Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Cảnh giác]Bán hàng đa cấp ở Hoàng Kim Thế Gia.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Vào đa cấp có mồm mép + mặt dày thì may ra có cơ hội gỡ lại dc tiền. Ko thì mất hết. Mà vào cty toàn bắt mua 3 món đồ với giá trên trời

Lê Thanh Sang
    KTMT07

0977.622.609 - 093.220.4560

facebook.com/LuxuryT

Comment

Mình có thằng bạn làm thuyết trình viên ở Thiên Ngọc Minh Uy =)) lương nó cũng khá lắm :misdoubt:

Comment

những kĩ năng đó thì tốt cho những người "lỡ" bị sa vào lưới rồi, còn nếu lúc bình thường đi học các kĩ năng này nọ ai lại chi 2tr để chui vào "cái ổ" đó?
        bởi vào đó kĩ năng thì bạn học cũng nhiều song song đó lôi kéo người khác vào để họ cũng bị "sa lưới", bạn tiếp tay cho kẻ xấu cũng ko phải là ít
        mình từng được "tận hưởng" cái không khí cái công ty này nên mình 1 phần nào đó hiểu rõ
        Originally posted by retsnom87
        mình đồng ý với ý kiến vào mất 2tr để học kĩ năng của bác Nguyễn Xuân Phúc:
        1) Đa cấp dạy cho ta thông minh ra đấy để ko đốt $ lần sau
        2) Kĩ năng thuyết phục của đa cấp là đỉnh cao, học đc thì bán nước bọt cũng ra $
        3) Nhiều tư duy mềm của đa cấp rất tốt để thành công
        Những cái tệ thì mọi người nói hết rồi, mình ko muốn mất công đề cập làm j nữa

Comment

Ra hồ đá làm ăn à? Từ KTX kéo ra đập chúng nó đc đấy mấy anh :love:

Comment

mấy người đa cấp này cũng lớn cả rồi sao ko đi làm ăn cho đàng hoàng cứ làm mấy trò tào lao vớ vẩn là sao nhỉ. Có vấn đề về đầu óc à

Comment

Các bạn cứ xác định rõ mục tiêu, bố mẹ cho tiền lên đây là để học là chính chứ không phải là kiếm tiền (một số bạn quá khó khăn thì không nói gì), tuy nhiên các bạn có thể đi làm thêm, mình không dám nói chắc chắn nhưng với kinh nghiệm sống ở SG hơn 3 năm rồi thì với sinh viên thì đi làm thêm trong thời gian học thì không có công việc nào có lương quá 3tr/tháng (có thể trừ những sv quá xuất sắc hoặc đk gia đình là công ty..). Làm vất cả như vậy nhưng kiếm được đồng tiền đâu có dễ, chứ như dễ kiếm như mấy lời "khua môi múa mép" của các "sếp có sao" trong đó thì VN mình giờ tỷ phú có phải đếm bằng tỷ. Tuy nhiên nó cũng có cái lời là với số tiền mua sp đó thì cũng koi như là học phí đi học kỹ năng mềm ở nơi khác. Nhưng mà vẫn ghét nhất cái chiêu lừa, mượn tiền, hoặc lôi kéo bạn bè, người thân vào cuộc. Vô hình làm sức mẻ tình cảm của nhau. Vì vậy khuyên các bạn nên có tư tưởng vững vàng, có lỡ bị bạn bè đưa đc tới công ty thì cứ ngồi đó nghe chém gió đã rồi về, xem như vừa được vào thế giới "huyền bí " thôi. hihi

Comment

dạo này bán hàng đa cấp tràn lan hết cả ra, cảnh giác vẫn là trên hết vì chủ yếu là họ lừa đảo thôi, mình ghét kiểu đó lắm. Bán hàng đa cấp tại VN đã bị biến chất từ lâu rồi, không như mô hình thực tế mà nước ngoài du nhập sang VN đâu. Chán lắm

Comment

Ôi đa cấp, ở ngoài hn mình nghe chị mình kể có trung tâm đa cấp thiên ngọc minh uy hơi bị to đấy, thứ 2 nào cũng đứng hát quốc ca ầm ầm

Comment

cách kiếm tiền của mấy công ty đa cấp như TNMU hay HKTG chủ yếu là lôi kéo người mới vào đường dây của họ (mà muốn vào thì phải mua hàng của họ), người này lại lôi người kia...và cứ thế mạng lưới càng ngày càng rộng lớn=>tiền càng nhiều, chứ mấy sản phẩm bán ngoài thị trường nói thật chắc chẳng ai thèm mua :sexy: nhưng mình thấy bên cạnh đó cũng còn vài công ty làm ăn chân chính và uy tín như aimway, lô hội đó chứ. nghe nói vào mấy công ty này ko mất phí thì phải :brick:

Comment

phải như thế này không nhỉ

Comment

Thấy bán hàng đa cấp thì nên tránh xa. Công ty nào cũng vậy thôi. Dù tốt hay xấu không cần biết. Nhưng đến 90% là mình bị thiệt rồi.
                        Trần Trung Ngôn UIT-CE 08520257
                        My Blog

Comment

Năm ngoái chút tí nữa là dính may mà còn lý trí tìm kế thoát thân.:cry:
                          Tôi không hối tiếc những gì mình đã làm. Tôi chỉ hối tiếc những gì đã không làm khi có cơ hội!

Comment

Ság nay đc đi dự hội thảo của HKTG. Vô ngồi nghe mà say sân mặt mày. Nói là k ép tham gia mà cứ bảo mươn tiền bạn bè để đk. K thôi chở về nhà lấy tiền nữa chứ. May mắn là chỉ đi cho vui chứ k thì chết. Đáh vào tâm lí đổi đời..lơi nhuận. Nghe là máu cảnh giác nỗi lên . Ghét nhất là lôi kéo bạn bè..người thân tham gia. Sản phẩm thì chả biêt ntn. Mà giá thì trên trời zí SV 2.5tr. hơn thág tiền of mình. Như mấy a nói. KDTM k phải xấu. Nhưg về Việt Nam thì mất bản chất. Vô chỉ học Kỹ năg thì đc. Chứ lôi kéo làm mất lòng nhau. Mấy bạn cẩn thân nhé.

Comment

Mình thấy mấy trung tâm phát triển kỹ năng cũng lôi kéo kiểu đó. Họ nói rất mập mờ.
                              Bí quyết để thoát khỏi những sự lôi kéo đó là làm cho họ tin rằng mình sẽ tham gia ... biết đâu dụ lại được họ cái gì . Trước mình cũng chém gió lung tung và vớt được cuốn sách "Cha giàu, Cha nghèo" mặc dù có chút lỗ ( vì mình đặt cọc tiền để giám giá khóa học ) nhưng rút ra được ít kinh nghiệm
                              Tình bạn là mãi mãi

Comment

mình biết 1 thằng , chấp nhận vô đa cấp chỉ với 1 mục đích duy nhất là.....cua gái đa cấp(tán chơi thui) laster:

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X