Announcement

Collapse
No announcement yet.

Các thắc mắc về Khai báo Lí lịch cá nhân online

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• em có thắc mắc: "Thành phần xuất thân" mình ghi sao ạ?
    -nếu ba em là công nhân-viên chức thì e ghi là: công nhân viên chức đc ko ạ?

Comment

• Originally posted by vq_thai1995 View Post
      em có thắc mắc: "Thành phần xuất thân" mình ghi sao ạ?
      -nếu ba em là công nhân-viên chức thì e ghi là: công nhân viên chức đc ko ạ?
      Đúng rồi em.

Comment

• Trong phần thành tích, khen thưởng nếu có ghi thì trong hồ sơ có phải nộp kèm giấy chứng nhận kết quả, khen thưởng ko vậy?

Comment

• cái phần chữ cuối đấy ạ: "Kèm theo bản sao giấy khai sinh trích lục,....đơn vị cử đi học (nếu là công nhân viên nhà nước hoặc cán bộ chiến sĩ lực lượng vũ trang)"
          --> mình phải chuẩn bị hồ sơ theo đoá cơ ạ?

Comment

• Trời em không hiểu chổ hộ khẩu thường trú với địa chỉ thường trú ? trong khai báo em khai hộ khẩu thường trú ở hậu giang, địa chỉ thường trú mới ở cần thơ, thế mà xuất file nó lộn thành hộ khẩu thường trú ở cần thơ sợ đem ra phường người ta không chịu

Comment

• cho e hỏi, sao e ko nhập đc thông tin sinh viên, các ô đăng kí thông tin không thể nhập dữ liệu, ô giới tính, bị làm mờ đen, ko thể chọn được

Comment

• 13520699.pdf

cho em hỏi làm như vậy dc chưa ?

Comment

• sơ yếu lí lịch này có cần dán hình ko ạ? nhà mình buôn bán thì để xuất thân khác hay tư sản ạ?
                  Last edited by dung500; 20-08-2013, 18:14. Reason: thiếu thông tin

Comment

• Originally posted by Sangnguyen View Post
                    [ATTACH]9175[/ATTACH]

cho em hỏi làm như vậy dc chưa ?
                    ai coi dùm em

Comment

• Cho em hỏi phần Hoạt động kinh tế , chính trị , xã hội ( làm gì , ở đâu ) ? / Trước 30/4/1975 / Sau 30/4/1975 của cha mẹ có 3 phần bắt buộc vậy thì có gì khác nhau ạ, trừ phần trước và sau 30/4/1975 thì phân làm 2 giai đoạn thời gian? Nếu ghi hết các thay đổi về chỗ ở, việc làm ở phần hoạt động kinh tế,... thì phần trước và sau 30/4 sẽ ghi gì?

Comment

• thầy ơi sao em sửa lại thì nó vẫn như file sai ban đầu vậy,f5 hoài mà không được :sosad:
                        Designer and Photographer
                        Contact me:
                        0168 3 909 837 - 0905 39 49 95

Comment

• Ngành em đăng kí thi là D480103 nhưng không đủ điểm,sau đó được đỗ NVPN D480201, nhưng trong phần Nhập thông tin sinh viên ở phần Khoa/ngành học lại không có ngành D480201.Mong ad fix giúp e!
                          P/s : e chưa nhận được giấy báo,sợ không kịp.Mong ad giúp e với!!!

Comment

• Phần 'Cam kết của gia đình về lời khai sinh viên' là đưa cho cha & mẹ ký tên à thầy?

Comment

• đúng rồi đó em

Comment

• 2013-08-20 14.52.45.jpg2013-08-20 14.53.52.jpg2013-08-21 10.17.10.jpg2013-08-21 10.17.32.jpg

Cho e hỏi: Sơ yếu lý lịch của e như thế có đc xem là hoàn chỉnh chưa ak!!
                                Tự do không phải là quyền làm điều mình muốn
                                mà đó là cơ hội làm điều khiến chúng ta không ân hận

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X