Announcement

Collapse
No announcement yet.

Tìm Team DOTA 2 hoặc DOTA 1

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Kết bạn] Tìm Team DOTA 2 hoặc DOTA 1

Hiện tại mình dự định lập một team Dota 2 -train for competing:adore: . Không bik có bạn nào cùng chí hướng với mình không :nosebleed: . Mình rất vui khi tìm được những bạn cùng chí hướng với mình . Và bên cạnh đó mình cũng mong là chúng mình sẽ training game trên tinh thần for fun and learnig before play :sunglasses: . Mình hay ngồi chơi lap ở GD 2 vào buổi trưa rất vui làm wen với các bạn :adore:

Cho mình 5 random rare trước rồi tính tiếp :dribble:

Comment

minh co choi dota 1 ah

Comment

Originally posted by 13520760 View Post
        Hiện tại mình dự định lập một team Dota 2 -train for competing:adore: . Không bik có bạn nào cùng chí hướng với mình không :nosebleed: . Mình rất vui khi tìm được những bạn cùng chí hướng với mình . Và bên cạnh đó mình cũng mong là chúng mình sẽ training game trên tinh thần for fun and learnig before play :sunglasses: . Mình hay ngồi chơi lap ở GD 2 vào buổi trưa rất vui làm wen với các bạn :adore:
        Sang năm 2 là chú sẽ bỏ ngay cái ý định lập team đánh giải ngay!

Comment

Chào bạn, mình cũng biết chơi sơ sơ dota 1.

Comment

Originally posted by 13520188 View Post
            Chào bạn, mình cũng biết chơi sơ sơ dota 1.
            Dota 1 hack rất nhiều tốt nhất chơi dota 2 ,nghe nói trường minh khóa rồi nên ko chơi được ở trường đâu.

Comment

Originally posted by 13520037 View Post
              Dota 1 hack rất nhiều tốt nhất chơi dota 2 ,nghe nói trường minh khóa rồi nên ko chơi được ở trường đâu.
              Chơi LAN =.=!
              <script charset="Shift_JIS" src="http://chabudai.sakura.ne.jp/blogparts/honehoneclock/honehone_clock_tr.js"></script>

Comment

dota 1 di =))

Comment

1 vote Dota 2 :3 ! cơ mah cũn nên train dota 1 để còn tham dự giải trường :3 !

Comment

mình cũng chơi dota 1

Comment

Trường chỉ có giải Dota 1 thôi. Dota 1 đê
                      Blog Hứa Anh Tôi trên mạng xã hội: Hứa Anh + | FaceBook | Thủ thuật Máy tính

Comment

Mới chơi DotA 1 được vài tháng, và chuyển sang DotA 2 đc 1 tháng, chơi rất gà udency:
                        Phùng Quốc Việt
                        Backend Developer - YouNet Media
                        Stand-in Backend Developer - Vizion Team
                        Phone: (+84) 1654 454 718
                        Mail: rexviet@gmail.com

Comment

Originally posted by 10520018 View Post
                          Cho mình 5 random rare trước rồi tính tiếp :dribble:
                          => ý bạn là sao ạ ~~!

mình thấy cũng có nhiều bạn chơi dota 1 wa' , nếu có dịp liên lạc với mình qua nick garena iTT.ThaiGa nha:happy:! Hiện giờ mình cũng là chủ clan Nk.Esport :sunglasses: nên rất mong được học hỏi nhiều hơn từ các bạn

Comment

Hế nhô mọi người :v Mình là Nobita | D2VnStaff ,đến từ dota-2.vn :v . Có thể hội thao E-Sport sắp tới của trường mình ,mình sẽ ráng đề nghị trường tổ chức dota 2 :v .Và dota-2.vn sẽ hỗ trợ tổ chức ,tăng thêm prize pool ,stream giải đấu blah blah ... :v

Comment

Originally posted by 11520417 View Post
                              Hế nhô mọi người :v Mình là Nobita | D2VnStaff ,đến từ dota-2.vn :v . Có thể hội thao E-Sport sắp tới của trường mình ,mình sẽ ráng đề nghị trường tổ chức dota 2 :v .Và dota-2.vn sẽ hỗ trợ tổ chức ,tăng thêm prize pool ,stream giải đấu blah blah ... :v
                              2 account mình bên dota 2 là NK.Esport.LigHT rất mong được tham gia cùng bạn

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X