Announcement

Collapse
No announcement yet.

Các thắc mắc về Khai báo Lí lịch cá nhân online

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ki ten thoi k can gi cam doan nhu la: toi xin cam doan........ chiu hoan toan trach nhiem ha a?

Comment

• Originally posted by 13520679 View Post
      cho e hỏi, sao e ko nhập đc thông tin sinh viên, các ô đăng kí thông tin không thể nhập dữ liệu, ô giới tính, bị làm mờ đen, ko thể chọn được
      [ATTACH=CONFIG]9172[/ATTACH]
      [MENTION=12911]hienhm[/MENTION] giúp em nó anh

Comment

• Originally posted by 13521030 View Post
        Ngành em đăng kí thi là D480103 nhưng không đủ điểm,sau đó được đỗ NVPN D480201, nhưng trong phần Nhập thông tin sinh viên ở phần Khoa/ngành học lại không có ngành D480201.Mong ad fix giúp e!
        P/s : e chưa nhận được giấy báo,sợ không kịp.Mong ad giúp e với!!!
        SYLL hay XNSV vậy em?

Comment

• khai báo lý lịch cá nhân onl ở đau zị, chọ e xin cai link:sosad:

Comment

Ngành em đăng kí thi là D480103 nhưng không đủ điểm,sau đó được đỗ NVPN D480201, nhưng trong phần Nhập thông tin sinh viên ở phần Khoa/ngành học lại không có ngành D480201.Mong ad fix giúp e!
            P/s : e chưa nhận được giấy báo,sợ không kịp.Mong ad giúp e với!!!
            Đã bổ sung ngành mới vào dữ liệu, em kiểm tra lại xem nhé.

Comment

• khai báo lý lịch cá nhân onl ở đau zị, chọ e xin cai link
              http://student.uit.edu.vn/khaibaolilich đó bạn! Trong giấy báo cũng có sẵn link! Nếu bạn chưa có giấy báo có lẽ bạn chưa có MK và hãy đọc kỹ các page trước để có đc mật khẩu nhé!
              Tự do không phải là quyền làm điều mình muốn
              mà đó là cơ hội làm điều khiến chúng ta không ân hận

Comment

• cho e hỏi là Sơ yếu lí lịch có phần "Cam đoan của gia đình về lời khai của sinh viên"... thì s ạ??? Phải đưa bố hoặc mẹ kí tên àh hay s??

Comment

• Originally posted by DarkWolf View Post
                  cho e hỏi là Sơ yếu lí lịch có phần "Cam đoan của gia đình về lời khai của sinh viên"... thì s ạ??? Phải đưa bố hoặc mẹ kí tên àh hay s??
                  Đưa phụ huynh kí tên thôi bạn
                  Phùng Quốc Việt
                  Backend Developer - YouNet Media
                  Stand-in Backend Developer - Vizion Team
                  Phone: (+84) 1654 454 718
                  Mail: rexviet@gmail.com

Comment

• cai cho email , minh ghi mail cua minh dc ko may anh????

Comment

• Originally posted by khuongnd View Post
                      Đã bổ sung ngành mới vào dữ liệu, em kiểm tra lại xem nhé.
                      Dạ, em cảm ơn Thầy!vậy là Mình chọn Ngành: Khoa học và Kỹ thuật thông tin hả thầy?
                      còn Phần lớp thì chọn ntn vậy thầy? e đang làm phần XNSV.
                      e cảm ơn ạ!!!

Comment

• Hộ khẩu em thì có địa chỉ ở nơi A, còn em thì sống ở nơi B. Vậy "Hộ khẩu thường trú" và "Địa điểm thường trú" em điền thế nào ạ?

Comment

• Originally posted by minhvn View Post
                          SYLL hay XNSV vậy em?
                          dạ, XNSV ah Thầy! e khai báo đúng như yêu cầu nhưng phần Lưu và tiếp tục thì Báo lỗi!
                          em không biết như thế nào,hiện tại rất bối rối vì gần tới ngày nhập học rồi.
                          Mong thầy giải đáp giúp em với!

Comment

• hix em thấy cái này rối rối sao đó thầy ạ @@ nhất là khoản phụ huynh, trước đó làm sao nhớ hết khoảng thời gian chỉ có chung chung thì được ví dụ sau 75 thì đi làm. Chứ như bố em sau 75 vẫn còn đi học còn tới năm nào đi làm thì có thánh mới nhớ được, giấy tờ lúc đó làm gì còn.

Comment

Dạ, em cảm ơn Thầy!vậy là Mình chọn Ngành: Khoa học và Kỹ thuật thông tin hả thầy?
                              còn Phần lớp thì chọn ntn vậy thầy? e đang làm phần XNSV.
                              e cảm ơn ạ!!!
                              Giờ em đăng nhập lại (nếu đang login thì em logout ra nhé) là có đủ thông tin rồi, không cần phải khai báo gì.

Comment

• thành phần xuất thân điền sao đây thầy ơi >< nhà e buôn bán bt thôi, chọn khác thì nó lỗi ra cán bộ

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X