Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hỏi nhanh đáp gọn

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Cho em hỏi ngày khai giảng có bắt buộc phải có mặt không ạ.Vì em có chút việc phải làm, nếu vẵng mặt hôm 26 có bị kỷ luật hay trừ điểm rèn luyện gì không ạ.

Comment

• Cho em hỏi khi nào bổ sung hồ sơ thích hợp nhất, hôm bữa Phòng CTSV bảo là 24/8 lên bổ sung mà hồi sáng người đông rối răm, em hỏi chị cộng tác viên thì chị nói hôm nay không bổ sung được.

Comment

• Thầy ơi cho em hỏi, em làm hồ sơ nhập học hôm thứ 6, em có chụp hình làm thẻ sinh viên rồi mà em chưa có lấy thẻ sinh viên, vậy thứ 2 em lên lấy thẻ được không và lấy ở đâu?

Comment

• cho em hỏi sáng ngày 26/8 lên trường khai giảng thì mình có mặt lúc mấy giờ và nên mặc đồ gì ạ? em cảm ơn

Comment

• Originally posted by 13520171 View Post
            Hôm nay em vừa nhập học xong, nhưng không có giấy báo. Vậy e có cần bổ sung hay không cần giấy báo luôn ạ :beauty:
            Em phải bổ sung giấy báo
            Originally posted by 13520189 View Post
            Cho em hỏi là cái thẻ sinh viên hồi sáng trường phát là mình về mua dây đeo để vào , sáng thứ hai đeo vào trường phải không ạ :sunglasses:
            Sinh viên UIT khi đến trường phải đeo thẻ sinh viên
            Originally posted by 13520038
            Cho em hỏi nếu ko muốn ở ktx thì em làm đơn đưa vào đâu ? mà khi nào là hạn chót vậy ?
            Em vào KTX nhận phòng không phải làm đơn.
            Originally posted by 13520916 View Post
            cho em hỏi là hôm nay em mới nhận được giấy báo nên chưa thể nhập học ngay được.vậy em phải làm thế nào?
            Lên trường nhập học ngay khi co1 thể, quá muộn trường sẽ hủy kết quả theo quy đĩnh của Bộ GD.
            Originally posted by 13520728 View Post
            Cho em hỏi khi nào bổ sung hồ sơ thích hợp nhất, hôm bữa Phòng CTSV bảo là 24/8 lên bổ sung mà hồi sáng người đông rối răm, em hỏi chị cộng tác viên thì chị nói hôm nay không bổ sung được.
            Từ sáng ngày mai 26/8 các bạn có thể bổ sung hồ sơ.
            Originally posted by 13520786 View Post
            Thầy ơi cho em hỏi, em làm hồ sơ nhập học hôm thứ 6, em có chụp hình làm thẻ sinh viên rồi mà em chưa có lấy thẻ sinh viên, vậy thứ 2 em lên lấy thẻ được không và lấy ở đâu?
            Phòng CTSV - Phòng A101.
            Originally posted by 13520953 View Post
            cho em hỏi sáng ngày 26/8 lên trường khai giảng thì mình có mặt lúc mấy giờ và nên mặc đồ gì ạ? em cảm ơn
            Trước 8h00 và ăn mặc lịch sự.
            Last edited by hiepnt; 27-08-2013, 00:29.

Comment

• Cho em hỏi là nếu em muốn ở ngoại trú thì nộp đơn khi nào ,nộp ở đâu

Comment

• Originally posted by 13520189 View Post
                Cho em hỏi là nếu em muốn ở ngoại trú thì nộp đơn khi nào ,nộp ở đâu
                Khi nào phòng CTSV thông báo các bạn nộp giấy xác nhận hanh kiểm nơi cư trú thì mới nộp

Comment

• cho e hỏi e thấy KTX nhận sinh viên trường mình là ngày 24 nhưng mà ngày 26 e có thể nhận phòng được không ạ?

Comment

• cho hỏi,giảng đường 1,2,3 tòa nhà A là cái chỗ dự lễ khai giảng phải k ạ?

Comment

• Dạ cho em hỏi là khl đăng ktx rồi mình xin chuyển phòng được không ạ, vì có phòng có tới 4 đứa bạn của em mà vẫn còn giường trống, có ai đã từng xin được không ạ

Comment

• Originally posted by 13520936 View Post
                        cho e hỏi e thấy KTX nhận sinh viên trường mình là ngày 24 nhưng mà ngày 26 e có thể nhận phòng được không ạ?
                        Được.
                        Originally posted by 13520038
                        Kiểm tra online là sao vậy??
                        Làm bài kiểm tra bằng máy tính thông qua internet.
                        Originally posted by 13520734 View Post
                        cho hỏi,giảng đường 1,2,3 tòa nhà A là cái chỗ dự lễ khai giảng phải k ạ?
                        Đúng
                        Originally posted by 13520053 View Post
                        Dạ cho em hỏi là khl đăng ktx rồi mình xin chuyển phòng được không ạ, vì có phòng có tới 4 đứa bạn của em mà vẫn còn giường trống, có ai đã từng xin được không ạ
                        Hên xui, xác suất không xin được thông thường là 99%. 1% thành công dành cho nhửng lý do cực kỳ hợp lý.

Comment

• Cho em hỏi về chuyển ngành học nếu có link thì càng tốt em kiếm ko bik ở đâu cả. Và bảng điểm mình lấy bây giờ hay sang năm 2 lấy cũng đc ? và điểm để chuyển sang CNPM?

Comment

• Originally posted by 13520764 View Post
                            Cho em hỏi về chuyển ngành học nếu có link thì càng tốt em kiếm ko bik ở đâu cả. Và bảng điểm mình lấy bây giờ hay sang năm 2 lấy cũng đc ? và điểm để chuyển sang CNPM?
                            e cũng cùng câu hỏi với bạn này,với lại, điều kiện chuyển ngành là gì ạ?

Comment

• Originally posted by 13520764 View Post
                              Cho em hỏi về chuyển ngành học nếu có link thì càng tốt em kiếm ko bik ở đâu cả. Và bảng điểm mình lấy bây giờ hay sang năm 2 lấy cũng đc ? và điểm để chuyển sang CNPM?
                              Originally posted by 13520734 View Post
                              e cũng cùng câu hỏi với bạn này,với lại, điều kiện chuyển ngành là gì ạ?
                              nhân 2 toán nếu các bạn dc 27.5 và hết năm nhất, nếu các bạn có điểm trung bình từ khá trở lên thì có thể xin chuyển ngành.

link thì trong sổ tay sinh viên có.
                              FB: facebook.com/uitstu

Comment

• Originally posted by 13520356 View Post
                                nhân 2 toán nếu các bạn dc 27.5 và hết năm nhất, nếu các bạn có điểm trung bình từ khá trở lên thì có thể xin chuyển ngành.

link thì trong sổ tay sinh viên có.
                                27.5 cho tất cả các ngành hã cậu?

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X