Announcement

Collapse
No announcement yet.

Topic tập hợp các phòng trọ nằm ngoài khu Đô thị đại học

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

_ Tất cả sinh viên năm nhất đều dc ở ký túc xá phải không mấy a? ( kể cả hộ khẩu HCM) :stick:
    Last edited by seabreeze95; 07-08-2013, 15:21.

Comment

Originally posted by 12520250 View Post
      a có chỗ nào còn fong trống không ak em muốn tìm fong tầm 1tr bên đó mà chua tìm đc .tks a.:happy:

em đi theo đường đỏ trên hình đó thử nghen, trên đó có nhiều phòng trọ lắm. anh quên mất địa chỉ và sô đt của chủ nhà rồi nên chỉ có thể chỉ em như thế thôi .
      FPT Telecom

Comment

Originally posted by 10520237 View Post
        tất cả sv năm nhất (K8) có hộ khẩu khác Tp HCM ( hộ khẩu TPHCM thi chỉ mấy huyện xa xa) đều đc ở KTX mà. KTX thì chỉ cần hoàn thành thủ tục nhập học bên trường là có thể sang KTX đang kí vào ở. nhanh gọn :shy:
        E type nhầm đấy a ạk. Ý e là làm giấy NGOẠI trú có khó k. Sr a :smile:

Comment

Originally posted by 10520100 View Post
          1. Nhà trọ số 33 Cầu Xây
          anh ơi,số đt của anh chủ nhà này em ko liên lạc dc:|

Comment

Originally posted by 10520516 View Post
            góp vui nhé:
            Khu vực nhà trọ đường 138, tân phú, quận 9 (gấn chùa kiều đàm- cạnh suối tiên)
            An ninh: khá tốt, mình ở đây 1,5 năm cũng nghe nhiều từ bà con thì an ninh rất good.
            Đời sống: Khu vực chủ yếu là nhân dân lao động từ tha phương về, mọi người sống rất tốt, hiếm ở đâu tại HCM mà có tình nghĩa xóm làng như ở đây.
            Đi lại: băng qua cầu vượt tầm 300m là tới trường.
            Ăn uống: cũng khá gần chợ, mọi người có thệ tự mua về nấu.
            Giá: tầm 1m-2m/ phòng.. phòng từ 1m5 có thể ở trên 4 người. phòng mình hiện tại là 1m8, 24m2 có gác.. phòng lát men lên chân tường 1m, đa số các phòng ở đây đều như vậy.
            Điện nước: điện nước tính theo giá nhà nước nhé.. hiện tại tụi mình là 4 người.. nhưng điện nước chỉ tầm 100k-120k.. rất rẽ
            Phòng ở đây có WC trong nhà k a? Với lại ở 2ng thỳ khoảng bnhiu tiền ạk?

Comment

LHQC

Collapse
            Working...
            X