Announcement

Collapse
No announcement yet.

Cho em hỏi về tỉ lệ giới tính trong lớp học :">

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by rcoky View Post
    Theo em nghĩ thì trường mình là bên kĩ thuật, nên nhiều sinh viên nam hơn ( ví như hôm đi thi đại học có 2 nữ/40 hs :canny: ) nên em muốn hỏi thực tế là thế nào ạ? có khi nào toàn đực rựa học với nhau ko ạ? :sexy: :sexy: :sexy:
    P/s: cho em hỏi thêm là khoảng khi nào thì bắt đầu nhập học ạ?
    vô đây học hay vô đây ngắm gái :sweat:
    cuối tháng 8 vô học nhé bạn, độ 25/8

Comment

Originally posted by 10520257 View Post
      Chắc không Thầy, để em tuyên truyền về lớp, cho mấy bạn qua Thái bớt.
      Chỉ tuyển mẫu xịn không tuyển mẫu nhái!!! Không phải các em lên khoa hoặc là học thực hành là hay gặp sao!!!???

Trí Dũng

Comment

Thật ra bạn muốn giới tính nào thì sẽ thay đổi theo giới tính đó tạm thời đc mà.
        -Trần Hữu Danh-
        -GameUIT - SE-
        ...Slowly... But Strongly...
        clbgameuit.com F/clbgameuit

Comment

Vô đây nên tập làm quen với học tập ở một áp lực rất cao. Nếu muốn chọc gái thì thi nhân văn đi. Cả đống :funny:

Comment

như Danh nói vậy thì giống như viết code, có mã giả...hóa ra sẽ có "gái giả" àk? :funny:
            Originally posted by 12520054 View Post
            Thật ra bạn muốn giới tính nào thì sẽ thay đổi theo giới tính đó tạm thời đc mà.

Comment

đực rựa 8 cũng zui em à, dễ rũ đi chơi, dễ cho xem bài, dễ chia sẽ bạn gái

Comment

học tập chia sẻ tài liệu..còn bạn gái mà chia... sao anh? :shock:
                Originally posted by 09520147 View Post
                đực rựa 8 cũng zui em à, dễ rũ đi chơi, dễ cho xem bài, dễ chia sẽ bạn gái

Comment

Originally posted by 12520909 View Post
                  như Danh nói vậy thì giống như viết code, có mã giả...hóa ra sẽ có "gái giả" àk? :funny:
                  Chào em,

Theo lời thầy ToanNV nói (tôi trích dẫn không nguyên văn vì không nhớ chính xác) là "Sinh viên trường mình có X phần trăm là con gái, phần còn lại thì có nam và không chắc về giới tính"

Thân ái,
                  Trí Dũng

Comment

Originally posted by 10520257 View Post
                    Chắc không Thầy, để em tuyên truyền về lớp, cho mấy bạn qua Thái bớt.
                    Bữa học Sinh hoạt công dân cuối khóa, phần thông tin về tỉ lệ lương của sinh viên trường mình khi ra trường thì thầy Toàn nói 1 câu khá phũ như sau: Các bạn thấy có phần tỉ lệ lương dưới 4tr/tháng đó là của những bạn tốt nghiệp loại giỏi được giữ lại trường
                    Không có gì là không thể nếu chúng ta có lòng tin.
                    http://gabrielbl.com

Comment

Originally posted by 09520548 View Post
                      Bữa học Sinh hoạt công dân cuối khóa, phần thông tin về tỉ lệ lương của sinh viên trường mình khi ra trường thì thầy Toàn nói 1 câu khá phũ như sau: Các bạn thấy có phần tỉ lệ lương dưới 4tr/tháng đó là của những bạn tốt nghiệp loại giỏi được giữ lại trường
                      Chào em,

Nhưng trong 2 sinh viên nữ được giữ lại khoa Mạng máy tính thì 1 cô đã được đi du học tại Hàn Quốc, 1 cô đang học Cao học trong nước.
                      Việc ở lại trường có nhược điểm là lương chưa chắc đã được như ý nhưng cơ hội đi học tiếp lên cao nhiều hơn, điều mà những người làm trong các công việc khác khó có điều kiện thực hiện.

