Announcement

Collapse
No announcement yet.

điểm mình vầy có đậu nổi ko các bạn?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

em thi KH máy tính, toán lý hóa lần lượt là 5-6-5.8 ko biết đc ko vậy

Comment

Originally posted by marion View Post
      em thi KH máy tính, toán lý hóa lần lượt là 5-6-5.8 ko biết đc ko vậy
      Không ai nói trước được điều gì đâu bạn, điểm của bạn sẽ được làm tròn là 5-6-6 và tổng điểm là 17, sau khi nhân đôi môn toán là 22. Với số điểm này thì cũng hơi lo đấy bạn. Nhưng cứ thoải mái đi, với số điểm này thì năm ngoái đã đậu rồi.
      Tôi không hối tiếc những gì mình đã làm. Tôi chỉ hối tiếc những gì đã không làm khi có cơ hội!

Comment

Dự là năm nay điểm chuẩn là 25 (sau khi nhân đôi môn toán)
        Tôi không hối tiếc những gì mình đã làm. Tôi chỉ hối tiếc những gì đã không làm khi có cơ hội!

Comment

Originally posted by 11520537 View Post
          ông định giết mấy thằng bé àh:
          p/s: thi xong rồi thì xõa đi các bạn, cứ trên 20 ( đã x2) thì vô tư:shy:
          Khi đã chọn công việc hay cái nghề cho mình thì nên đầu tư nhiều công sức cho nó thì sẽ thấy nó có nhiều cái hay để kiếm ra tiền lắm.Rồi cái quan trọng là có sức hay kiên trì mà làm không thôi! Đừng đứng núi này trông núi nọ thì phí hoài thời gian và tuổi trẻ thôi!

Comment

tăng 5đ 1 lúc vầy thì chết người àh

Comment

làm gì, phải là 35 điểm hahaha
              -Trần Phú Huy-
              -<0974044308>-

Comment

tình hình là em nghĩ em rớt rồi ,mọi người ạ ! Em thi tổng điểm 20,5 (đã nhân đôi và cộng đểm vùng là 0,5 rồi)

Comment

Originally posted by Ikimono_Gakagi View Post
                  tình hình là em nghĩ em rớt rồi ,mọi người ạ ! Em thi tổng điểm 20,5 (đã nhân đôi và cộng đểm vùng là 0,5 rồi)
                  chưa chắc đâu em, biết đâu e được 21 điểm thì sao :v , dù sao cũng thi xong rồi. Cứ bay nhảy thoải mái đi cho khỏe.
                  -Trần Phú Huy-
                  -<0974044308>-

Comment

TLC của ngành KHMT với KTMY khá thấp, hy vọng sẽ gặp ace KHMT vào mấy tháng tới
                    tình hình là em tính điểm theo hướng xấu nhất (bị trừ này nọ ở toán) thì là 24.5 (đã x2 toán) ợ!

Comment

em thì điểm cũng cỡ như bạn ở trên :stick:
                      e thi ngành MMT. Làm bài cũng khá là ổn, cơ mà lúc ra phòng thi trường em thì thấy có mấy bạn trẻ chê đề năm nay dễ quá, nhiều thằng còn đoán trước điểm của mình là 7 8 mỗi môn nữa cơ laster: cho nên e cũng khá lo (em SN 94).
                      MMT tỉ lệ chọi cũng khá cao. Không biết nó sẽ tăng bao nhiêu điểm nữa :sweat:

Comment

lâu rồi mới gặp 1 bạn thi vào khoa MMT của mình
                        chào bạn! rất vui dc làm quen
                        may mắn sẽ tìm thấy bạn!:sogood:
                        Originally posted by RazeLux View Post
                        e thi ngành MMT. Làm bài cũng khá là ổn, cơ mà lúc ra phòng thi trường em thì thấy có mấy bạn trẻ chê đề năm nay dễ quá, nhiều thằng còn đoán trước điểm của mình là 7 8 mỗi môn nữa cơ laster: cho nên e cũng khá lo (em SN 94).

Comment

Originally posted by RazeLux View Post
                          chào em,
                          theo anh năm nay điểm chuẩn sẽ có tăng đôi chút nhưng phải đợi khi có kết quả chính thức mới biết được, em cứ vui chơi thoải mái đi nhé. Hy vọng sẽ được gặp lại em ở ngôi nhà UIT.

Comment

Chú cứ yên tâm. Hình như trường mình có cho mấy nguyện vọng mà. Như hồi anh thi thì chọn Phần mềm, nhưng ngoài ra nếu ko đậu thì trường vẫn xét vào những ngành dưới. nên khả năng đậu rất cao. Nên đi thi tâm lí rất ok vì tự tin sẽ đậu.
                            Chắc sẽ đậu thôi em.

Comment

tăng vậy giết người à, mấy ông nhà báo củng chỉ hỏi mấy đứa ra sớm thôi, chứ mấy ổng biết gì, dễ à, đc 10 không mà bảo dễ :3

Comment

Originally posted by hoainambmt View Post
                                tăng vậy giết người à, mấy ông nhà báo củng chỉ hỏi mấy đứa ra sớm thôi, chứ mấy ổng biết gì, dễ à, đc 10 không mà bảo dễ :3
                                dễ hay khó thì chưa biết đc vì năm nào nhà báo chẳng nói câu : đề ko quá khó, ko đánh đố chù yếu là kiến thức lớp 12.
                                mà cho em hỏi bao h mới có kết quả vậy

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X