Announcement

Collapse
No announcement yet.

VV: Đăng ký học phần

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• VV: Đăng ký học phần

Kính thưa Thầy!
    Sao em đăng nhập và vào phần đăng ký học phần thì xuất hiện thông báo lỗi này ạ?
    "Bạn chưa đăng nhập hoặc không được phép tham gia ĐKHP"

Em cũng bị như anh với lỗi Bạn chưa đăng nhập hoặc không được phép tham gia ĐKHP. Mong PDT xem xét

Comment

em cũng bị lỗi y hệt như vậy ạ .

Comment

của em cũng vậy. mong các thầy xem lại sớm để tụi em có thể đăng kí ạ

Comment

Em cũng bị như vậy thưa thầy. Có lẽ là tất cả các account đều bị luôn rồi.
          Vừa vào được daa, hy vọng tràn trề thì lại bị như vậy. Chắc đưng tim chết wá.
          Mong thầy sớm giải quyết

Comment

Lỗi AJAX HTPP fix sao vậy mấy pro???

Comment

mình đăng nhập bằng tài khoản này thì báo không được, dùng tài khoản bên courses.uit.edu.vn thì vào được, xem được thông tin bảng điểm luôn nhưng khi vào đăng kí học phần thì bị lỗi như trên. Bó tay luôn. Mong thầy cô giúp đỡ.

Comment

Em cũng bị như vậy từ chiều tới giờ. Mong thầy cô cố gắng giải quyết giùm để bọn em còn đkhp.

Comment

Em cũng truy cập vào suốt từ chiều vaa2 chỉ nhận được câu này: "Bạn chưa đăng nhập hoặc không được phép tham gia ĐKHP". Giờ vẫn chưa đăng ký được 1 lớp nào nữa.

Comment

Đã khuyến mãi mỗi bạn 1 thẻ phạt. Hình như các bạn không thèm đọc hay để ý dòng chữ HỖ TRỢ ĐĂNG KÝ HỌC PHẦN HK1(2013-2014) rất to ngay ở đầu forum? Hay chữ vẫn nhỏ quá nên đọc không thấy?

Comment

Originally posted by Admin View Post
                      Đã khuyến mãi mỗi bạn 1 thẻ phạt. Hình như các bạn không thèm đọc hay để ý dòng chữ HỖ TRỢ ĐĂNG KÝ HỌC PHẦN HK1(2013-2014) rất to ngay ở đầu forum? Hay chữ vẫn nhỏ quá nên đọc không thấy?
                      Em thành thật xin lỗi ạ , từ tối qua tới giờ em chưa chợp mắt được phút nào , và vẫn chưa đăng ký được học phần . Bài cmt phía trên của em là lần em vào dc 4rum đầu tiên vào lúc chiều , cả sáng không vào được ạ . Với lại chưa ngủ được gì nên em rất mệt , sức khỏe suy yếu cộng với tâm lý hoang mang vì bị lỗi nên cả ngày nay chưa đăng ký được học phần . Gia đình em lại đang xảy ra cãi vã trong nhà nên tâm lý em không được tốt nữa . Vì quá hoang mang nên khi lần đầu vào dc 4rum em vớ được topic nào là cmt báo lỗi ngay ạ với hy vọng mình thoát khỏi cảnh tượng này . Trên đây là em trình bày lí do của em , em sai thì em nhận , mong admin không phạt thêm bài này của em . Em viết vội quá nên không kịp đọc lại , ba mẹ em đang ẩu đả nữa nên em buồn lắm , đăng ký chưa dc em cũng buồn lắm , và hơn 24 tiếng rồi em vẫn chưa ngủ .

Comment

Bên kia chỉ toàn là phàn nàn quá loãng chủ đề rồi, hiện tại chưa thấy hỗ trợ gì hết, riêng cái vấn đề "Bạn chưa đăng nhập hoặc không được phép tham gia ĐKHP." cả ngày rồi vẫn chưa được giải quyết. Cõ lẽ lập cái topic này cũng hợp lý, nhưng thôi mong Admin nhẹ tay cho bạn ấy :sunglasses:

Comment

Khoa 4 bi khoa khong cho dang ky la sao

Comment

Nhưng Admin không quản lý phần đăng ký học phần này =.=" thì các bạn Góp ý cho BQT cũng không có tác dụng gì đâu. Đúng nơi đúng chỗ vẫn hơn. Sẽ có người có trách nhiệm giải quyết cho các bạn.
                            Với lại ĐKHP cũng kéo dài 1 tuần chứ đâu có kéo dài 24 tiếng =.="

Comment

Với lại ĐKHP cũng kéo dài 1 tuần chứ đâu có kéo dài 24 tiếng =.="
                              Vâng, em biết!
                              Yes, We can!
                              ------Obama Story----------

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X