Announcement

Collapse
No announcement yet.

Cho hỏi về C

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Cho hỏi về C

cho e hỏi mới vào học C thì nên sd C nào vậy?? mà nói chung là chưa biết cái tí tẹo gì về C hết, hồi xưa có học Pascal còn biết màn hình nó sao giờ hết biết.

Originally posted by 13520582 View Post
    cho e hỏi mới vào học C thì nên sd C nào vậy?? mà nói chung là chưa biết cái tí tẹo gì về C hết, hồi xưa có học Pascal còn biết màn hình nó sao giờ hết biết.
    Chào em ! Mới năm nhất thì anh khuyên em nên sử dụng Visual Studio luôn nhá. Em phân biệt giữa ngôn ngữ C và IDE đi nhá.
    Học kỳ I năm nhất học C, nên dùng Visual Studio 2010 trở lên nha.
    Lần sau nên đặt tiêu đề theat đầy đủ, đặt cụt lủn coi chừng bị ăn thẻ....:beatbrick:
    Chúc em học tốt. :happy:

Comment

em học theo khung chương trình tới năm 3 rồi muốn tung hoành gì cũng được,
      bắt đầu là tin đại cương học C,
      kì sau học Cấu trúc dữ liệu và giải thuật thì lên C nâng cao
      môn tiếp theo Lập trình hướng đối tượng học C++
      kì sau nữa học lập trình trên Windows học C#

Vậy đó em, cái gì cũng phải có căn bản sau này em sẽ thấy cái lợi của nó chứ đừng nên học nhảy nhé
      Good luck!

Comment

Originally posted by 12520332 View Post
        Chào em ! Mới năm nhất thì anh khuyên em nên sử dụng Visual Studio luôn nhá. Em phân biệt giữa ngôn ngữ C và IDE đi nhá.
        Học kỳ I năm nhất học C, nên dùng Visual Studio 2010 trở lên nha.
        Lần sau nên đặt tiêu đề theat đầy đủ, đặt cụt lủn coi chừng bị ăn thẻ....:beatbrick:
        Chúc em học tốt. :happy:
        xúi dại :-))
        Be different and always different
        http://archlinuxvn.org/
        http://theslinux.org
        http://lab.infosec.xyz

Comment

Mình đến giờ còn chưa biết Pascal nó như cái gì nữa . Vào học gì cứ bám sát theo đó. C là nền tảng để "thịt" mấy thằng khác. Học thật chắc thì "thịt" càng nhanh. Chúc bạn học tốt!
          Top Best Online - The Best Products Review Website

Comment

Em đi học thực hành thì sẽ được giải đáp câu này.

Comment

đây bạn, xem xong cái này là đc rùi.
              Thưởng thức video và nhạc bạn yêu thích, tải nội dung do bạn sáng tạo lên và chia sẻ nội dung đó với gia đình, bạn bè cũng như mọi người trên YouTube.

Comment

em đã dowload Microsoft Visual Studio 2010 Ultimate 32-bit (English) (trong trang dreamspark) mà sao cài cũng không
                nó cứ bị lỗi 64 bit là sao.
                vâỵ cho em hỏi cài đặt cái nào là hợp lý ( máy em 32bit)

Comment

LHQC

Collapse
                Working...
                X