Tất nhiên đây là lựa chọn định hướng nghề nghiệp của mỗi người. Khi chọn nghề giáo thì hiện nay cũng có nhiều lý do, tôi không vơ đũa cả nắm nhưng nếu không có nhiều các thầy cô tâm huyết chấp nhận lương ít mà vẫn bám nghề dạy thì lấy đâu ra các trường Đại học cho các em tranh nhau thi vào.

Trân trọng,
                      Trí Dũng

Comment

thầy ơi, hình như thầy nói nhầm chủ đề, ý e là nữ đc cưng quá trời luôn đó thầy, nguyên lớp nam để 1 bạn nữ đi ấy casset đó thầy, 8/3 lớp tổ chức ĐẠi hội ( 1 phần đỡ tốn tiền mua quà hay tổ chức 8/3 cho nữ , =(( ) ...
                        Originally posted by dungvt View Post
                        Khoa khác thế nào tôi không rõ chứ Khoa Mạng là sinh viên nữ giỏi được giữ lại khoa làm giảng viên.

Trí Dũng
                        _SỐNG LÀ CHO ĐÂU CHỈ NHẬN RIÊNG MÌNH_
                        MMT 06 - NƠI TRÁI TIM EM ĐÃ GỬI TRAO ^^!:happy:

Comment

Originally posted by dungvt View Post
                          Chào em,

Nhưng trong 2 sinh viên nữ được giữ lại khoa Mạng máy tính thì 1 cô đã được đi du học tại Hàn Quốc, 1 cô đang học Cao học trong nước.
                          Việc ở lại trường có nhược điểm là lương chưa chắc đã được như ý nhưng cơ hội đi học tiếp lên cao nhiều hơn, điều mà những người làm trong các công việc khác khó có điều kiện thực hiện.

Tất nhiên đây là lựa chọn định hướng nghề nghiệp của mỗi người. Khi chọn nghề giáo thì hiện nay cũng có nhiều lý do, tôi không vơ đũa cả nắm nhưng nếu không có nhiều các thầy cô tâm huyết chấp nhận lương ít mà vẫn bám nghề dạy thì lấy đâu ra các trường Đại học cho các em tranh nhau thi vào.

Trân trọng,
                          Trí Dũng
                          Em chỉ tường thuật lại câu nói của thầy Toàn thôi thầy ơi, chứ với em thì em hâm mộ những người sau khi tốt nghiệp được giữ lại trường lắm
                          Không có gì là không thể nếu chúng ta có lòng tin.
                          http://gabrielbl.com

Comment

Originally posted by 11520605 View Post
                            thầy ơi, hình như thầy nói nhầm chủ đề, ý e là nữ đc cưng quá trời luôn đó thầy, nguyên lớp nam để 1 bạn nữ đi ấy casset đó thầy, 8/3 lớp tổ chức ĐẠi hội ( 1 phần đỡ tốn tiền mua quà hay tổ chức 8/3 cho nữ , =(( ) ...
                            Thì ý tôi đang nói là các bạn nữ cũng có nhiều cơ hội và được ưu ái (tất nhiên tôi không nói thay cho các bạn nam hay không phải nam trong lớp em). Nếu các bạn nam không biết điều thì sau này lỡ 1 người làm cô giáo mà mình vẫn ngồi ở trong lớp thì ... :hellboy:

(Ai đọc không hiểu còn được không lẽ em đọc cũng không hiểu ẩn ý vậy!!!)

Trí Dũng

Comment

Câu của Thầy Hải (cũng không nguyên văn luôn): thay vì làm bên ngoài 20 triệu/tháng (để dành được 10 triệu/tháng) thì đến 8 năm mới đủ tiền đi du học nước ngoài. Còn với những bạn được giữ ở lại Trường thì chỉ cần 2 năm là có cơ hội được đi du học nước ngoài miễn phí.

Comment

đi học hay đi ngắm gái cái chủ đề này năm nào cũng có hết

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X