Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hỏi nhanh đáp gọn

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 24 nhập học nhưng 26 mới đăng kí nhận KTX được hông vậy ạ?

Comment

• Originally posted by 13520335 View Post
      24 nhập học nhưng 26 mới đăng kí nhận KTX được hông vậy ạ?
      Được, tuy nhiên có thể xảy ra trường hợp là do 24 không vào ở ngay mà tới 26 mới vào thì không được xếp chung với UIT, qua ở với trường khác, thậm chí là chuyển qua nhà khác không được ở chung các bạn cùng tỉnh.

Comment

• Cho e hỏi là nếu mình vào ở KTX thì có cần phải đem theo mùng, mền, chiếu, gối theo ko hay trong KTX có sẵn ạ?

Comment

• cho em hỏi nếu khi (em+ thằng bạn cùng huyện) đến đăng ký ký túc xá sớm nên có phòng dư nhưng danh sách phòng em khác nó thì có thể xin ở cùng 1 phòng không ạ

Comment

• Originally posted by 13520213 View Post
            cho em hỏi nếu khi (em+ thằng bạn cùng huyện) đến đăng ký ký túc xá sớm nên có phòng dư nhưng danh sách phòng em khác nó thì có thể xin ở cùng 1 phòng không ạ
            Hên xui em ơi !!!!

Comment

• Originally posted by 13520213 View Post
              cho em hỏi nếu khi (em+ thằng bạn cùng huyện) đến đăng ký ký túc xá sớm nên có phòng dư nhưng danh sách phòng em khác nó thì có thể xin ở cùng 1 phòng không ạ
              KTX không có đâu bạn, bạn phải mua hoặc đem vào cũng được nhé.

Comment

• Originally posted by 13520501 View Post
                Cho e hỏi là nếu mình vào ở KTX thì có cần phải đem theo mùng, mền, chiếu, gối theo ko hay trong KTX có sẵn ạ?
                Tất nhiên phải tự chuẩn bị hết những thứ đó rồi, mình khuyên không nên đem trước đồ ở nhà đi theo, nên nhập phòng rồi xem xét tình hình thì hãy mua hoặc về nhà lấy.
                Last edited by 11520537; 19-08-2013, 01:27.
                Tôi không hối tiếc những gì mình đã làm. Tôi chỉ hối tiếc những gì đã không làm khi có cơ hội!

Comment

• Originally posted by tansinhvienuit View Post
                  điểm anh văn 1, 2 3 4 có tính vào xếp loại ko ạ?
                  Các bạn chỉ phải học Anh văn 1, 2, 3 thôi và cả 3 môn này đều được tính vào điểm tổng kết nghĩa là nó có được tính vào xếp loại học lực.
                  Tôi không hối tiếc những gì mình đã làm. Tôi chỉ hối tiếc những gì đã không làm khi có cơ hội!

Comment

• Thầy cho em hỏi em muốn đăng kí vào lớp ANTT thì có những giấy tờ gì? Cần đơn như thế nào ? Xin ở đâu? Cám ơn

Comment

• Originally posted by 13520909 View Post
                      Thầy cho em hỏi em muốn đăng kí vào lớp ANTT thì có những giấy tờ gì? Cần đơn như thế nào ? Xin ở đâu? Cám ơn

Comment

• em ở Bình Thuận, sáng hôm nay 19 tháng 8 em lên trường vẫn chưa có giấy báo hok biết có sao ko vậy

Comment

• Mình ở Cần Thơ và vẫn chưa nhận được giấy báo ....

Comment

• thầy ơi, em có qua phường làm cái giấy khai sinh. em bảo người ta làm giấy như bản gốc thì người ta chỉ photo rồi công chứng, sau đó có dập thêm cái dấu "bản sao" nữa. như vậy có được ko thầy. Nếu không được thì em còn giấy khai sinh bản sao như bản gốc nhưng nó cũ lắm rồi, em nộp bản đó có được ko thầy?

Comment

• Originally posted by ialwaysproudofyou View Post
                              thầy ơi, em có qua phường làm cái giấy khai sinh. em bảo người ta làm giấy như bản gốc thì người ta chỉ photo rồi công chứng, sau đó có dập thêm cái dấu "bản sao" nữa. như vậy có được ko thầy. Nếu không được thì em còn giấy khai sinh bản sao như bản gốc nhưng nó cũ lắm rồi, em nộp bản đó có được ko thầy?
                              Ở mình người ta cũng bảo rằng bây giờ công chứng thay cho bản sao, người ta k làm bản sao nữa

Comment

• Originally posted by ialwaysproudofyou View Post
                                thầy ơi, em có qua phường làm cái giấy khai sinh. em bảo người ta làm giấy như bản gốc thì người ta chỉ photo rồi công chứng, sau đó có dập thêm cái dấu "bản sao" nữa. như vậy có được ko thầy. Nếu không được thì em còn giấy khai sinh bản sao như bản gốc nhưng nó cũ lắm rồi, em nộp bản đó có được ko thầy?
                                ko dc đâu bạn, khi mình sinh mẹ có làm 1 đống bản sao, tuy cũ nhưng trước giờ chưa ai từ chối cả
                                Last edited by tansinhvienuit; 19-08-2013, 20:34.

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X