Announcement

Collapse
No announcement yet.

THăm giò điểm thi đại học

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by muonhocdh View Post
    TÌnh hình là các bác năm nay thi UIT giống em thi được tầm bao nhiêu điểm thì vào đây nói cho mọi người để ước lượng điểm chuẩn năm nay :v
    Em trước nhá
    Toán : 8 điểm ( có sai số )
    Hóa 9 điểm
    Lý 8,2 ( có thể cao hơn 0,2 hoặc 0,4 do khoanh lụi )
    điểm khu vực 1,5
    TỔng : chưa nhân hệ số : 26,7
    đã nhân hệ số : 34,7
    Liệu có vào được ANTT không ta :
    CÁC BÁC CỨ :brick: nhiệt tình , em được bao nhieu thì nói vậy để mọi người cho ý kiến
    Tổng chưa nhân hệ số là 26.7 à. Vậy sau khi có kết quả thi năm nay nếu không có thí sinh nào có số điểm trong khoảng 26 - 26.5 thì nick này sẽ bị ban nhá. Vậy đi cho nó "máu"

PS1: Topic này sẽ được ra mục vui cười.
    PS2: Các bạn cho ý kiến về thời hạn ban nhá. Ad dự định là ban vô cực.

Comment

Khả năng em đậu là rất cao, năm xưa anh thi vào uit điểm cũng cao lắm, cộng điểm vùng nữa là 16đ...Vi vu đậu

Comment

oke admin
        Originally posted by sinhvien.uit View Post
        Tổng chưa nhân hệ số là 26.7 à. Vậy sau khi có kết quả thi năm nay nếu không có thí sinh nào có số điểm trong khoảng 26 - 26.5 thì nick này sẽ bị ban nhá. Vậy đi cho nó "máu"

PS1: Topic này sẽ được ra mục vui cười.
        PS2: Các bạn cho ý kiến về thời hạn ban nhá. Ad dự định là ban vô cực.

Comment

thôi nếu lỡ hok có điểm đó thì ban 1 tuần vì tội bắt ae forum mua áo gió và thủ sẵn vé về năm sau test lại, vậy được rồi ad, ban vô thời hạn tội "quóa" )

Comment

Đôi khi không cần phô trương để người khác biết đến,
            Đôi khi biết khiêm tốn mà nói lên tất cả.
            Top Best Online - The Best Products Review Website

Comment

HÌ anh dạy chí phải , e đâu có phô trường gì đâu làm được bào nhiêu em nói như vậy, VD như môn toán ko chác chắn thì em bảo không chắc chắn còn trắc nghiệm thì e so đáp án cúa bộ trên mathvn.com hì
              Originally posted by 11520317 View Post
              Đôi khi không cần phô trương để người khác biết đến,
              Đôi khi biết khiêm tốn mà nói lên tất cả.

Comment

Mình thì ko ném gạch bạn này đâu vì mình nghĩ có thể bạn làm được đúng số điểm như bạn nói. Cũng trả lời thẳng thắn là với số điểm đó thì bạn chỉ có khả năng rớt ngoại thương hay y dược . Còn ANTT thì điểm cũng ko quá cao, năm ngoái toán nhân đôi nữa là 26 thì phải, năm nay đề có vẻ dễ hơn , nhưng mặt bằng chung thì mình đoán khoảng 30đ là tối đa thôi.

Tuy vậy, mình vẫn nghĩ điểm thi ĐH ko phải là cái thước đo để đánh giá khả năng thật sự. Mình ví von học PT giống như bạn đang đá ở Serie B thôi, bạn đậu ĐH thì bạn lên được Serie A. Khác nhau về đẳng cấp và cách chơi nhiều lắm. Nếu bạn đậu ĐH , xin chúc mừng và chào mừng bạn đã bước sang một môi trường hoàn toàn mới nha.

Comment

Đời còn dài lắm... Hồi cấp 3 mình cứ nghĩ rằng: học tốt các môn Toán, Lý, Hóa và thi đại học đạt được điểm thật cao là NGON. Nhưng giờ mình PHẢI nghĩ khác: Nếu như mình thiếu kiến thức Văn, Anh, xã hội,... thì con người mình trở nên kém cỏi hơn rất nhiều.
                  Last edited by 11520317; 06-07-2013, 00:59.
                  Top Best Online - The Best Products Review Website

Comment

Originally posted by muonhocdh View Post
                    tại đủ gạch đá xây lầu 5 tầng rồi nữa thì e ko có tiền mua nguyên vật liệu
                    góp viên gạch :brick:

Comment

THăm giò =)))))) cho phép anh cười vào mặt em 1 cái, trẻ trâu detected

Comment

hồi trước mình thi y dược cũng được 29 điểm này mà thích IT hơn nên bỏ Dh Y luôn :doubt:
                        Khi đã chọn công việc hay cái nghề cho mình thì nên đầu tư nhiều công sức cho nó thì sẽ thấy nó có nhiều cái hay để kiếm ra tiền lắm.Rồi cái quan trọng là có sức hay kiên trì mà làm không thôi! Đừng đứng núi này trông núi nọ thì phí hoài thời gian và tuổi trẻ thôi!

Comment

Thủ Khoa rồi ))

Comment

hóng điểm, xem bạn "Tầm cỡ" này.
                            dự là không có hố để chui :beatbrick:

Comment

#14 của bài này http://forum.uit.edu.vn/threads/3327...443#post216443
                              haha hệ thông thông tin là ngon đấy mỗi tội mình đăng kí KHMT nghe nói KHMT cũng có nhiều nữ :v
                              có gì k ổn ở 2 topic này )
                              SE-K8

Comment

Phải chăng UITer đang chém gió =))

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X