Announcement

Collapse
No announcement yet.

THăm giò điểm thi đại học

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Thủ khoa cũng không lên khoe điểm như cậu. Tình hình mà cậu vào được UIT và biết topic này là của ai thì lúc đó là cậu vui rồi )

Comment

tình hình là nếu mà lúc nộp hồ sơ nếu có tên cậu, mà người ta lại biết nick của cậu trên forum thì cậu sẽ thành nhân vật của năm của UIT đấy :look_down:
      Gái có bồ như hoa có chủ:tire:
      Anh hùng thực thụ phải biết đánh chủ giựt hoa:love:

Comment

Originally posted by muonhocdh View Post
        TÌnh hình là các bác năm nay thi UIT giống em thi được tầm bao nhiêu điểm thì vào đây nói cho mọi người để ước lượng điểm chuẩn năm nay :v
        Em trước nhá
        Toán : 8 điểm ( có sai số )
        Hóa 9 điểm
        Lý 8,2 ( có thể cao hơn 0,2 hoặc 0,4 do khoanh lụi )
        điểm khu vực 1,5
        TỔng : chưa nhân hệ số : 26,7
        đã nhân hệ số : 34,7
        Liệu có vào được ANTT không ta :
        CÁC BÁC CỨ :brick: nhiệt tình , em được bao nhieu thì nói vậy để mọi người cho ý kiến
        _ Nếu thật vậy thì mình hết sức hâm mộ bạn. Điểm trước và sau khi X 2 của bạn đều hơn mình đến 6 điểm lận. :surrender:

_ Nhưng mình chỉ hỏi ngu bạn 1 câu được không ta: bạn có thể chụp 1 tấm hình giấy báo thi để mọi người biết số báo danhtên họ của bạn để mọi người dễ xác minh sau khi có điểm không? :smile:

PS A: + Nếu bạn không dám đăng thì mọi người đều biết là bạn đang vi vu một mình rồi. Ngược lại nếu bạn dám thì mình tin bạn đến 99.99%.
        PS B: + Nếu bạn đăng mà sau này điểm ra không cao như bạn đề cập thì khi vô trường bạn sẽ dc nổi tiếng từ rất sớm. ( ak mình chỉ giả sử khi bạn đậu được thôi nha) :salute:

Comment

Originally posted by 11520218 View Post
          tình hình là nếu mà lúc nộp hồ sơ nếu có tên cậu, mà người ta lại biết nick của cậu trên forum thì cậu sẽ thành nhân vật của năm của UIT đấy :look_down:
          Originally posted by 11520132
          Thủ khoa cũng không lên khoe điểm như cậu. Tình hình mà cậu vào được UIT và biết topic này là của ai thì lúc đó là cậu vui rồi
          Nghiêm khắc cảnh cáo các em đừng hù đàn em như thế, để em vào trường đã.
          .
          .
          .
          .
          .:sunglasses:
          Sau đó cứ tưởng tượng lúc em ấy tới gặp Phòng Đào tạo :hellboy: !!!

Thân ái,
          Trí Dũng
          Last edited by dungvt; 06-07-2013, 12:56.

Comment

Nói chung là giỏi đấy...giỏi văn )

Comment

Thôi, mọi người không nên đả kích em nó như vậy. Bạn đạt được điểm cao như vậy thì mình chúc mừng bạn. Đậu được đại học là một niềm vinh dự rất lớn tới bản thân, gia đình bạn và cả xã hội. Đạt được điểm cao thì lại là một sự bứt phá. Cố lên nhé! Nhưng đời còn dài lắm... Đại học là RESET lại tất cả về 0, nó chỉ mở đầu cho bạn một chân trời mới tốt hơn nhiều chân trời khác mà thôi, và nó sẽ tuyệt vời hơn nếu bạn biết và tiếp tục phấn đấu. Và một cuộc đua mới đươc hình thành. Tương lai của bạn sẽ tốt hơn nếu bạn biết chấp nhận quá khứ và khắc phục. Dù chiến thắng có "to" cỡ nào thì cũng gắng thức dậy đúng lúc. Đừng bao giờ "ngủ quên" trong chiến thắng. Và thêm một điều nữa mình muốn nhắn nhủ tới bạn: "Khiêm tốn một chút cũng không làm mất giá trị của bạn đâu, thậm chí nó còn tô đậm hơn những gì bạn đang có."

