Announcement

Collapse
No announcement yet.

Vấn đề ký túc xá học sinh

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

em dự vào học ở ktx, tiền ở là bao nhiêu/tháng ạ, có phải đóng một lúc cùng với học phí vào đầu năm không, tiền sinh hoạt (gồm điện, nươc, net, ăn, chơi, blahblah) khoảng bao nhiêu, nếu nhận lương của cha mẹ theo chu kỳ 2 tuần lần thì nhận bao nhiêu là vừa đủ xài (gia đình không dư dã, nhưng cũng không quá khó khăn)
    nhiều câu hỏi quá :smile: mong anh chị trợ giúp
    Last edited by i_am_bad_boy; 28-07-2013, 22:58.

Comment

Originally posted by i_am_bad_boy View Post
      em dự vào học ở ktx, tiền ở là bao nhiêu/tháng ạ, có phải đóng một lúc cùng với học phí vào đầu năm không, tiền sinh hoạt (gồm điện nươc net ăn chơi blahblah) khoảng bao nhiêu, nếu nhận lương của cha mẹ theo chu kỳ 2 tuần lần thì nhận bao nhiêu là vừa đủ xài (gia đình không dư dã, nhưng cũng không quá khó khăn)
      nhiều câu hỏi quá :smile: mong anh chị trợ giúp
      em cũng hỏi như bạn này luôn . cơ mà không có cần tiền chơi :dreaming:. cỡ 1tr5 đủ không anh? hehe

Comment

Ktx có sẵn tủ đựng đồ, tử treo quần áo, xào phơi đồ, 4 giường tầng cho 8 thằng nằm...
        Cái PC của em thì có chỗ để. Cuối mỗi cái giường có tấm sắt (thể bật ra hay xếp lại cũng dc), em bật ra rồi để cái màn hình với cái thùng máy lên đó
        "Đây là lời cảnh báo đến mọi người rằng làm siêu anh hùng rất có hại cho sức khỏe?" -Kick ass! :sure:

Comment

Originally posted by 10520332 View Post
          Ktx có sẵn tủ đựng đồ, tử treo quần áo, xào phơi đồ, 4 giường tầng cho 8 thằng nằm...
          Cái PC của em thì có chỗ để. Cuối mỗi cái giường có tấm sắt (thể bật ra hay xếp lại cũng dc), em bật ra rồi để cái màn hình với cái thùng máy lên đó
          lở nó rớt trúng chân thì sao a . đang ngủ nhiều lúc không làm chủ dc bản thân :shot:

Comment

tụi bạn anh nó để suốt ko rớt đâu, laptop mới dễ rớt hơn :aboom:
            Còn đang ngủ ko tự chủ lăn qua lăn lại là úp mặt xuống sàn thôi :sexy:
            Cái tấm sắt đó chắc lắm, anh nằm trên đó còn được mà :doubt:
            "Đây là lời cảnh báo đến mọi người rằng làm siêu anh hùng rất có hại cho sức khỏe?" -Kick ass! :sure:

Comment

mk đâu có bắt buộc ở KTX đâu phải ko mấy bro

Comment

Originally posted by nguynhanam View Post
                15k thì cũng rẻ rồi. thế 1 ngày 50k là ok thế còn tiền KTX là bao nhiêu anh
                ktx khu a thì đóng 1 lần theo học kì , mấy năm a đóng thì 480k/6 tháng thì phải, bảo hiểm 200 mấy nữa, giờ có lẽ sẽ tăng 20k/1 tháng , cũng ko quá 600k/ học kì đâu, quá rẻ so với ở trọ rồi
                Mà ktx khu a giờ có thêm phòng vip nữa đó( phòng 4 người thôi, có máy lạnh, được lắp thêm tủ lạnh....) 500k 1 tháng

Comment

Thấy mấy em có vẻ còn mơ hồ về ktx quá. Nên mình up một số tấm hình về ktx để cho các em tham khảo nha!
                  Một số tấm hình chụp khá lâu rồi nên giờ có thể khác tí. Nếu có thắc mắc gì tấm hình nào cứ hỏi rõ, anh sẽ giải thích cho.
                  link: http://www.fshare.vn/file/T3K0CD084T/
                  Trần Trung Ngôn UIT-CE 08520257
                  My Blog

Comment

Hơi lạc chủ đề nhưng anh cho em hỏi học phí lớp kstn và lớp thường có bằng nhau không ạ

Comment

Sao rẻ thế nhỉ thế thôi em quyết định ở KTX thôi cho rẻ . 1 tháng 150k tiền nhà tiền sinh hoạt nước nôi gì đấy 300k ăn 1000k. Tiền học 1000k tổng vớ vẩn chắc 3tr .

Comment

Originally posted by nguynhanam View Post
                        Sao rẻ thế nhỉ thế thôi em quyết định ở KTX thôi cho rẻ . 1 tháng 150k tiền nhà tiền sinh hoạt nước nôi gì đấy 300k ăn 1000k. Tiền học 1000k tổng vớ vẩn chắc 3tr .
                        Học phí có 400-500k/tháng đã la um xùm em còn đòi 1000k

Originally posted by NguyenNhatHoang
                        cho e hỏi năm đầu sẽ học ở trường cntt hay học ở khu ĐHQG ?
                        Trường ĐH CNTT nằm trong khu ĐHQG

Comment

Originally posted by NguyenNhatHoang
                          ý e hỏi có gần các trường # ko á tại e có mấy đứa bạn học mấy trường QG #
                          kế sát bên là nhân văn luôn em,tha hồ mà ngắm girl hehe.xa hơn tí nữa nhưng vẫn nhìn thấy thj có bách khoa,đh quốc tế,tự nhiên,xa hơn nữa là nông lâm,kt luật.

Comment

mấy em k8 chắc chắn là ở khu A rồi yên tâm đi bọn già lên năm 3 như a bị đá thẳng cẳng qua khu B đây
                            :salute:Đừng hỏi vì mình nghèo mà học giỏi:salute:
                            :brick:Mà hãy hỏi tại sao tụi nó học dỡ mà vẫn giàu:brick:

Comment

Originally posted by hiepnt View Post
                              Học phí có 400-500k/tháng đã la um xùm em còn đòi 1000k

Trường ĐH CNTT nằm trong khu ĐHQG
                              học thêm anh văn nữa chứ anh

Comment

coi ảnh sao phòng dơ thế a

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X