Announcement

Collapse
No announcement yet.

ngày nhập học

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ngày nhập học

anh chị cho em hỏi ngày 24 mình vào nhập học và đi tới địa điểm nào vậy a., ý em hỏi là mình vào từ cái cổng gần suối tiên hay s và thủ tục làm có lâu không

Originally posted by mr_cr7 View Post
    anh chị cho em hỏi ngày 24 mình vào nhập học và đi tới địa điểm nào vậy a., ý em hỏi là mình vào từ cái cổng gần suối tiên hay s và thủ tục làm có lâu không
    Chào em!
    Em nên đi theo hướng dẫn ở http://forum.uit.edu.vn/threads/3500...n-Khoa-8-2013-
    Còn câu hỏi thứ 2 của em thì cỡ 30 phút, tuy nhiên ... :happy:

Comment

cho e hoi, ngay mai phai mac ao so mi phai k?

Comment

Originally posted by phamhoanghaison View Post
        cho e hoi, ngay mai phai mac ao so mi phai k?
        không nhất thiết đâu bạn, lúc sáng mình có đi nộp hồ sơ và mặc áo thun bình thường, mọi người ai cũng vậy, k nhất thiết sơ mi trắng như trong giấy báo. Think so
        Trần Gia Sang
        KTPM08 - 13520700
        Email: sangtg.uit@gmail.com - Facebook: http://facebook.com/sangtrangia
        SĐT: 0964 456 816

Comment

đã làm hồ sơ nhập học. thầy kia bảo ngày 24 lên trường khám sức khỏe và chụp hình thẻ. vậy cho em hỏi mấy h có mặt vậy ạ ?

Comment

Mai la len chup hinh co phai mac ao so mi khong?

Comment

Mai la len chup hinh co phai mac ao so mi khong?
              Hình chụp này sẽ hiện diện trên thẻ sinh viên, và tấm thẻ đi theo em suốt 4,5 năm đại học (thậm chí là mất thẻ làm lại thì cũng không chụp hình lại luôn).
              Nên ăn mặc tươm tất hoặc xuề xòa thì tùy em

Comment

lên lúc nào cũng đc miễn trong h hành chánh bạn ơi , tại bạn nhocquan hong chịu hỏi :byebye:
                :sexy::sexy::sexy: BMSG

Comment

mai lên trường là nộp hồ sơ vs khám sức khỏe ko àh hợ
                  có nhận phòng KTX luôn k, có đc ở k

Comment

cái anh chị thầy cô cho em hỏi là 26/8 làm lễ khải giảng mình có phải đi ko (nếu đi thì mấy giờ có mặt) vì trong tờ giấy phát khi nhận thẻ SV chỉ ghi 27/8 đi sinh hoạt thôi
                    :happy:
                    Nếu bạn không THEO ĐUỔI thứ mình thích, bạn sẽ không bao giờ CÓ NÓ
                    Nếu bạn không HỎI, câu trả lời luôn sẽ là KHÔNG
                    Nếu bạn không BƯỚC TIẾP, bạn sẽ mãi mãi ĐỨNG YÊN

:salute:

Comment

Originally posted by 13520466 View Post
                      cái anh chị thầy cô cho em hỏi là 26/8 làm lễ khải giảng mình có phải đi ko (nếu đi thì mấy giờ có mặt) vì trong tờ giấy phát khi nhận thẻ SV chỉ ghi 27/8 đi sinh hoạt thôi
                      thầy cô hay anh chị nào trả lời giúp bạn này với !!!!!!!!!!!!
                      Thời xưa : hy sinh đời cha cũng cố đời con ....... Thời nay : đời cha mà ngon thì đời con coi như ổn !!!!

Comment

Đi cho biết tình hình sẵn quen biết các nhân sĩ võ lâm - ở nhà làm gì buồn chết b

Comment

Em thấy hình trên thẻ của em là hình 3x4 mà em nộp cho trường. Chắc nhà trường scan lại. Zậy thì chụp hình làm gì nhỉ? Hay mặt e nhìu mụn quá nhà trường thấy xấu lười pts nên scan )

Comment

cho e hoi gio muon biet mat khau cua ma sinh vien thi phai lam nhu the nao, vi giay bao nhap hoc em nop cho truong roi

Comment

Originally posted by 13520091 View Post
                              Em thấy hình trên thẻ của em là hình 3x4 mà em nộp cho trường. Chắc nhà trường scan lại. Zậy thì chụp hình làm gì nhỉ? Hay mặt e nhìu mụn quá nhà trường thấy xấu lười pts nên scan )
                              Hình chụp ngày nhập học là để lưu trữ và để kiểm tra người nhập học có đúng là người dự thi không
                              cho e hoi gio muon biet mat khau cua ma sinh vien thi phai lam nhu the nao, vi giay bao nhap hoc em nop cho truong roi
                              Em đã nhập học rồi thì mang thẻ sinh viên lên phòng 101 lấy lại mật khẩu.

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X