Announcement

Collapse
No announcement yet.

Bản sao trích lục giấy khai sinh.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Chào em,
    Em phải địa phương nơi thường trú ( nơi em làm giấy khai sinh ban đầu) xin cấp lại bản sao giấy khai sinh.
    Originally posted by 13520172 View Post
    cho em hỏi bản sao đó mình làm ở đâu cũng được hay phải về nơi làm giấy khai sinh ban đầu

Comment

Chào em,
      Bản của em là mới nhất á )
      Originally posted by wolves View Post
      Ê xí nha , hồi bữa có cái cmt của thầy hiepnt là đồng ý với cái bản của em đăng lên rồi , sao bây giờ mất tiêu vậy:nose: , tóm lại giấy của em có được hay ko , sao tự nhiên mất cmt của thầy rồiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii:shot:

Comment

em có tờ khai sinh gốc, em photo ra nộp được không. Hay phải trích lục y như của nhà trường nói

Comment

Originally posted by tainang1995 View Post
          em có tờ khai sinh gốc, em photo ra nộp được không. Hay phải trích lục y như của nhà trường nói
          cái này em đem ra ủy ban người ta làm cho em mà, nhanh lắm!

Comment

Originally posted by 12520257 View Post
            cái này em đem ra ủy ban người ta làm cho em mà, nhanh lắm!
            Tại vì em đem ra, thì người ta bảo, có bản chính rồi, chỉ cần photo, xong đóng cái mộc bản sao là được . Nên giờ em có tờ photo bản chính, chứ không giống tờ của trường.

Comment

cho em hỏi giấy khai sinh trích lục là sao ạ

Comment

cho em hỏi bản này có dc không ạ ??? bản này nhà em làm năm 2005...

Comment

Originally posted by Sangnguyen View Post
                  [ATTACH=CONFIG]9165[/ATTACH]

từ 2005 lận cơ à? anh nghĩ em nên đem bản chính ra chính quyền xã phường bảo người ta trích lục bản khác thì hay hơn

Comment

Originally posted by 12520909 View Post
                    từ 2005 lận cơ à? anh nghĩ em nên đem bản chính ra chính quyền xã phường bảo người ta trích lục bản khác thì hay hơn
                    em zô HCM rồi !! giờ làm lại sợ không kịp...==!

Comment

Em phải nói rõ lý do em làm gì: Trích lục giấy khai sinh (bản sao). Chứ không phải photo bản chính rồi công chứng nha em.
                      Originally posted by tainang1995 View Post
                      Tại vì em đem ra, thì người ta bảo, có bản chính rồi, chỉ cần photo, xong đóng cái mộc bản sao là được . Nên giờ em có tờ photo bản chính, chứ không giống tờ của trường.

Comment

Originally posted by Sangnguyen View Post
                        [ATTACH=CONFIG]9165[/ATTACH]

em cũng giống bản này mà của em tận 2001 cơ @.@

Comment

Sangnguyen ,lytrungcuong
                          lúc nộp hồ sơ nhập học thiếu trích lục giấy khai sinh hoặc nếu như ko nhận bản quá hạn thì các em bổ sung sau, lúc làm hồ sơ nhập học ko bắt buộc phải có đầy đủ hết 1 lần mới cho nộp....
                          năm nhất nộp hồ sơ anh cũng bị cái vụ trích lục giấy khai sinh, sổ đoàn..... nhưng cũng bổ sung đủ cả rồi
                          Originally posted by lytrungcuong View Post
                          em cũng giống bản này mà của em tận 2001 cơ @.@

Comment

cho em hỏi: em làm mất bản sao trích lục giấy khai sinh rồi. ra uỷ ban làm thì người ta bảo phải về quê mới làm được, nhưng quê em ở Quảng Ngãi lận. em phải làm sao đây ạ

Comment

Bản trích lục làm gì có hạn dùng đâu mà hết anh, em ra xã người ta bảo nếu không rách hoặc mờ mới khỏi phải làm lại, bản mới hay cũ gì trả được

Comment

địa phương của em không cho làm bản trích lục nữa, giờ chỉ có bản 2005 thôi, mấy ông xã nói thế thì em củng chịu thôi, biết sao giờ :adore:
                                :byebye: If life were predictable it would cease to be life, and be without flavor. :byebye:

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X