Announcement

Collapse
No announcement yet.

chứng chỉ cần thiết cho khối nghành lập trình và hệ thông thôn tin

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• chứng chỉ cần thiết cho khối nghành lập trình và hệ thông thôn tin

xin anh chị chỉ giùm e!
    những chứng chỉ nào quan trọng với khối nghành lập trình hay hệ thống thông tin ạ,em dang nghiên cứu mấy cái mà chưa có kiến thức cơ bản nên khó có thể hiểu,anh chị nào biết thì có thể tư vấn cho em xíu dc không ạ,thanks mọi người:cry:

Originally posted by kienhoglvd View Post
    xin anh chị chỉ giùm e!
    những chứng chỉ nào quan trọng với khối nghành lập trình hay hệ thống thông tin ạ,em dang nghiên cứu mấy cái mà chưa có kiến thức cơ bản nên khó có thể hiểu,anh chị nào biết thì có thể tư vấn cho em xíu dc không ạ,thanks mọi người:cry:
    Em nên kiếm một cái bằng .... Đại học !

Comment

mà chưa có kiến thức cơ bản nên khó có thể hiểu
      Như vậy em nên vào trường học cho xong các môn cơ bản. Nếu không thì mọi người tư vấn em cũng khó có thể hiểu

Comment

xin anh chị chỉ giùm e!
        thật sự mà nói thì em tự nghiên cứu sẽ rất khó..vào trường học em sẽ được học theo quy trình đàng hoàng em mới biết mình phải học gì.
        còn bây giờ thì cứ lập trình căn bản cái đã (tin học đại cương) em cư tìm hiểu cái đó là được.
        FPT Telecom

Comment

LHQC

Collapse
        Working...
        X