Announcement

Collapse
No announcement yet.

LỖI VISUAL 2010 cứu em với T.T

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [C++] LỖI VISUAL 2010 cứu em với T.T

thứ 2 nộp bài cho cô Thư rồi. em mới down xong bản visual 2010, hứng thú code xem nó chạy ra sao. bấm chạy chương trình nó hiênj ra: System cannot find the file specified.
    em tìm trên google mà nó chỉ cách thần thánh quá. em thì mù tịt về máy tính @@! . lại dốt anh văn. anh, chị, bạn nào biết cách chữa cứu em với T.T .
    Thân!

Em thử đổi tên thư mục chứa file đó thành tiếng anh xem hoặc bỏ dấu đi xem
    Khi đã chọn công việc hay cái nghề cho mình thì nên đầu tư nhiều công sức cho nó thì sẽ thấy nó có nhiều cái hay để kiếm ra tiền lắm.Rồi cái quan trọng là có sức hay kiên trì mà làm không thôi! Đừng đứng núi này trông núi nọ thì phí hoài thời gian và tuổi trẻ thôi!

Comment

em đã cảm thấy bất lực khi xem câu trả lời này T.T
      đi ngủ
      1h10 rồi
      chết thật T.T

Comment

Bạn thử click phải chuột vào tên project -> Rebuild.

Comment

bạn cứ delete và re-download

Comment

chỉ kích chuột trai vào project được thôi ạ. đâu chuột phải được @@! nó không có dòng Rebuild

Comment

teamviewer lên coi xem
              Phú quý vinh hoa như ảo mộng
              Tiền tài danh vọng tựa phù du....

Comment

Bạn đã vào code được dòng nào chưa? Hay chỉ mới cài xong vào coi thử đã bị báo lỗi. Nếu đã code chạy báo thì thấy bất thường. Nếu chỉ mới mở lên thì là điều thường xảy ra, có thể tải và cài cái mới. Mình có một bản vs10 xài 3 năm nay còn chạy tốt nếu cần mình sẽ share cho.

Comment

Originally posted by 13520811 View Post
                  thứ 2 nộp bài cho cô Thư rồi. em mới down xong bản visual 2010, hứng thú code xem nó chạy ra sao. bấm chạy chương trình nó hiênj ra: System cannot find the file specified.
                  em tìm trên google mà nó chỉ cách thần thánh quá. em thì mù tịt về máy tính @@! . lại dốt anh văn. anh, chị, bạn nào biết cách chữa cứu em với T.T .
                  Thân!
                  cái này là chiện thường, nếu bạn code theo kiểu C++ thì lúc tạo project nên chọn empty project còn code kiểu C thì cứ next mà tiến. 1 phần nữa là khi bạn code sai nó ko chạy được đâu và hay hiện lên cái bảng như bạn nói, nhất là visual express:sogood:
                  Gái có bồ như hoa có chủ:tire:
                  Anh hùng thực thụ phải biết đánh chủ giựt hoa:love:

Comment

LHQC

Collapse
                  Working...
                  X