ham hố Reg clone vì bị ban ráng chịu
    [Thông báo] Tracker HDVNBits mở cửa đăng kí và Freeleech trong 2 ngày

link đăng ký
    Signup
    Người Đến Người Đi và bỏ lại
    Một nỗi buồn nơi giữa trái tim tôi
    GhostFriends

freeleech 2 ngày là sao bạn. Sau 2 ngày thì sao :-?

Comment

Originally posted by 09520720 View Post
      là khi anh down torrent đó về lượng download không tính . down xong thì seed lại vẫn được cộng upload như thường .
      cái này chỉ ngon với người mới chơi , ratio thấp thôi . còn cao rồi mấy lão chả quan tâm
      Github: http://github.com/giangstrider
      Bitbucket: http://bitbucket.org/giangstrider

Comment

Originally posted by 12520118 View Post
        là khi anh down torrent đó về lượng download không tính . down xong thì seed lại vẫn được cộng upload như thường .
        cái này chỉ ngon với người mới chơi , ratio thấp thôi . còn cao rồi mấy lão chả quan tâm
        à hình như tạo xong nó cho 50gb nè. zui quá :shy:

Comment

Originally posted by 09520720 View Post
          tức là trong 2 ngày đó dung lượng mà anh down về sẽ ko bị tính vào dung lượng download

còn sau 2 ngày đó sẽ tính dung lượng download bình thường. mà cái dung lượng download này ảnh hưởng tới Ratio vậy nên càng nhỏ càng tốt.
          Attached Files
          Last edited by 11520456; 01-05-2013, 00:45.
          GhostFriends

Comment

cái trang này so với Viettorrent.vn thì thế nào anh em?

Comment

Originally posted by 10520549 View Post
              cái trang này so với Viettorrent.vn thì thế nào anh em?
              theo em biết cũng như trải nghiệm thì trang này lên hàng nhanh hơn, các file đc giữ seed lâu hơn cũng như speed cao hơn vì Rule nó cũng khó hơn mà và cũng nhiều torrent hơn
              GhostFriends

Comment

Viettorents toàn nạp tiền xong Hit&Run, chỉ ngon đối với các tor Hot thôi! Nếu muốn tìm phim cũ mà vẫn có seed thì nên chơi thêm thằng HDT hoặc có điều kiện thì thử ORG coi (impossible :salute: )

P/S: bác @Lê Trọng Tuấn có vẻ giữ seed ghê nhỉ! Không biết bác có bet bóng hay lô đề gì không?

Comment

Originally posted by 12520477 View Post
                  Viettorents toàn nạp tiền xong Hit&Run, chỉ ngon đối với các tor Hot thôi! Nếu muốn tìm phim cũ mà vẫn có seed thì nên chơi thêm thằng HDT hoặc có điều kiện thì thử ORG coi (impossible :salute: )
                  Phim cũ mà nhiều seed thì PTP là số một, HDT không có cửa.

Comment

mới reg được 1 cái account mà không biết để làm gì, không biết bao giờ thì nó ban nhỉ :nosebleed:

Comment

Originally posted by 12520765 View Post
                      mới reg được 1 cái account mà không biết để làm gì, không biết bao giờ thì nó ban nhỉ :nosebleed:
                      down 1 vài bộ mHD về rồi giữ seed cho vui . đang freeleech , có gì kéo ratio
                      Github: http://github.com/giangstrider
                      Bitbucket: http://bitbucket.org/giangstrider

Comment

Originally posted by 10520650 View Post
                        Ý bác là PassThePopCorn hả? Em nghe nói bên đó cũng ghê lắm cơ mà chưa xin đc invite. Bác có ko, invite em vào, có VPS nên khỏi lo em chết yểu rồii kéo bác theo!

Comment

P/S: bác @Lê Trọng Tuấn có vẻ giữ seed ghê nhỉ! Không biết bác có bet bóng hay lô đề gì không?
                          mới chơi gần đây thôi. nói chung là leech phim về coi chơi ấy mà.
                          còn lô đề bet bóng thì chưa có tham gia lần nào

làm con SB ko thì VPS hay là line cáp quang ngon ngon là chơi tốt thôi
                          nhưng mà sinh viên thì chắc cũng bất khả thi lắm.
                          Last edited by 11520456; 01-05-2013, 18:43.
                          GhostFriends

Comment

Ý bác là PassThePopCorn hả? Em nghe nói bên đó cũng ghê lắm cơ mà chưa xin đc invite. Bác có ko, invite em vào, có VPS nên khỏi lo em chết yểu rồii kéo bác theo!
                            Có VPS thì lập hẳn một thớt bên forum.hdvnbits.org xin. PTP dễ thở lắm, show hàng ra chắc chắn có người invite.

Comment

Originally posted by 11520456 View Post
                              mới chơi gần đây thôi. nói chung là leech phim về coi chơi ấy mà.
                              còn lô đề bet bóng thì chưa có tham gia lần nào

làm con SB ko thì VPS hay là line cáp quang ngon ngon là chơi tốt thôi
                              nhưng mà sinh viên thì chắc cũng bất khả thi lắm.
                              Muốn sống tốt sống khỏe thì phải tận dụng freeleech với bet bóng lô đề bác ạ!Có lần em lên 8Tbs (Crazy user ) xong lại về Pleasant. Nhưng dù sao đối với sv nghèo thì cứ phải ham hố 1 chút mới "lớn" nổi!

Có VPS thì lập hẳn một thớt bên forum.hdvnbits.org xin. PTP dễ thở lắm, show hàng ra chắc chắn có người invite.
                              Dạo trước mới tậu em VPS xin lão Wal invite mà lão chê con đó cùi bắp (SV nghèo nuôi VPS 500k/tháng mà còn chê!!!) nên lão từ chối! Mặc dù mình nuôi HDVN, HDT, HDS, asiatorrents.me đều dư giả vậy mới ức chứ! :kool:

P/S: Bác nào kho phim phong phú có gì em mang ổ cứng qua giao lưu nha!
                              Last edited by 12520477; 02-05-2013, 00:10.

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X