Announcement

Collapse
No announcement yet.

về lễ khai giảng năm học mới ngày 26/8

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• về lễ khai giảng năm học mới ngày 26/8

Cho em hỏi Lễ khai giảng năm học mới vào t2 ngày 26 cụ thể mấy giờ vậy ạ? Chỉ làm buổi sáng thôi đúng không ạ ? Và có phải bắt buộc không ?
    Em xin cảm ơn

Originally posted by 13520015 View Post
    Cho em hỏi Lễ khai giảng năm học mới vào t2 ngày 26 cụ thể mấy giờ vậy ạ? Chỉ làm buổi sáng thôi đúng không ạ ? Và có phải bắt buộc không ?
    Em xin cảm ơn
    Nên có mặt lúc 7h - 7h30p. Buổi sáng. Có lẽ không điểm danh.
    Lúc mới vào UIT :byebye:
    Học xong năm 1: :haha:
    Học xong năm 2: :sexy:
    Học xong năm 3: :baffle:

Comment

phải vậy không anh?
      Last edited by 13520873; 18-09-2013, 16:57.

Comment

thường thường năm trước là mấy giờ vậy anh?
        Last edited by 13520873; 18-09-2013, 16:58.

Comment

sinh hoạt CTSV đầu khóa mình không đi có ảnh hưởng gì không các anh (chị)?
          Last edited by 13520873; 18-09-2013, 17:00.

Comment

Mấy bạn post bài có dấu với trúng chủ đề nhé . bị banned thì ko cập nhật tin tức đc

Comment

Tớ nghe 1 sô anh chị khóa trước có nói là không nhất thiêt phải đi:boss:
              I don't know the secret to success, but the secret to failure is trying to please everyone

Comment

vậy k đi có bị gì k ta.?

Comment

Originally posted by theareswhite View Post
                  vậy k đi có bị gì k ta.?
                  Theo tớ thấy là không:happy:
                  I don't know the secret to success, but the secret to failure is trying to please everyone

Comment

Originally posted by 13520549 View Post
                    Mấy bạn post bài có dấu với trúng chủ đề nhé . bị banned thì ko cập nhật tin tức đc
                    đã bị ban ).
                    Thế sáng thứ 2 có phải đi k?
                    SE-K8

Comment

Originally posted by GSPRO View Post

đã bị ban ).
                      Thế sáng thứ 2 có phải đi k?
                      Nên đi đi em, ngày Lễ khai giảng đầu tiên khi bước vào giảng đường Đại học là 1 sự kiện rất có ý nghĩa với Tân Sinh viên
                      "Tôi không hứa sẽ làm các bạn vui với những nụ cười hài hước nhưng tôi hứa sẽ luôn cố gắng làm những gì tốt nhất có thể để các bạn không phải buồn khi các bạn còn có người bạn đồng hành để lắng nghe và chia sẻ"

Comment

Ủa mà Lịch học ghi 27/08 vô học vậy 26/08 có vô trường như giấy báo trúng tuyển ghi không ?

Comment

nên có mặt ngày khai giảng đầu vào đi các bạn , như vậy mới có điềm để có mặt tại ngày lễ tốt nghiệp đầu ra
                          Thời xưa : hy sinh đời cha cũng cố đời con ....... Thời nay : đời cha mà ngon thì đời con coi như ổn !!!!

Comment

Originally posted by 13520354 View Post
                            Ủa mà Lịch học ghi 27/08 vô học vậy 26/08 có vô trường như giấy báo trúng tuyển ghi không ?
                            Sáng 26/8 là lễ khai giảng năm học mới, còn từ ngày 27-31/08/2013 và từ ngày 03-05/09/2013 là sinh hoạt công dân đầu khóa nha em.
                            Em nên xem lại topic này: http://forum.uit.edu.vn/threads/3500...n-Khoa-8-2013- hoặc xem trong thông báo ở cái giỏ em nhận được hôm qua.
                            "Tôi không hứa sẽ làm các bạn vui với những nụ cười hài hước nhưng tôi hứa sẽ luôn cố gắng làm những gì tốt nhất có thể để các bạn không phải buồn khi các bạn còn có người bạn đồng hành để lắng nghe và chia sẻ"

Comment

LHQC

Collapse
                            Working...
                            X