Announcement

Collapse
No announcement yet.

Cần giúp.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 11520234
    replied
    Originally posted by siverkylin View Post
    v lớp av xếp ntn ạ? từ cao tới thấp ý ạ? lớp nào cao nhứt???:sad:
    Chương trình mới của tụi e thì av1 là thấp nhất, av3 là cao nhất, dưới 6d thì học av1 rồi! còn lại điểm cao nữa thì mình học lớp av cao hơn, không cần phải học từ đầu... nếu em làm đc cao điểm thì đc xếp vào lớp av cao hơn đỡ mất công học từ av1 lên, đỡ tốn time, đỡ tốn tiền

Leave a comment:

• anhkul11
    replied
    Originally posted by siverkylin View Post
    chắc kiểm tra đầu vào rồi chia thôi bạn. vd nhu 7 8 9 10 thì av2, 1...6 thì av1. theo mình nghĩ là thế

Leave a comment:

• siverkylin
    replied

Leave a comment:

• 11520234
    replied
    Từ k7 trở đi thì điểm av tính vào điểm tb học tập luôn và ra tr phải nộp thêm bằng av đó! cái này các cô bộ môn av nói nhiều rồi!

Leave a comment:

• 12520143
    replied
    Hình như từ K7 thì phải có chứng chỉ Toeic hay Toefl gì nữa mà :sad:

Leave a comment:

• 12520404
    replied
    Thi av dễ lắm e khỏi lo , thường đều vô lớp av1 giỏi hơn thì vô 2 , cái form y giống như đề thi tốt nghiệp , đại học chỉ có điều hơi dài chút ^^

Leave a comment:

• 12520257
    replied
    Nội dung không tới mức TOEIC đâu! Cái này trong phần sinh hoạt đầu khóa nói rất rõ, cụ thể là phải cần có bằng để ra trường em à! Học theo từng mức độ từ AV1 cho đến AV3.
    Originally posted by anhkul11 View Post
    cho em hỏi anh văn trong trường học thế nào? học xong thi av có cấp chứng chỉ gì hk? vd như toeic hay gì gì đó chẳng hạn? Nếu không thì muốn học những cái đó mình phải đăng kí thế nào?

Leave a comment:

• anhkul11
    replied
    Originally posted by 12520615 View Post
    Học hết AV trong trường thì đủ điều kiện ra trường. Còn muốn có chứng chỉ thì phải đi thi ở ngoài nhé bạn :byebye:
    sao trong chuẩn đầu ra có ghi toeic 400 hay 500 đ gì mà? thế mình k phải thi toeic à? nếu thi rồi trường cũng không cấp cho cái chứng chỉ à? khổ thế

Leave a comment:

• 12520615
    replied
    Originally posted by anhkul11 View Post
    cho em hỏi anh văn trong trường học thế nào? học xong thi av có cấp chứng chỉ gì hk? vd như toeic hay gì gì đó chẳng hạn? Nếu không thì muốn học những cái đó mình phải đăng kí thế nào?
    Học hết AV trong trường thì đủ điều kiện ra trường. Còn muốn có chứng chỉ thì phải đi thi ở ngoài nhé bạn :byebye:

Leave a comment:

• anhkul11
    replied

Leave a comment:

• 11520234
    replied
    Originally posted by wolves View Post
    anh chị có tài liệu nào ôn anh văn để thi đầu vào không , up lên cho em tham khảo tí đi , K6 hay K7 gì cũng đươc
    Cái này chịu bạn ơi! trình độ kt av thì cỡ như Nguyễn Xuân Phúc nói đó

Leave a comment:

• wolves
    replied
    anh chị có tài liệu nào ôn anh văn để thi đầu vào không , up lên cho em tham khảo tí đi , K6 hay K7 gì cũng đươc

Leave a comment:

• 11520289
    replied
    Originally posted by wolves View Post
    cho em hỏi anh văn đầu vào , nội dung thi nằm trong chương trinh toeic phải không ạ ???????
    Mức độ của bài kiểm tra đầu vào của K6 lúc trước là ở trình độ phổ thông thui. K7 thì không biết nhưng chắc chắn là thấp hơn TOEIC nên bạn không cần lo lắng quá:sure:

Ôn anh văn trong 1 tuần , nếu bạn ở trình độ khá thì điểm cao là chuyện bình thường :dribble:

Leave a comment:

• wolves
    replied
    cho em hỏi anh văn đầu vào , nội dung thi nằm trong chương trinh toeic phải không ạ ???????

Leave a comment:

• toannv
    replied
    Chào bạn!
    Bạn nên đặt tiêu đề cho hợp lý.

Leave a comment:

LHQC

Collapse
Working...
X