Announcement

Collapse
No announcement yet.

Công bằng điểm chuẩn 2 khối A và A1

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Theo mình A và A1 lấy chung là 80% rồi vì theo mình thì thấy ngang nhau tùy ai giỏi gì hơn hoăc nếu có chênh lệch không đáng kể

Comment

Originally posted by tara95 View Post
      Cậu được bn điểm vậy? Đề Hóa và AV thì chắc chắn ít nhiều có sự chênh lệch nhau, sao tránh khỏi được. Với lại lấy 1 điểm chuẩn cho cả khối A và A1 đỡ phức tạp hơn khi lấy riêng ra. Cậu thông cảm vậyps:
      Originally posted by 12520381 View Post
      bộ gọi nó là A1 nên nó sẽ là khối mở rộng. nếu nó là một khối khác thì điểm sẽ khác.
      A vs A1 là anh em nên không việc chi phải điểm riêng.
      dự là em tạch hẹ nên mới có ý kiến như vậy? :brick:
      :brick: giờ ngâm cứu NV2 đi. cũng đau não nh lắm. xác định rớt UIT rồi thì đi các trường khác thử xem. chúc em may mắn! nếu có đam mê UIT thì năm sau thi lại.
      bạn anh đam mê y dược. năm a thi bạn anh cũng thi lại. và đâu y dược tp :funny:.
      có chí thì nên
      Em KTPM 27, kv 3 Điểm xếp khối 45, vậy mới có bức xúc để nói ạ. Ý kiến cá nhân của riêng e là vậy thôi. Ai cũng không muốn giành phần thiệt về mình mà, có gì không hài lòng bỏ qua cho e nhé.
      Thân

Comment

Originally posted by nhocquan View Post
        Như tít à Nếu mà điểm chuẩn chính thức mà giống như điểm chuẩn dự kiến thì mất công bằng quá :sweat:
        Theo e thấy thì đề Hóa A so với đề Anh A1 thì hơi có sự chênh lệch đấy, nhìn sơ qua top điểm cũng thấy rồi 80/100 là khối A rồi
        Theo ý kiến cá nhân của e thì nên phân điểm 2 khối đi ạ :shot:
        nếu bạn nói công bằng thì cũng chả đúng lắm. Vì có câu" Công bằng chính là sự không công bằng mà". mình nghĩ mỗi bạn có 1 khả năng ưu thế riêng. có bạn giỏi AV có bạn giỏi Hoá. còn về sự chênh lệch giữa khối A1 và A cũng do nhiều yếu tố khác nữa như số lượng thí sinh, chất lượng thí sinh. vì vậy điểm chuẩn nếu có bằng nhau thì cũng không có gì bất hợp lý
        Người Đến Người Đi và bỏ lại
        Một nỗi buồn nơi giữa trái tim tôi
        GhostFriends

Comment

Em KTPM 27, kv 3 Điểm xếp khối 45, vậy mới có bức xúc để nói ạ. Ý kiến cá nhân của riêng e là vậy thôi. Ai cũng không muốn giành phần thiệt về mình mà, có gì không hài lòng bỏ qua cho e nhé.
          Thân
          Cậu vẫn đậu các ngành khác trong trường , 27 điểm cơ mà:salute:
          I don't know the secret to success, but the secret to failure is trying to please everyone

Comment

Đề hóa tuy dễ hơn năm ngoái nhưng chưa chắc chênh lẹch như thớt nói đâu. Bộ đã chia rõ ra rồi ps:. Nói như bạn vậy sao hồi xưa bạn không DK thi khối A đi....nếu bạn nói đề hóa dễ thì chắc bạn cũng...giỏi hóa lắm
            à mà bạn 27 điểm cơ mà. Có thể đậu NV khác trong trường mà :sogood:

Comment

2 cái môn khác nhau mà cũng đi so sánh, ơ mấy cái đứa này, trai với gái ai xấu trai hơn :smile:
              GAME DEVELOPER

Comment

Như tít à Nếu mà điểm chuẩn chính thức mà giống như điểm chuẩn dự kiến thì mất công bằng quá :sweat:
                Theo e thấy thì đề Hóa A so với đề Anh A1 thì hơi có sự chênh lệch, nhìn sơ qua top điểm cũng thấy rồi 80/100 là khối A rồi
                Theo ý kiến cá nhân của e thì nên phân điểm 2 khối đi ạ :shot:
                Mình vẫn thấy có đứa khen đề Anh Văn A1 dễ đấy... . k biết thớt sẽ nghĩ sao ???
                Top Best Online - The Best Products Review Website

Comment

Originally posted by 09520686 View Post
                  2 cái môn khác nhau mà cũng đi so sánh, ơ mấy cái đứa này, trai với gái ai xấu trai hơn :smile:
                  Originally posted by 11520317 View Post
                  Mình vẫn thấy có đứa khen đề Anh Văn A1 dễ đấy... . k biết thớt sẽ nghĩ sao ???
                  Em thấy vấn đề không phải người này thấy đề thế này người này thấy đề thế kia, cuối cùng cũng phải xem kết quả thí sinh.
                  Ví dụ như bộ kêu đề năm nay rất dễ nhưng thí sinh thi được điểm thấp thì điểm chuẩn cũng phải hạ ) Cũng đúng trong tình hình này quá chứ hả :byebye:

Comment

LHQC

Collapse
                  Working...
                  X