Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mất balo sau khi thi môn Xây dựng ứng dụng web phòng 202 - ngày 23/06

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Sáng nay, có bạn để quên laptop khi thi thực hành, hình như bạn này về nhà luôn rồi.

Comment

Để quên cả Laptop @@. Phải con Lenovo X230 đề cập ở trên không thầy :sosad:
      --Contact me--
      + Gmail: dthoang92@gmail.com
      + Skype: hoang.doan212
      Life is a Series of Choices. Life is a Series of Experiences

Comment

Originally posted by 10520322 View Post
        Để quên cả Laptop @@. Phải con Lenovo X230 đề cập ở trên không thầy :sosad:
        Còn khác, dòng G hay sao đó em.

Comment

căn bản là giang hồ hiểm ác , thấy ai sờ vào thì để nó mang đi 1 tí , rồi bum nó cho bỏ tức , đánh kiủ này anh em bay vô đánh phụ cho ko méc cán bộ đâu

Comment

hjx, e chuẩn bị vô UIT mà nghe cái này, chắc kiếm cái khóa, khóa laptop, khóa balo lun quá, cùng trường cùng lớp mà vậy.

Dù sao thì là sinh viên toàn thành phố, xa lạ, đâu ai thèm để ý cái tình bạn bè đó chi, họ vẫn còn bạn bè ở các cấp dưới nữa mà.

Tốt nhất là luôn để ý cái balo mình để ở đâu, hết giờ hay có người ra trước thì nhìn theo

Comment

Mình nghĩ là phòng đào tạo ko nên cho phép thí sinh về sớm khi đang thi. Sau khi hết giờ thì thầy cô đến từng bàn thu bài, thu xong rồi tất cả thí sinh mới được ra về cùng lúc, cùng ra như vậy thì ko đạo chích nào dám lấy balo đâu vì sợ bị chủ nhân phát hiện. Mất balo chủ yếu là lúc 1 số thí sinh về sớm và sẵn tay cầm balo người khác về lun, đang làm bài thi có ai rãnh đâu mà ngồi canh balo của mình hoài được.

Comment

Originally posted by 11520143 View Post
                Mình nghĩ là phòng đào tạo ko nên cho phép thí sinh về sớm khi đang thi. Sau khi hết giờ thì thầy cô đến từng bàn thu bài, thu xong rồi tất cả thí sinh mới được ra về cùng lúc, cùng ra như vậy thì ko đạo chích nào dám lấy balo đâu vì sợ bị chủ nhân phát hiện. Mất balo chủ yếu là lúc 1 số thí sinh về sớm và sẵn tay cầm balo người khác về lun, đang làm bài thi có ai rãnh đâu mà ngồi canh balo của mình hoài được.
                Không có nghĩ gì hết :choler: Balo của mình thì mình giữ theo người là được.

Comment

Originally posted by toannv View Post
                  Tôi nghe chuyện này cũng bực. Cũng không phải laptop của mình nhưng vấn thấy bực: chuyện này ở thi HK1 đã bị mất 4 cái, sau đó BGH ra gấp thông báo cho phép các bạn mang balo chứa laptop về chỗ ngồi. Sao các bạn không mang xuống.
                  Thầy ơi! Vào phòng thi giám thị bảo: "Các bạn mang hết balo, túi xách xuống". Ai còn dám mang lên nữa ạ. Mặc dù có biết quy định nhưng cũng thôi. Cũng có giám thị không yêu cầu gì cả. Mỗi người mỗi ý thầy ạ

Comment

LHQC

Collapse
                  Working...
                  X