Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Tư vấn] Nguyện vọng 2.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Tư vấn] Nguyện vọng 2.

Tình hình là em cũng thi UIT các anh chị ạ.
    Em thì em biết chắc là rớt rồi.
    Em chắc được khoảng 15 điểm.
    Các anh chị tư vấn giúp em trường nào có nv 2 ngành cntt khoảng 14 hoặc sàn giúp em với.
    Em đang buồn và phân vân quá.
    Biết là không nên đăng bài vào 4rums của uit nhưng mà em không còn chỗ nào hợp lý hơn để hỏi cả.
    Mong anh chị, thầy cô giúp đỡ :cry::cry::cry:

hệ cao đẳng đh khtn - đhqgtpHCM bn
    SE-K8

Comment

dạ cho em hỏi là đào tạo tốt ko anh. Em nghe nói ngành đó là ngành : Tin học mà ??

Comment

Cho em hỏi nếu năm nay UIT lấy nv2 là 24 thì e được 25 là chắc chắn em đậu nv2 hay đủ điểm nộp đơn rồi mà vẫn chờ đợi xem xét của trường ???
        Last edited by zeclee920; 07-11-2014, 10:42.

Comment

Originally posted by itgroup35 View Post
          dạ cho em hỏi là đào tạo tốt ko anh. Em nghe nói ngành đó là ngành : Tin học mà ??
          mình có ông anh trc kia học cùng trg phổ thông học cái đó, nên nghĩ là cũng học cntt. mình sn 95 thi uit nhé bn :v
          SE-K8

Comment

mình thi bkhoa dc 22đ toán 6.5 lý 6.75 hóa 7đ mà tạch công nghệ thông tin r. mình có thể nộp nv2 đậu uit ko? và nộp nv2 ntn, bao giờ nộp, chắc chắn đậu ko? Xin cảm ơn các câu tl của các bạn và anh chị!!!

Comment

Originally posted by nharpro View Post
              mình thi bkhoa dc 22đ toán 6.5 lý 6.75 hóa 7đ mà tạch công nghệ thông tin r. mình có thể nộp nv2 đậu uit ko? và nộp nv2 ntn, bao giờ nộp, chắc chắn đậu ko? Xin cảm ơn các câu tl của các bạn và anh chị!!!
              nộp đại học sư phạm kỹ thuật đi bạn :brick:

Comment

èo. mún học uit hơn. ko bik năm nay có chỉ tiêu nv2 ko?

Comment

bây h chưa biết dc bạn ah :confuse:

Comment

BK chưa có điểm chuẩn mà bạn? Đợi UIT công bố điểm chuẩn và chỉ tiêu thì sẽ có thông báo lấy NVBS hay không? Kèm theo thông báo sẽ có thời gian nộp hồ sơ, bạn thường xuyện theo dõi thông tin trên 4rum và web trường nhé. Chúc may mắn!

Comment

Originally posted by zeclee920 View Post
                      Cho em hỏi nếu năm nay UIT lấy nv2 là 24 thì e được 25 là chắc chắn em đậu nv2 hay đủ điểm nộp đơn rồi mà vẫn chờ đợi xem xét của trường ???
                      Nếu! Nhắc lại là NẾU UIT có tuyển nguyện vọng 2 với những hồ sơ từ 24 điểm thì có nghĩa 24 điểm đó là điểm để nhận hồ sơ. Hồ sơ xét tuyển nguyện vọng 2 nào dưới 24 trướng sẽ không nhận. Sau khi nhận vào trường mới tiếp tục xét nên 25 cũng chưa chắc ăn.

Comment

Originally posted by 12520657 View Post
                        BK chưa có điểm chuẩn mà bạn? Đợi UIT công bố điểm chuẩn và chỉ tiêu thì sẽ có thông báo lấy NVBS hay không? Kèm theo thông báo sẽ có thời gian nộp hồ sơ, bạn thường xuyện theo dõi thông tin trên 4rum và web trường nhé. Chúc may mắn!
                        Em thấy 22.5 điểm còn thừa chỉ tiêu nên 22 là rớt chắc rồi:misdoubt:
                        I don't know the secret to success, but the secret to failure is trying to please everyone

Comment

xét NV2 hay không do hội đồng tuyển sinh của trường quyết định, khả năng xét NV2 năm nay của UIT là không cao.

Comment

Năm nào mà chẳng có NV2

Comment

yes

Originally posted by JetLove
                              Thế còn những người thi uit k điểm đậu ngành kia, rớt xún nghành khác thì s....Do trước đó uit cho đăng kí nghành 2 mà a chị.. có phải chỉ cần đủ điểm sàn ngành dưới mà mình đã chọn là vào đúng k a chi
                              Đúng rồi, đó là thuộc NV1 lun rồi. Đâu cần đợi tới NV2.

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X