Announcement

Collapse
No announcement yet.

Xin lỗi mẹ. Con chỉ có 24đ.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

xét NV2 là bằng điểm hay phải trên điểm ngành của họ ạ??

Comment

Originally posted by Junsu95 View Post
      xét NV2 là bằng điểm hay phải trên điểm ngành của họ ạ??
      cao hơn hoặc bằng bạn nhá

Comment

bạn cũng đừng buồn nữa.mình cũng jong như bạn nè.cái gì cũng có cái giá của nó.mình đi chơi ko chju học thi thiếu điểm là điều bình thường.những bạn đậu Đh thi họ xứng đáng với những jk công sức họ đã bỏ ra.năm sau mjh sẽ thi 3 môn 25điểm koi.có quyết tâm thì sẽ thành công

Comment

Phải nói là cái 0.5đ huyền thoại khá là hot sau khi công bố điểm:shot:
          Nhưng không đủ 24.5 bạn đừng buồn vội vì kết quả chưa chắc chắn mà vì nếu điểm còn 24 bạn vẫn đậu.
          Mà không đậu bạn vẫn có thể xin xét tuyển NV2 với điểm 18 ( tỉ lệ đậu khá cao với điều kiện chọn NV2 từ điểm sàn - 17 đ)

CHÚC CÁC BẠN MAY MẮN NHÉ.:brick:

Comment

Tội thism quá , không thể làm việc trên tình cảm . h hãy kiếm trường đi , nghe mấy anh chị ns học cao đẳng khtn j đó sai thì thui nha cũng ngon á

Comment

ước j mình cho bạn đc 1đ toán nhỉ. thi cnpm tạch đang muốn tìm NV2 trường khác mà sợ đủ 24.5đ rồi trường bắt giữ lại ko cho chuyển mới đau :shame:

Comment

Originally posted by duy_super View Post
                ước j mình cho bạn đc 1đ toán nhỉ. thi cnpm tạch đang muốn tìm NV2 trường khác mà sợ đủ 24.5đ rồi trường bắt giữ lại ko cho chuyển mới đau :shame:
                bạn học xoq có thể chuyển ngành mà

Comment

Buồn lắm.. Tạm ngưng các sinh hoạt hằng ngày lun rồi.. Toàn ở nkà thôi..

Comment

ĐHCT cũng ok, cũng thuộc trường ngon ở khu vực mình, đừng tuyệt vọng bỏ lỡ cái đam mê công nghệ
                    nhưng chỉ sợ mặt bằng năm nay khó có kẻ hở cho NV2 ở mấy trường này

Comment

Đại học cần thơ sao? trường này có đào tạo ngành Khoa học máy tính.. Nhưng có chất lượng hay ko??

Comment

Không bit chất lượng sao nữa. trước thi mình tính kế hoạch B ở ĐHCT nếu UIT ko ổn đó bạn:sogood:

Comment

Toán: 5,75
                          Lí: 5,5
                          T.Anh: 5,5
                          Toán x2
                          điểm cộng khu vực: 1,5
                          Tổng: 24đ.
                          Xin lỗi Mẹ, Con đã làm cho Mẹ buồn và thất vọng.
                          Nếu em thật sự đam mê IT và yêu thích UIT thì hãy thi lại. Vì học It chủ yếu là tự học, còn trường học chỉ là môi trường giúp ta học tập tốt hơn thôi. Đại học cũng chỉ là một cuộc thi, đời người còn bao cuộc thi nữa nên không việc gì phải buồn cả nhé

Comment

Em muốn học Khoa học máy tính cơ.. Nhưng lại ít trường đào tạo.
                            nếu em muốn học KHMT thì không có gì phải buồn hết, vì nếu học ngành này thì tự học là chính, còn định hướng em có thể tham khảo các anh chị và trên mạng .

Comment

Em muốn học Khoa học máy tính cơ.. Nhưng lại ít trường đào tạo.
                              Nếu thích UIT thì ráng học rồi năm sau thi lại. Cố gắng lên.
                              Sau khi các trường ra điểm chuẩn thì mới biết được NV2 nên vào trường nào.
                              Tình bạn là mãi mãi

Comment

Thi lại là dự định của em. Nhưng nếu ở nhà ôn bài để thi lại thi có bị lôi đi nghia vụ quân sự ko ạ?

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X