P/s: Mình không có ý đả kích ai, nhưng đã có nhiều trường hợp "ngủ quên trong chiến thắng" rồi "không thức dậy được".
              Top Best Online - The Best Products Review Website

Comment

chắc em nó mừng quá nên ko kìm được, lên 4rum khoe tí ấy mà :salute:

Comment

Originally posted by muonhocdh View Post
                  TÌnh hình là các bác năm nay thi UIT giống em thi được tầm bao nhiêu điểm thì vào đây nói cho mọi người để ước lượng điểm chuẩn năm nay :v
                  Em trước nhá
                  Toán : 8 điểm ( có sai số )
                  Hóa 9 điểm
                  Lý 8,2 ( có thể cao hơn 0,2 hoặc 0,4 do khoanh lụi )
                  điểm khu vực 1,5
                  TỔng : chưa nhân hệ số : 26,7
                  đã nhân hệ số : 34,7
                  Liệu có vào được ANTT không ta :
                  CÁC BÁC CỨ :brick: nhiệt tình , em được bao nhieu thì nói vậy để mọi người cho ý kiến
                  Hi em. Lời đầu tiên cho chị chúc mừng em vì đạt số điểm cao như thế (nếu như em đã dò đáp án của bộ GD). Chị có xem qua đề thi năm nay, nhìn chung so với năm ngoái năm nay tương đối dễ thở nhưng mà có 1 thí sinh xuất sắc (26.7d) lại nộp hồ sơ thi vô DHCNTT chứ không phải ngoại thương hay... thì... cũng vinh dự cho trường chị quá. Nhưng HI VỌNG TẤT CẢ NHỮNG GÌ EM NÓI Ở TRÊN KHÔNG PHẢI LÀ DO ẢO TƯỞNG HAY CHÉM CHO GÂY BÃO Ở UIT nhé. Con người mà, có 1 cái đầu thông minh rồi thì tất nhiên cách hành xử cũng nên thông minh 1 tí. :happy: Khi em bước vào DH rồi mà cụ thể là UIT thì Forum vs UIT Confession là 2 "địa điểm" dễ khiến con người ta nổi tiếngtai tiếng nhất. Rất vui nếu 1 thí sinh xuất sắc như em trở thành SV UIT. Cuối cùng, chúc em được những gì như em mơ ước :sunglasses:
                  Đặng Thị Kim Luyến
                  kimluyen.ce@gmail.com
                  (+84)169.790.1226
                  University of Information Technology (UIT)

Comment

ghê nhỉ?:misdoubt::happy:
                    cơ mà mình điểm thấp, không biết có vào được khmt không?:happy:

Comment

Originally posted by ialwaysproudofyou View Post
                      Kỹ thuật Máy Tính không thích điều này :haha:
                      Đặng Thị Kim Luyến
                      kimluyen.ce@gmail.com
                      (+84)169.790.1226

Comment

Originally posted by ialwaysproudofyou View Post
                        mình cũng đk KHMT)......)

Comment

Originally posted by nolove1427 View Post
                          mình cũng đk KHMT)......)
                          có khả năng đậu không?:nosebleed:

Comment

ko chắc lắm, sợ điểm chuẩn sẽ lên tỉ lệ chọi sẽ đá mình ra nữa~.`

Comment

Originally posted by nolove1427 View Post
                              ko chắc lắm, sợ điểm chuẩn sẽ lên tỉ lệ chọi sẽ đá mình ra nữa~.`
                              mong là sẽ được gặp tất cả mấy em... cẩn thận kẻo bị dụ sang Kỹ thuật hết đấy hehe:sunglasses:
                              Đặng Thị Kim Luyến
                              kimluyen.ce@gmail.com
                              (+84)169.790.1226

Comment

Đề thi năm nay nghe nói đọc xong đề là định hướng được hướng đi rồi
                                Nhiều người thi thích quân đội, nhiều người thích cuộc sống an nhàn, ... 1 số nữa lên forrum chém gió =))
                                Code:
                                Không có chữ ký - nên để dòng này làm chữ ký

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X