Announcement

Collapse
No announcement yet.

Chính thức rớt, ai tư vấn giúp mình NV2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

mình cũng muốn nhờ mấy anh chị tư vấn giùm mình nv2 nên đi trường nào ạ..mình thi dc 19,5 chưa x2..cảm ơn mấy anh chị trước..:unhappy:

Comment

các em xem ĐH mở tp hcm thử xem nhé. trường công
      ĐH văn lang cũng tốt nhưng học phí hơi cao. nhưng vẫn thấp hơn hoa sen or fpt
      ĐH hoa sen thì phải yêu cầu bằng tiếng anh ELS 650 gì đó (ko pik ghi đúng ko ^^)

về cao đẳng các em xem cao đẳng fpt poly or cao đẳng khoa học tự nhiên nhé. mà học cao đẳng muốn liên thông phải thi lại.
      :aboom:

Comment

còn đh sài gòn nữa
        FPT Telecom

Comment

hình như là IELTS a ạ . e tính thi nên bik

Comment

cùng cảnh ngộ , 17 điểm chưa nhân ko biết đi về đâu udency:

Comment

Không nên vào HUI vào rồi hối hận đó , gần nhà mình có anh học HUI nhưng nghỉ chuyển qua trường khác rồi , nói chung là thà học dân lập hoặc cd cũng đừng vào HUI.:sogood:
              Nỗi buồn là di sản của quá khứ ; sự nuối tiếc là nỗi đau của ký ức.:sogood:

Comment

e c~ 18d x2 thj dc 23.5 rot r` ac n` bjk truong n` cu post len cho tui e tham khao lun nha tks mj ac n``````````````````

Comment

Hệ cao đẳng CNTT của Khoa Học Tự Nhiên , mà chờ xem điểm chuẩn của tất cả các trường rồi mới biết trường nào còn chỉ tiêu xét NV2.
                  Nỗi buồn là di sản của quá khứ ; sự nuối tiếc là nỗi đau của ký ức.:sogood:

Comment

m 17.5 mà x2 đúng 24.5 ngag NVBS hehe hên quá rớt ngành

Comment

17,5 ....... 23,5 ( x2 ) rớt rồi , 12 năm đi học chỉ để đc chữ rớt thôi sao

Comment

bất ngờ về điểm chuẩn UIT quá

Comment

thôi tạm biệt uit , thích trường lắm nhưng k vào đc r , sẽ k bao h` đc gặp rồi hihi, pye pye

Comment

Sao mọi người kỳ thị HUI thế nhỉ. Đó là trường lớn 1 năm 30-40k thí sinh. Trường đạo tạo tốt cantin nấu ăn ngon + sạch sẽ. Họ nhà mình 4-5 người đều học ở đó và cũng nói học tốt nhưng phải biết học nhóm + siêng năng + chọn bạn. Còn chất lượng đào tạo thì cũng tốt mà lại đầy đủ

Comment

hix rớt ngành lun rồi thiếu có 1,5đ
                              đời lắm trái ngang... công nghệ phần mềm của tui
                              Cầu Sài Gòn chờ đón e :P.

uhm mà cho e hỏi là nếu đậu NVBS thì lúc người ta gửi giấy báo trúng tuyển về là mình đậu NVBS là người ta ghi ngành đó luôn, hay là mình phải tự cầm hồ sơ tự đi nộp NVBS vậy mấy anh chị UIT ?

Comment

Originally posted by ryuuroden111 View Post
                                hix rớt ngành lun rồi thiếu có 1,5đ
                                đời lắm trái ngang... công nghệ phần mềm của tui
                                Cầu Sài Gòn chờ đón e :P.

uhm mà cho e hỏi là nếu đậu NVBS thì lúc người ta gửi giấy báo trúng tuyển về là mình đậu NVBS là người ta ghi ngành đó luôn, hay là mình phải tự cầm hồ sơ tự đi nộp NVBS vậy mấy anh chị UIT ?
                                Các bạn đặt câu hỏi ở đây

các bạn đặt câu hỏi không đúng chỗ sẽ có câu trả lời không chính xác. Đây là topic tư vấn NV2 của người khác nhé.

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X