Announcement

Collapse
No announcement yet.

điểm mình vầy có đậu nổi ko các bạn?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by dungvt View Post
    Chào em,

Nếu không đạt nguyện vọng 1, trường sẽ tự động chuyển theo 2 nguyện vọng ưu tiên mà em đăng ký lúc thi nếu ngành đó còn chỉ tiêu. Coi như các em có tới 3 nguyện vọng trong trường mình.

Thân ái,
    Trí Dũng
    anh ơi bữa đi làm thủ tục cho cái tờ phiếu j đánh NVƯT j ấy, em hỏi thì chị đưa e bảo cái ô NVUT1 là e viết cái tên ngành mà em đăng kí thi, ô thứ 2 là viết NV2 của em :v thế viết vậy là sai hả anh

Comment

Originally posted by huy_michael View Post
      anh ơi bữa đi làm thủ tục cho cái tờ phiếu j đánh NVƯT j ấy, em hỏi thì chị đưa e bảo cái ô NVUT1 là e viết cái tên ngành mà em đăng kí thi, ô thứ 2 là viết NV2 của em :v thế viết vậy là sai hả anh
      Chào em,

Theo như em ghi vậy thì em mất 1 nguyện vọng rồi. Em hỏi thầy Toàn toannv xem có cách nào sửa không.

Thân ái,
      Trí Dũng

Comment

Originally posted by tansinhvienuit View Post
        mình thi khối A, Lý 6.2 , Hóa 6.2 , Toán dao động từ 5 tới 6 , mình còn có 1 điểm ưu tiên . Mình nhận thấy đề Lý, đề Hóa vả cả đề Toán năm nay khá dễ, dự tính là điểm chuẩn sẽ tăng :sosad: ... mình là thí sinh lần 2 rồi năm nay ko đậu thì tạch mất :sosad: ... mình thi Kĩ Thuật Phần Mềm các bạn nghĩ tỉ lệ đậu cao ko? :sweat:
        bạn đã dám đặt tên nick là tansinhvienuit, chẳng lẽ không tự tin đậu.

Comment

Điểm như vậy có khả năng rồi bạn à ^^,năm ngoái trường mình 20 điểm,năm nay do có thêm khối A1 và số lượng đăng ký dự thi tăng nhưng theo mình thấy khi đi thi chỉ có 80% tổng số thí sinh đăng ký dự thi đi thi thôi,nên nghĩ là điểm chuẩn sẽ khoảng 22-23 ah :sunglasses:

Comment

Thấy ai đc cộng thêm điểm thấy mà muốn gen tị vậy...
            Em thi Khoa học máy tính tính điểm thì cũng 23,5...
            Lậy trời đất cho đừng có lên điểm hụhụ

Comment

Originally posted by minhtien.0203 View Post
              Thấy ai đc cộng thêm điểm thấy mà muốn gen tị vậy...
              Em thi Khoa học máy tính tính điểm thì cũng 23,5...
              Lậy trời đất cho đừng có lên điểm hụhụ
              23.5 là ngon lành rồi :dribble: năm nay mình nghĩ cùng lắm tăng 2-3 điểm thôi

Comment

cám ơn bạn đã sưu tầm đúng cái mình đang cần

Comment

Chào em,

Theo như em ghi vậy thì em mất 1 nguyện vọng rồi. Em hỏi thầy Toàn toannv xem có cách nào sửa không.

Thân ái,
                  Trí Dũng
                  Em chào thầy. Vậy là phòng em thi bữa đó mất hết NV1 rồi .

Comment

Chào mọi người, em xin bon chen tí. Em thi tổng khoảng được 23, em đăng kí KTPM, NV1: CNTT, NV2: MMT-TT. Mọi người nghĩ em có khả năng đậu vào CNTT hay ANTT gì đó không?
                    I don't know the secret to success, but the secret to failure is trying to please everyone

Comment

Chào em,

Thân ái,
                      Trí Dũng
                      h:hjc hjc, sửa dc ko a?

Comment

mấy anh chị mấy bạn cho em hỏi là thi bên MMT&TT toán 5.5 lí 6.8 hóa 7.4 thì sẽ làm tròn điểm thế nào , và em có cơ hội đậu không , lo quá

Comment

trời ơi , toán dễ mà em " chết vì bệnh ghẻ " ( bất cẩn bị sai dấu => kết quả sai ) em tính đuoc có 6,5 đ , Lý 7,4 đ , Hóa 8,4 đ hà , điểm chuẩn tăng lên thì làm sao vào hệ tài năng An ninh mạng đây ....... tời tơi là tời .... T.T

Comment

ai cũng toàn 25 trên @@!, chưa tính cộng, Vãi thật =.=

Comment

Originally posted by tansinhvienuit View Post
                              mình thi khối A, Lý 6.2 , Hóa 6.2 , Toán dao động từ 5 tới 6 , mình còn có 1 điểm ưu tiên . Mình nhận thấy đề Lý, đề Hóa vả cả đề Toán năm nay khá dễ, dự tính là điểm chuẩn sẽ tăng :sosad: ... mình là thí sinh lần 2 rồi năm nay ko đậu thì tạch mất :sosad: ... mình thi Kĩ Thuật Phần Mềm các bạn nghĩ tỉ lệ đậu cao ko? :sweat:
                              Thánh à. Đề dễ mà điểm thế kia à. Dù sao cũng chúc mừng đã gia nhập đội quân CNPM thế hệ thứ 8. phỡn đi là vừa.:shock:

Comment

Em dư điểm hơi bị nhiều đấy :sogood:

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X