Announcement

Collapse
No announcement yet.

Dự kiến điểm chuẩn trúng tuyển NV1, kỳ thi Tuyển sinh Đại học năm 2013

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by vodanhtienboidk
    thầy ơi cho e hỏi!!! toan 6,25 ly 6 hóa 5,5 tổng là 23.25 + vùng là 24,75. Vậy có được làm tròn thành 24.5 không thầy em dk vào ngành Mạng máy tính và truyền thông!!! không biết điểm vậy có đậu không thầy!!!!
    24,75 thì làm tròn là 25, nhưng điểm dự kiến ngành MMT&TT là 25,5 thì phải
    Có thể đại học không là cánh cửa duy nhất để vào đời, nhưng trước khi bạn đủ lớn để biết mình muốn gì thì đại học là "tấm vé" bảo đảm rằng bạn có ít nhất một giá trị.

Comment

Originally posted by hoangmainamaaa
      vậy là môn 1 là toán àh :waaaht:
      Bạn có thi hay ko mà hỏi lạ thế, theo thứ tự môn 1 2 3 là Toán, Lý, Hóa.

Originally posted by kissrain47
      huhu chờ thông tin về việc đăng kí thêm NVPN lâu quá híc...... ngày nào cũng phải ngóng, mòn mỏi...
      Phải tới khi thông báo điểm chuẩn chính thức thì mới có thông báo về việc đăng ký NVPN hay các thông tin liên quan khác bạn ơi, mà thời điểm đó thường là vào tuần thứ 2 của tháng 8, tức là hơn 1 tuần nữa lận. Bạn trên 24.5đ là yên tâm rồi, đi chơi nghỉ hè gì đi bạn ơi .

Comment

Originally posted by fantasy0310
        chỉ tiêu trường m năm nay có lấy thêm k ạ. em xem kết quả thi trên 24.5 cả 1007 người
        Tôi đã nói các số liệu đó chỉ mang tính tham khảo, nên các bạn không phải soi số liệu mà lo lắng.

Originally posted by heomup123
        cho em hỏi nấu dc 27đ có cơ hội vào dc KTPM ko ạ??
        Theo điểm chuẩn dự kiến là không.

Comment

24đ còn cơ hội đậu không vậy , mà mình ko biết đăng ký nguyện vọng phân ngành ở đâu hết ^^

Comment

_ Mọi người ơi cho em hỏi có ai biết có bao nhiêu bạn >= 27.5 điểm mà thi vào CNPM không?
            _ Ai thống kê rồi cho mình xin số liệu với ( Tại mình có 27.25 thôi mà thi vào CNPM nên muốn xem khả năng đậu là ? %, chứ mới đậu theo dự kiến ak) :baffle:

Comment

Originally posted by mrga95 View Post
              24đ còn cơ hội đậu không vậy , mà mình ko biết đăng ký nguyện vọng phân ngành ở đâu hết ^^
              Theo điểm dự kiến hiện tại thì em không đậu vào UIT.

Originally posted by seabreeze95 View Post
              _ Mọi người ơi cho em hỏi có ai biết có bao nhiêu bạn >= 27.5 điểm mà thi vào CNPM không?
              _ Ai thống kê rồi cho mình xin số liệu với ( Tại mình có 27.25 thôi mà thi vào CNPM nên muốn xem khả năng đậu là ? %, chứ mới đậu theo dự kiến ak) :baffle:
              Em nên lập topic thảo luận vấn đề này ở mục Giao lưu hoặc Linh tinh chuyện đời. Trong phạm vi box tuyển sinh chỉ trả lời các câu hỏi về thủ tục cho thí sinh. Không bao gồm các mục dự đoán điểm, thống kê.

Comment

cho em hỏi lỡ như cả 2 NVPN em đăng kí mà đủ chỉ tiêu thì em có được xét qua 1 ngành khác không ạ? em lo quá (điểm của em là 26.5đ)

Comment

Originally posted by vq_thai1995 View Post
                  cho em hỏi lỡ như cả 2 NVPN em đăng kí mà đủ chỉ tiêu thì em có được xét qua 1 ngành khác không ạ? em lo quá (điểm của em là 26.5đ)
                  Em xem trả lời ở http://forum.uit.edu.vn/threads/3424...l=1#post224190

Comment

điểm của em là 27 sau ki x2 Toán và + 1.5 điểm vùng. Em thi Kỹ Thuật Máy Tính. Thế đã chắc ăn chưa ạ :sweat:

Comment

Originally posted by buitrungthien View Post
                      điểm của em là 27 sau ki x2 Toán và + 1.5 điểm vùng. Em thi Kỹ Thuật Máy Tính. Thế đã chắc ăn chưa ạ :sweat:
                      Chào em , trường đã công bố điểm chuẩn dự kiến, em nên tự so sánh với điểm của mình và khả năng điểm sàn năm nay có thể lên tới đâu mà nhắm mình đậu hay không. Các topic tư vấn tuyển sinh dành cho các bạn còn vướng mắc thủ tục, NVPN.... Các bạn cứ đưa điểm mình ra rồi hỏi đậu không thì tôi phải nghi ngờ khả năng so sánh số của các bạn quá.

Comment

có trường hợp hy hữu nào mà trường thay đổi điểm chuẩn dự kiến không ạ?

Comment

Originally posted by eziodavinci View Post
                          xác suất n% với n chưa biết là bao nhiêu chỉ biết là rất bé

Comment

Originally posted by eziodavinci View Post
                            trừ khi cái máy chấm bài trắc nghiệm của trường có vấn đề @@ :salute:

Comment

Đúng lúc cô giáo em dạy bài so sánh 2 số thì em bị bệnh ở nhà :salute:. Hihi. Cảm ơn anh nhiều, thế là em yên tâm rồi ạ!

Comment

Em xin lỗi vì em không biết hỏi ai,và hỏi ở đâu, mong thầy và mọi người trả lời giúp em, em cảm ơn:
                                Em đăng kí thi ngành khoa học máy tính (D480101) vào trường ĐH Bách Khoa (QSB) khối A1, điểm từng môn là Toán 7 + Vật Lý 6 + Tiếng Anh 5.5
                                em ở tỉnh Gia Lai +1.5 = 20 (trượt)
                                Nếu nhân hệ số 2 môn toán em được 27, em không biết có thể nộp nv2 vào trường mình(QSC) không? ( Được ngành nào học ngành đó ạ)
                                Nếu không được xin mọi người tư vấn giúp em 1 trường CNTT tương đối tốt và học phí vừa phải, em xin chân thành cảm ơn.

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X