Announcement

Collapse
No announcement yet.

Dự Đoán Điểm Chuẩn UIT 2013

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Toán tầm 5-6đ (coi chừng thấp hơn nữa chắc đi bán múi), Lý 7.2, AV 4.5 :sosad:> Tức câu tham số m, mợ nó xét denta<=0 Hs nghịch biến trên R, trong khi đề yêu cầu nghịch trên (0,+~), thế mà phán 1 câu "không" thỏa yêu cầu đề?? chẳng hiểu mình luôn?....

Comment

• Originally posted by demon3362 View Post
      Ai trả lời hộ em cái, hix
      Mình nghĩ bạn đủ khả năng đó, nhưng lớp CLC thấy học phí cao đó bạn, cũng nên cân nhắc.:doubt:
      I don't know the secret to success, but the secret to failure is trying to please everyone

Comment

• mấy bạn cư hi vọng là mấy đứa không vào báo danh là nó rớt hết đi là cơ hội vào UIT sẽ rộng mở thôi :funny:

Comment

• Originally posted by siverkylin View Post
          cái này cũng là lạ, s mình thấy có j hơi kì kì nhể:surrender: mà mình có cảm giác chỉ ai khá là tự tin mới vào báo hay s ấy. còn lại 1 là k báo, 2 là k lên web trường, 3 là giống mình, k cao nhưng mà hi vọng, cả trường thi mấy ngàn có gần dc 30 đứa báo điểm thì s mà chính xác dc ế
          mình may mắn dc 1đ ưu tiên thôi bạn, chứ mình ko hi vọng nhiều, đi thi ra ai cũng bảo dễ, 8-9đ ngon ơ

Comment

• Originally posted by huy_michael View Post
            mình may mắn dc 1đ ưu tiên thôi bạn, chứ mình ko hi vọng nhiều, đi thi ra ai cũng bảo dễ, 8-9đ ngon ơ
            bỏ chữ ngon ơ đi, nghe ớn quá à

Comment

• Originally posted by JackeLong95 View Post
              mấy bạn cư hi vọng là mấy đứa không vào báo danh là nó rớt hết đi là cơ hội vào UIT sẽ rộng mở thôi :funny:
              Theo tớ biết thì số bạn vào báo danh chưa đủ cho 1 lớp đâu.:stick:
              P/s: BẠN--->ĐỨA--->NÓ.:sweat:
              I don't know the secret to success, but the secret to failure is trying to please everyone

Comment

• Originally posted by huy_michael View Post
                rồi cùng cảnh ngộ. Mịa chia nó ra thi thấy làm cũng ổn mà nghe mấy bợn trẻ khác cứ khoe khoang là toán lấy 8 9d ngon ơ-> đánh đòn tâm lý trước khi có kết quả lun, làm về run tới h :what:

Comment

• Originally posted by tara95 View Post
                  P/s: BẠN--->ĐỨA--->NÓ.:sweat:
                  câu này tớ không hiểu gì hết

Comment

• Originally posted by hoangpotter9x View Post
                    Toán tầm 5-6đ (coi chừng thấp hơn nữa chắc đi bán múi), Lý 7.2, AV 4.5 :sosad:> Tức câu tham số m, mợ nó xét denta<=0 Hs nghịch biến trên R, trong khi đề yêu cầu nghịch trên (0,+~), thế mà phán 1 câu "không" thỏa yêu cầu đề?? chẳng hiểu mình luôn?....
                    àh, đọc ko kỹ:P
                    mới đầu mình cũng như bn đấy, nhưng 1 hồi sửa lại kịp #:-s
                    Last edited by nolove1427; 10-07-2013, 22:16.

Comment

• Originally posted by i_am_bad_boy View Post
                      câu này tớ không hiểu gì hết
                      Bạn đọc kĩ đi, tất hiểu:happy:

Comment

• Originally posted by demon3362 View Post
                        Ai trả lời hộ em cái, hix
                        Sao trả lời được em :|
                        Originally posted by tara95 View Post
                        Mình nghĩ bạn đủ khả năng đó, nhưng lớp CLC thấy học phí cao đó bạn, cũng nên cân nhắc.:doubt:
                        CLC thì tốn tiền nhiều còn tài năng thì bình thường e ơi!

Các bạn muốn người ta báo danh mà cứ hễ ai lỡ dại khai cao tí là bị dán tội hù dọa anh em, thế ai mà dám vào báo =.= Còn mấy nhân điểm thấp thấp thì dễ hiểu rồi đó :-"

Mai mốt muốn mời gọi người ta vào khảo sát, thì ai có thành tích cao tí là mình lập tức "À", "Ố", "hâm mộ quá", "chúc mừng bạn", v.v... để đạt được mục đích đã rồi trong bụng mình chửi thầm nó sau
                        Last edited by 09520020; 10-07-2013, 23:49.

Comment

• Dự đoán thì nên làm cái Poll cho nó bớt gạch đá, thế này ai mà tổng hợp cho ?

Comment

• Originally posted by RazeLux View Post
                            rồi cùng cảnh ngộ. Mịa chia nó ra thi thấy làm cũng ổn mà nghe mấy bợn trẻ khác cứ khoe khoang là toán lấy 8 9d ngon ơ-> đánh đòn tâm lý trước khi có kết quả lun, làm về run tới h :what:
                            tâm lí yếu + dính cái này mún xỉu luôn

Comment

• Originally posted by 11520132 View Post
                              Dự đoán thì nên làm cái Poll cho nó bớt gạch đá, thế này ai mà tổng hợp cho ?
                              diễn đàn này thì làm Poll sao đây?

Comment

• Originally posted by kissrain47 View Post
                                diễn đàn này thì làm Poll sao đây?
                                sao không được hả bạn, thêm mod là được mà

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X