Announcement

Collapse
No announcement yet.

Khóa 8 có bạn nào dùng LINUX không? Vào làm quen nhá.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Khóa 8 có bạn nào dùng LINUX không? Vào làm quen nhá.

Như tít nhá.

Bắt chước các bạn K8 mở topic làm quen. Mặc dù tui chắc không teen như các bạn được. Mục đích chủ yếu là làm quen, tám và quan trọng nhất là... khoe hàng:

Last edited by truonganpn; 07-09-2013, 13:06.

em cũng muốn dùng LINUX lắm cơ mà chưa có thời gian đê làm quen, cài xong gỡ à ((((, Hay anh chỉ cách dùng cơ bản cho tụi em đi
    Last edited by 13520882; 06-09-2013, 20:14.

Comment

linux là gì nhỉ :confuse:

Comment

Originally posted by 13520486
        ờ .. linux lf j vậy anh ????????????:vip::shot:udency:
        là LINUX đó bạn, cái anh chủ thớt các bạn gọi là thầy mới đúng á
        Hãy là chính mình!

Comment

khoe hàng j bạn :nosebleed:
          Đó là thầy, không phải là bạn đâu nha. Lần sau viết nhớ xem tên người đăng rồi trả lời cho phù hợp( giảng viên trường thì tên màu xanh). Còn nữa khi trả lời đừng viết tắt . Chào bạn

Comment

Gọi bằng anh cũng được cho nó thân dù sao chênh lệch vài tuổi thôi mà . Cũng đã vọc LINUX một ít nhưng mà tài liệu onl và các thông tin trên diễn đàn khó kiếm và viết chung chung quá nên không học được gì. Nản quá bỏ :beatbrick:
            Có mở lớp hay nhóm học LINUX thì cho em tham gia nhé :salute:

Comment

ờ .. linux lf j vậy anh ????????????:vip::shot:udency:
              linux là hệ điều hành mã nguồn mở nhé bạn
              Trần Gia Sang
              KTPM08 - 13520700
              Email: sangtg.uit@gmail.com - Facebook: http://facebook.com/sangtrangia
              SĐT: 0964 456 816

Comment

Quên mất phân khoe hàng:

PS: RIP bé [MENTION=35297]13520486[/MENTION], tui không chấp nhất chữ thầy hay chữ anh, các bạn tự canh tuổi mà xưng hô thôi. Cơ mà sau này đừng có "j` j`" liên tục nhiều quá nhá, admin ghét lắm đấy.
                Last edited by truonganpn; 06-09-2013, 20:47.

Comment

Thầy An tuy chênh lệch tuổi hơi ít nhưng "già như trái cà" rồi các bạn ơi :brick: Gọi thầy đi cho chắc ăn, mai mốt gặp dễ nhận được :byebye:

Comment

thầy thành lợp club đi cho bọn em tham gia với em có hứng với cái HĐH này từ năm lớp 10 mà ko có thời gian tìm hiểu với lại tự mò khó quá
                    Originally posted by truonganpn View Post
                    Quên mất phân khoe hàng:

[ATTACH=CONFIG]9465[/ATTACH]

[ATTACH=CONFIG]9466[/ATTACH]

[ATTACH=CONFIG]9467[/ATTACH]

PS: RIP bé [MENTION=35297]13520486[/MENTION], tui không chấp nhất chữ thầy hay chữ anh, các bạn tự canh tuổi mà xưng hô thôi. Cơ mà sau này đừng có "j` j`" liên tục nhiều quá nhá, admin ghét lắm đấy.

Comment

Originally posted by 13520882 View Post
                      thầy thành lợp club đi cho bọn em tham gia với em có hứng với cái HĐH này từ năm lớp 10 mà ko có thời gian tìm hiểu với lại tự mò khó quá
                      CLB là để sinh viên thành lập em ơi. Tui đóng vai trò bảo kê thôi B-) Hiện tại thì trên forum có cái group này: http://forum.uit.edu.vn/forums/57-UI...ux-User-Group-

Mà các bạn K8 do nhát hay do không có hứng thú mà để tui khoe hàng 1 mình vậy ta. Ai có gì show lên đê
                      Last edited by truonganpn; 06-09-2013, 21:10.

Comment

thích cái giống của Mr. An cũng đang tính chuyển sang Linux :P
                        Tình bạn là mãi mãi

Comment

nhìn ảnh thì đồ họa cũng thân thiện chứ, em cứ nghĩ nó giống giống trong backtrack. Học lệnh hoài không thuộc.

Comment

Khoe hàng phát nữa trước khi ngủ, cái này chắc nhiều bạn biết:

Linux là một hệ điều hành thôi, như bao hệ điều hành khác. Chắc có nhiều bạn K8 cũng thử cài vào xài rồi chứ nhỉ.

Comment

Originally posted by truonganpn View Post
                              Quên mất phân khoe hàng:

[ATTACH=CONFIG]9465[/ATTACH]

[ATTACH=CONFIG]9466[/ATTACH]

[ATTACH=CONFIG]9467[/ATTACH]

Cái này nhìn rất là nguy hiểm. Thầy cho em xin link download LINUX đi ạ. Trên mạng nhiều quá không biết cài bản nào.

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X