Announcement

Collapse
No announcement yet.

Dự Đoán Điểm Chuẩn UIT 2013

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• các bác cứ bảo đau tim, vậy nếu không đậu thì đc đi nghĩa vụ luôn à???
    Inbox Blueprint - 5 Figure Day Review - CB Passive Income - Trust Jacker - Webinar Ignition Review - AuthoritySpy Review

Comment

• Em chỉ 21 điểm à ;
      http://forum.uit.edu.vn/threads/3356...443#post218443 xem lại #4 nè
      UIT là UIT nhé, tắt quạt anh ơi, gió lạnh :misdoubt:

Comment

• Originally posted by 12520484 View Post
        http://news.zing.vn/nhip-song-tre/da...118.html#topic
        trường người ta đếm k xuể trường mình cũng k kém
        Không biết thế nào chứ em vừa xem qua điểm mấy trường vừa công bố, tầm tầm khoảng 22 23( Tổng 3 môn) là rất rất nhiều, top 300 vẫn thấy 23.:tire:
        I don't know the secret to success, but the secret to failure is trying to please everyone

Comment

• CNTT của SPKT chỉ tuyển 230 chỉ tiêu, Từ 19 điểm có 154 TS thi khối A đạt được. Từ 17 điểm, có 127 TS thi khối A1 đạt được. :hungry: bọn cntt trường này trau quá :salute:

Comment

• Originally posted by kuthong248 View Post
            chào đón sự trở lại:happy:
            Định đợi có điểm rồi vào lại nhưng mà thấy hồi hộp quá :shy:

Comment

• Mình không biết 8 người nào đã cố tình troll nữa, đã yếu tim, mà còn bỏ phiếu cho >=25 :choler:, đã vậy còn 4 người 24, 2 người 23, hận, hận :canny:
              Last edited by JackeLong95; 20-07-2013, 09:27.

Comment

• Originally posted by toiyeutinhoc View Post
                Em chỉ 21 điểm à ;
                http://forum.uit.edu.vn/threads/3356...443#post218443 xem lại #4 nè
                UIT là UIT nhé, tắt quạt anh ơi, gió lạnh :misdoubt:
                Thế em k nghĩ 1 ngày nào đó UIT cán mốc đó à. Biết đâu lại là năm nay.
                Trang cá nhân của t này: ----->>>https://www.facebook.com/12520484ntt <<<-----
                Email của t này: ----->>> 12520484@gm.uit.edu.vn <<<-----
                Yahoo này: takemetoyourheart1212@yahoo.com.vn

Comment

• càng ngày cành sợ, thấy năm nay cái gì cũng tăng, điểm cũng tăng :nose:

Comment

• Originally posted by nhatphuc095 View Post
                    càng ngày cành sợ, thấy năm nay cái gì cũng tăng, điểm cũng tăng :nose:
                    Điểm năm nay tầm tầm khá nhiều cậu ạ, vào SPKT là thấy liền à. Theo tớ nghĩ năm nay không có chuyện điểm chung đâu, chí ít CNPM phải bứt lên.
                    I don't know the secret to success, but the secret to failure is trying to please everyone

Comment

• Mình thi KTPM, toán tầm 6.5-7, lí đc 4.8, hoá thì 6, đc thêm 0.5đ vùng, không biết vô nổi UIT ko nữa :confuse:

Comment

• Originally posted by dungdungquocnguyen View Post
                        Mình thi KTPM, toán tầm 6.5-7, lí đc 4.8, hoá thì 6, đc thêm 0.5đ vùng, không biết vô nổi UIT ko nữa :confuse:
                        năm nay KTPM lấy 25 đ chúc bạn may mắn năm sau

Comment

• Originally posted by nhokngok95 View Post
                          năm nay KTPM lấy 25 đ chúc bạn may mắn năm sau
                          Đùa mình ak???:waaaht:

Comment

• mình đc khoảng 26.5đ nên cũng khá an tâm, thêm 1.5đ vùng nữa

Comment

• Originally posted by nhatphuc095 View Post
                              mình đc khoảng 26.5đ nên cũng khá an tâm, thêm 1.5đ vùng nữa
                              Cậu thi ngành gì thế, CNPM chăng?

Comment

• Originally posted by intelprotin4
                                Năm nay thấy bảo các trường hạ điểm đầu vào không biết có phải không
                                Tớ đọc trên báo thấy toàn tăng điểm, hiếm lắm mới có trường giữ nguyên điểm, có trường dự kiến tăng 3-5 điểm.:hellboy:

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X