Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Hội thảo] THIẾT KẾ TƯƠNG LAI DÀNH CHO SINH VIÊN CNTT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Khi nào bắt đầu nhận vé nhỉ ?

Comment

Chào các bạn, do trùng thời gian thi giữa kỳ, nên Hội thảo sẽ được dời lại vào lúc 07g45 ngày 29/10/2013 vẫn ở Giảng đường 1 nhé các bạn.

Cống hiến để trưởng thành.

Chúng tôi không hứa sẽ làm bạn vui nhưng chúng tôi hứa sẽ lắng nghe và chia sẻ.

Hãy quan sát chứ đừng nhìn.

Comment

Năm ngoái gặp Người Khổng Lồ rồi, bây giờ thấy mấy cái hoạt động này không còn thích thú gì nữa.

Comment

Originally posted by 12520247 View Post
          Năm ngoái gặp Người Khổng Lồ rồi, bây giờ thấy mấy cái hoạt động này không còn thích thú gì nữa.
          Hình như bạn chưa phân biệt được sự khác nhau giữa các buổi hội thảo của những công ty dạng như cty NKL và các hội thảo như thế này nhỉ?
          Mình đã từng tham gia vài hội thảo như thế này và chưa thấy có gì là tiêu cực và lợi dụng người tham gia cả (theo suy nghĩ của mình).
          <script charset="Shift_JIS" src="http://chabudai.sakura.ne.jp/blogparts/honehoneclock/honehone_clock_tr.js"></script>

Comment

MÌnh mới đăng kí. Khi nào thì nhận vé được nhỉ?

Comment

lần trước đăng kí tham dự, mà BTC dời lịch không thông báo gì hết, làm mất công mình và rất nhiều bạn nửa lên trường buổi sáng
              làm việc vô trách nhiệm quá, nếu THIẾT KẾ TƯƠNG LAI mà kiểu này thì chắc .... xong.
              giờ uy tín đâu mà kiêu gọi sinh viên tham gia.

Comment

Lý do rõ ràng mà trường mình đang thi. có tổ chức cũng được mấy người tham gia đâu.
                Tình bạn là mãi mãi

Comment

LHQC

Collapse
                Working...
                X