Announcement

Collapse
No announcement yet.

Dự Đoán Điểm Chuẩn UIT 2013

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by huy_michael View Post
    chị ơi....em cũng tầm 21đ nhưng đăng kí ngành CNTT, nếu may mắn e có thể làm hồ sơ xin chuyển sang 1 số ngành khác của trường được không ạ? VD như Khoa học máy tính hay kĩ thuật máy tính j ấy
    bạn ơi theo mình hiểu khi đăng kí dự thi ngày 3/7/2013 thì thầy cô có cho bạn tờ giấy đăng kí nguyện vọng bổ sung nếu không đậu mình có thể đc xét xuống các nguyện vọng bổ sung mà mình đã đăng kí chúc bạn sẽ trở thành 1 tân SV UIT

Comment

Phòng e nghĩ cả 10 đứa ~~.
      E thi toán khoảng 7. Lý 6.2. Anh 5.75
      Và sáng nay mới đi làm thủ tục thi khối D, bây giờ mới lo học Văn tại đọc cmt của mấy anh chị hù làm nãn quá :sad:

Comment

Em năm nay cũng thi UIT vì mê CNTT lắm.......e đăng kí ngành kĩ thuật phần mềm và điểm hiện tại là Tóan: 6.5 - 7.25 (có thể 8đ nếu như quá may mắn ), anh văn: 6.625, Lý: 6.5.......Không biết thế nào mà em làm tóan tệ quá , cho em xin tư vấn là có thể đậu đc Kĩ Thuật Phần Mềm không ạ, em còn 2 nguyện vọng bổ sung là Truyền Thông Mạng Máy Tính và Công Nghệ Thông Tin, mong là đc làm Tân Sinh Viên trường UIT !

Comment

mình đoán tầm 21 đến 22 điêm.... Hi vọng là thế, cao hơn thì phải đi NVQS rồi :v

Comment

Originally posted by 12520799 View Post
            điểm em cũng tương đối đấy, hì chúc mừng nhé. Phải nghĩ rằng mình dc 1.5d ưu tiên là có cơ hội hơn bao nhiều ng khác rồi (năm ngoái chị ko có điểm ưu tiên này hic hic)
            e mong là đậu :dreaming:

Comment

Originally posted by Lynk View Post
              Em năm nay cũng thi UIT vì mê CNTT lắm.......e đăng kí ngành kĩ thuật phần mềm và điểm hiện tại là Tóan: 6.5 - 7.25 (có thể 8đ nếu như quá may mắn ), anh văn: 6.625, Lý: 6.5.......Không biết thế nào mà em làm tóan tệ quá , cho em xin tư vấn là có thể đậu đc Kĩ Thuật Phần Mềm không ạ, em còn 2 nguyện vọng bổ sung là Truyền Thông Mạng Máy Tính và Công Nghệ Thông Tin, mong là đc làm Tân Sinh Viên trường UIT !
              điểm thế này còn phải hỏi nữa à :/

Comment

Originally posted by s_eabreeze95 View Post
                _ Mình thấy cái khảo sát điểm này không ổn đâu bạn ơi, cùng lắm chỉ vài chục người báo điểm thôi.
                _ Theo mình năm nay cao hơn năm ngoái 3 điểm là cùng, vì mình thấy phòng mình nhiều người không làm được lắm. :sogood:

_ Hơn nữa mấy cái tỉ lệ chọi đó không sát thực tế đâu vì có lắm thí sinh ảo, nộp hồ sơ vào nhiều ngành (Hoặc nhiều trường) rồi chỉ chọn 1 ngành của 1 trường và chưa kể bỏ thi nữa (mình thi ở trường dự bị đại học thấy phòng 305+306+307 đã có hơn 15 thí bỏ thi rồi)
                _ Sẵn đây mình xin hỏi mấy phòng thi khác thí sinh bỏ thi nhiều không hả mấy bạn? ( chỉ tiếc không biết thí sinh bỏ thi là của ngành nào thôi, mình dự đa phần là kĩ thuật phần mềm do nhiều bạn thấy tỉ lệ chọi cao qua đóa mà ^^):nosebleed:
                phòng mình bỏ hình như là chục người ak

Comment

Originally posted by 12520428 View Post
                  sao toàn thấy KHMT, KTMT, CNPM không vậy ta!? Bạn nào có đam mê hacking với security không nào!? vô mạng máy tính cho vui đi ^^
                  tui mạng máy tính nè ông bạn, chang pit zo do hoc ji` nua

Comment

Originally posted by hoainambmt View Post
                    điểm thế này còn phải hỏi nữa à :/
                    Hì hì, tại tui sợ rớt thôi , mong đc làm s.v UIT từ lâu rồi với lại cũng đam mê phần mềm lắm, mong là đợt này tăng ít ít để có cửa !

Comment

Hì hì, tại tui sợ rớt thôi , mong đc làm s.v UIT từ lâu rồi với lại cũng đam mê phần mềm lắm, mong là đợt này tăng ít ít để có cửa !
                      ông mà không đậu thì mấy ông ở đây chắc rớt hết :3

Comment

Originally posted by hoainambmt View Post
                        ông mà không đậu thì mấy ông ở đây chắc rớt hết :3
                        Chưa nói trước đc gì cả , ông thi ngành nào vậy, chắc chung ngành với tui hả ????

Comment

Chưa nói trước đc gì cả , ông thi ngành nào vậy, chắc chung ngành với tui hả ????
                          tui thi MMT :beauty:

Comment

Originally posted by 12520627 View Post
                            điểm đã nhân hệ số 2 môn toán, bạn nào >18đ thi là chắc đậu rồi
                            bằng 18d thì sao ông

Comment

năm ngoái điểm chuẩn là 20 (đã nhân hệ số)...bạn nghĩ sao :funny:
                              Originally posted by kuthong248 View Post
                              bằng 18d thì sao ông

Comment

24d đã nhân đôi, thêm 1 điểm ưu tiên nữa...có đậu nổi MMT hông mọi người:doubt:

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X