Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Buồn] Em rớt UIT rồi anh chị ơi.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Theo mình thấy đa số thí sinh than đề khó cơ mà...Bạn vẫn còn cơ hội nhé
    https://ledsieure.com - Tết rồi, mua đèn về trang trí đi

Comment

Bình tĩnh bạn,hiện tại chưa nói lên được điều gì.khi nào có kết quả đã
      Hà Tĩnh Quê Choa:sunglasses:
      FACEBOOK

Comment

Em thi diem nhu sau: 5.5 6.5 4.75 may anh chi nham xem em co dau vao HTTT ko a

Comment

e cũng tổng ra khoảng 21đ ( đã x2 hệ số) nhưng ghi ngành CNTT ko biết dc bao nhiêu % vào, hi vọng điểm e có thể chuyển sang 1 số ngành khác của UIT, chứ thi ra nghe ai cũng nói đề năm nay quá dễ, điểm 8-9 như chơi...nghe mà xót

Comment

Originally posted by huy_michael View Post
            e cũng tổng ra khoảng 21đ ( đã x2 hệ số) nhưng ghi ngành CNTT ko biết dc bao nhiêu % vào, hi vọng điểm e có thể chuyển sang 1 số ngành khác của UIT, chứ thi ra nghe ai cũng nói đề năm nay quá dễ, điểm 8-9 như chơi...nghe mà xót
            ngành bạn chọi tới 6.15 lận. nganh mình chọi có 2.6 ko bít có qua ko đây đ mình cũng bằng bạn đấy

Comment

Originally posted by hocsinhq12 View Post
              ngành bạn chọi tới 6.15 lận. nganh mình chọi có 2.6 ko bít có qua ko đây đ mình cũng bằng bạn đấy
              lo rầu thúi ruột

Comment

Originally posted by huy_michael View Post
                lo rầu thúi ruột
                Thi xong rồi bạn, kết quả thì cũng đã rồi, rớt sang năm ta thi tiếp. Đời còn dài mà, quan trọng là mình rút ra được gì từ thất bại này:look_down:
                I don't know the secret to success, but the secret to failure is trying to please everyone

Comment

Năm nay chắc mình rớt quá (tổng chỉ có 20.5 đã nhân đôi và cộng điểm vùng) . Cơ mà kệ , buồn thì buồn thật , nhưng năm nay mình rớt thì năm sau mình thi lại , thích UIT lắm !

Comment

hi vọng UIT sẽ không tăng điểm chuẩn nhìu quá.

Comment

Originally posted by imyoona View Post
                      Em thi diem nhu sau: 5.5 6.5 4.75 may anh chi nham xem em co dau vao HTTT ko a
                      Chắc đậu rồi đó :funny: , HTTT năm nay chắc cũng lấy điểm ko quá cao đâu
                      Faculty of Information Systems:salute:

Comment

ANTT đang là ngành hot à, 5 năm trước phần mềm hot nhất =="

Comment

chắc có ngành 21d chứ ngành gì đấy 1 chọi 1 mấy đấy ảo vài chục là dư . có gì tụi mình đậu hết làm quen nha

Comment

Originally posted by Smile View Post
                            ANTT đang là ngành hot à, 5 năm trước phần mềm hot nhất =="
                            Quan trọng là 4 năm sau chứ bạn:tire:
                            I don't know the secret to success, but the secret to failure is trying to please everyone

Comment

Originally posted by nguynhanam View Post
                              chắc có ngành 21d chứ ngành gì đấy 1 chọi 1 mấy đấy ảo vài chục là dư . có gì tụi mình đậu hết làm quen nha
                              cái ngành 1 chọi 1 ấy sẽ tuyển nguyện vọng 2 chứ ko gom hết sinh viên NV 1 bạn à, năm ngoái là vậy cho nên all 20 đấy

Comment

Originally posted by tara95 View Post
                                Thi xong rồi bạn, kết quả thì cũng đã rồi, rớt sang năm ta thi tiếp. Đời còn dài mà, quan trọng là mình rút ra được gì từ thất bại này:look_down:
                                sang năm đang trong trại ấy thi gì

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X