Announcement

Collapse
No announcement yet.

Dự Đoán Điểm Chuẩn UIT 2013

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• charlie9509
    replied
    CLOSED HERE .. TẶNG CÁC BẠN MÀU XANH HY VỌNG. :salute::salute::salute:

Leave a comment:

• siverkylin
    replied
    xong r xong r, gâu tu lay thoy :funny:

Leave a comment:

• Bingboom9595
    replied
    Sức mạnh truyền thông. Biết điềm chuẩn dự kiến luôn làm không có chỗ cho topic này rồi. Ae lên đây chém gió tí rồi close topic nào

Leave a comment:

• Bingboom9595
    replied
    Các bạn ở đây biết điểm xong lặn mất tăm vậy trời.

Leave a comment:

• tansinhvienuit
    replied
    điểm đã ra đâu vào đó, topic này của chúng ta chắc cũng phải đến hồi kết rồi

Leave a comment:

• Bingboom9595
    replied
    Mình chỉ làm 9 câu đc 9đ chưa làm tròn nên câu 1b m<-1 chắc vẫn đc tròn điểm. Mình luôn tin là vậy mà mặc dù đ án bộ GDĐT ra khác hjhj

Leave a comment:

• RazeLux
    replied
    Originally posted by siverkylin View Post
    cũng không sao đâu bn, mình thấy hệ CD của KHTN cũng ok đó mà, KHTN thì sợ j mà dạy không chất lượng
    năm ngoái tớ học ở đó đây. Dạy khá tốt đấy...cơ mà có điểu cho đề thi hơi bị chua :surrender:
    Năm nay nếu điểm chuẩn không thay đổi gì thì...hello UIT :happy:

Leave a comment:

• siverkylin
    replied
    Originally posted by chapter47 View Post
    24d là tạch hả
    uất quá thiếu có 0.5 (
    cũng không sao đâu bn, mình thấy hệ CD của KHTN cũng ok đó mà, KHTN thì sợ j mà dạy không chất lượng

Leave a comment:

• chapter47
    replied
    24d là tạch hả
    uất quá thiếu có 0.5 (

Leave a comment:

• RazeLux
    replied
    Mình thi được 25.25 khoa MMT. Dư điểm rùi
    hy vọng điểm chuẩn sẽ không thay đổi từ h cho đến khi có giấy báo đậu

Leave a comment:

• 10520365
    replied
    Originally posted by JackeLong95 View Post
    Cám ơn anh, vậy có trường cao đẳng nào dạy CNTT tốt nhất không vậy
    cái này khó.
    việc học tất cả phụ thuộc ở em chứ không phải do trường. trường thì thường anh chọn tiêu chí tiền học phí. nên anh sẽ chọn cđ của khtn

Leave a comment:

• JackeLong95
    replied
    Originally posted by 10520365 View Post
    để anh phân tích tý nha:
    -trước mắt là quê em ở đâu?
    - với mặt bằng điểm năm nay khả năng em vào nvbs cntt những trường gọi là ổn thì quả thật là quá khó..đến cntt của spkt cũng tăng đột biến thì em nghĩ xem những trường còn lại như đại học mở,đai học tôn đức thắng điểm sẽ không tệ..những năm trước đh tôn đức thắng điểm cũng ngang ngửa với UIT đấy.
    - điểm bk lấy 22.5đ
    những sinh viên thi <22.5đ sẽ qua khtn ==> sẽ nằm khoảng 20-21đ
    .. uit tính ra khoảng 19đ. vậy những sinh viên <19đ và >17đ sẽ đi đâu. chắc chắn là vào những trường tđt,hay mở...
    vậy với 17đ như em so với năm nay là rất cao nhưng để kiếm đại học là không dễ.

em hãy chọn những trường còn lại như sau: đh tin học ngoại ngữ,đh công nghiệp . hoặc là đh công nghệ thông tin gia định,huctech(nếu nhà khá giả).
    Cám ơn anh, vậy có trường cao đẳng nào dạy CNTT tốt nhất không vậy

Leave a comment:

• whitefang
    replied
    khu vực 3 là khu vực +0đ ưu tiên đó. nếu em ở khác khu vực 3 thì cứ cộng vào rồi so sánh điểm
    Originally posted by 12520307 View Post
    Chỉ thay đổi khi điểm sàn của bộ cao hơn điểm chuẩn, mà việc này thì không thể xảy ra rồi
    vậy điểm này là khá chắc cú rồi hả anh, thế là đậu ngành công nghệ phần mềm rồi (_ _") mừng quá

Leave a comment:

• 12520307
    replied
    Originally posted by whitefang View Post
    cho em hỏi luôn là điểm chuẩn chính thức có thường lệch so vs điểm dự kiến ko?
    Chỉ thay đổi khi điểm sàn của bộ cao hơn điểm chuẩn, mà việc này thì không thể xảy ra rồi

Leave a comment:

• whitefang
    replied
    khu vực 3 là khu vực +0đ ưu tiên đó. nếu em ở khác khu vực 3 thì cứ cộng vào rồi so sánh điểm
    cho em hỏi luôn là điểm chuẩn chính thức có thường lệch so vs điểm dự kiến ko?

Leave a comment:

LHQC

Collapse
Working...
X