Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hỏi nhanh đáp gọn

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

"môn chuyên ngành bắt buột không thuộc hướng chọn" là sao ạ?

Comment

1 năm học có bao nhiêu học kì ạ?

Comment

Trường yêu cầu "5. Bản sao trích lục giấy khai sinh (không chấp nhận bản photo công chứng hoặc bản chính)."
        em ra phường hỏi thì người ta nói lấy bản sao khai sinh cũng đc
        vậy mục 5 nộp bản sao khai sinh đc không ạ ???

Comment

Originally posted by rexviet View Post
          1 năm học có bao nhiêu học kì ạ?
          hiện tại là 2 học kì.
          Lúc mới vào UIT :byebye:
          Học xong năm 1: :haha:
          Học xong năm 2: :sexy:
          Học xong năm 3: :baffle:

Comment

Originally posted by nguynhanam View Post
            Thầy cho e hỏi trường mình có sân bóng rổ sân banh mà vào đó có phải đóng tiền không ạ?
            Hình như trường mình không có sân bóng rổ thì phải? Có sân bóng chuyền, riêng sân bóng đá trước trường thì hcj kì vừa rồi cho mấy thầy đá, nhưng vừa đá vừa bảo trì :v bạn có thể vào trong ktx ! Có đầy đủ

Comment

Originally posted by Huỳnh Anh Kiệt View Post
              Trường yêu cầu "5. Bản sao trích lục giấy khai sinh (không chấp nhận bản photo công chứng hoặc bản chính)."
              em ra phường hỏi thì người ta nói lấy bản sao khai sinh cũng đc
              vậy mục 5 nộp bản sao khai sinh đc không ạ ???
              BẢN SAO giấy khai sinh là giống như bản chính nhưng PHÍA DƯỚI chử GIẤY KHAI SINH để chử BẢN SAO
              Ảnh: e5c7e49c632332b02b26ce3e9452661b-12Giay-khai-sinh.jpg

Comment

Originally posted by anhducmata View Post
                anh ơi cho em hỏi là:
                em đã đậu vào tt&mmt , em có được đăng ký vào ct cử nhân khmt hay không. (em thấy thí sinh kỳ thi học sinh giỏi, kỳ thi Olympic Tin học, đạt các giải thưởng về Tin học, Toán học,… ) em thì chả thi cái gì
                cái điểm ở bảng http://tuyensinh.uit.edu.vn/tin-tuc-...n-sinh-uit/164 . nếu em trên thì được xét vào cttn được không. hay còn xét từ trên xuống udency:
                Chào em,

Đó là điểm sàn xét tuyển. Tức là nếu em đạt điểm trên mức đó thì em có điều kiện cần để nộp hồ sơ xét tuyển vào các chương trình đó. Nhưng điều kiện đủ là trường sẽ xét xem em đứng thứ bao nhiêu trong số những sinh viên cùng nộp hồ sơ xét tuyển nữa. Nếu thứ tự của em nằm ngoài số lượng tuyển thì em không đạt. Phải quay về chương trình Mạng máy tính và truyền thông học.

Thân ái,
                Trí Dũng

Comment

Originally posted by suse.tran311 View Post
                  cho e hỏi, mình làm cả 2 hồ sơ vào cử nhân tài năng và kĩ sư tài năng 1 lúc được k ạk. nếu trượt kỹ sư tài năng thỳ vẫn còn hy vọng cử nhân tài năng
                  Chào em,

Tôi đã trả lời ở 1 chủ đề khác ý tương tự như ý của em. Ý kiến của tôi là ý kiến cá nhân, không đại diện cho trường. Nếu ai cũng làm như em thì hồ sơ ảo của mấy chương trình này rất nhiều, nếu em không đậu vào chương trình nào cả thì không nói làm gì, nhưng nếu em đậu vào tất cả các chương trình em đăng ký thì em cũng chỉ được học 1 thôi, các chương trình còn lại không tuyển đủ chỉ tiêu. Trường sẽ phải tuyển đi tuyển lại nhiều lần như thế sẽ ảnh hưởng tới tiến độ làm việc và học tập. Các em nên đứng ở góc độ của người khác mà nhìn để thấy được khó khăn của các bên chứ.

Thân ái,
                  Trí Dũng

Comment

thầy ơi cho em hỏi là em nghe nói là đc làm thủ tục nhập học từ ngày nhận giấy báo đến ngày 24/8 mà đến ngày 24 mới khám sức khỏe vậy làm thủ tục trước rồi đến ngày 24 vẫn phải đi à?

Comment

1. Cho em hỏi là em có giấy báo trúng tuyển mà trong danh sách trúng tuyển không có tên em?? Em thi KTPM rớt, đậu NVPN là KHMT.
                      2. Trường yêu cầu "5. Bản sao trích lục giấy khai sinh (không chấp nhận bản photo công chứng hoặc bản chính)." Bản sao trích lục là sao em không biết??

Comment

Originally posted by lytrungcuong View Post
                        thầy ơi cho em hỏi là em nghe nói là đc làm thủ tục nhập học từ ngày nhận giấy báo đến ngày 24/8 mà đến ngày 24 mới khám sức khỏe vậy làm thủ tục trước rồi đến ngày 24 vẫn phải đi à?
                        Chào em!
                        Em có thể khám sức khỏe tại các bệnh viện cấp huyện trở lên là được.
                        Hiện nay đã có 2 bạn đã đến làm thủ tục nhập học.

Comment

Originally posted by anhkul11 View Post
                          1. Cho em hỏi là em có giấy báo trúng tuyển mà trong danh sách trúng tuyển không có tên em?? Em thi KTPM rớt, đậu NVPN là KHMT.
                          2. Trường yêu cầu "5. Bản sao trích lục giấy khai sinh (không chấp nhận bản photo công chứng hoặc bản chính)." Bản sao trích lục là sao em không biết??
                          1. Em cho biết em tên gì? MSSV là bao nhiêu?
                          2. Em xem post#21

Comment

Originally posted by toannv View Post
                            1. Em cho biết em tên gì? MSSV là bao nhiêu?
                            2. Em xem post#21
                            Tên: Lê Quốc Anh. MSSV:13520019

Comment

Originally posted by anhkul11 View Post
                              Tên: Lê Quốc Anh. MSSV:13520019
                              Trong danh sách http://tuyensinh.uit.edu.vn/tin-tuc-...g-dh-cntt.html em ở vị trí 996

Comment

Cho em hỏi trong mục "V.Tài khoản các hệ thống online của Trường" có nói đến Tài Khoản Xác Thực, và có cho em cái (username: 13520909, password:<được cung cấp trong giấy báo nhập học>), nhưng kg biết coi cái password ở đâu, trong giấy báo nhập học mà coi trên trang wed của trường thì cũng kg thấy, xin giúp em ????

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X