Announcement

Collapse
No announcement yet.

Việc đóng học phí

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Tâm sự] Việc đóng học phí

Số là hôm 30/10 mình đi đóng tiền ở ACB. Không biết do mình hay tiếp viên ghi nhầm nội dung đóng học phí sai MSSV. Nên trên trang học phí không cập nhật. Có ai bị giống mình chưa. Thấy lo quá :cry:

anh đem biên lai ngân hàng lên phòng kế hoạch tài chính đi, nhiều bạn bị như anh rồi
    Originally posted by 10520580 View Post
    Số là hôm 30/10 mình đi đóng tiền ở ACB. Không biết do mình hay tiếp viên ghi nhầm nội dung đóng học phí sai MSSV. Nên trên trang học phí không cập nhật. Có ai bị giống mình chưa. Thấy lo quá :cry:
    Last edited by 12520909; 06-11-2013, 22:05.

Comment

Originally posted by 10520580 View Post
      đem biên lai đóng tiền lên phòng tài chính là đc. nhưng mà anh cũng hơi ẩu đấy. em nhớ là lần nào ra ngân hàng chị đưa biên lai lúc ký cũng hỏi rõ ràng em xem lại thông tin coi đúng chưa ko ak
      Người Đến Người Đi và bỏ lại
      Một nỗi buồn nơi giữa trái tim tôi
      GhostFriends

Comment

hix, uk thì a cũng chỉ xem số tài khoản, số tiền là chính :confuse: rồi nhìn sơ tên, mà cái MSSV là 10320580 na ná giống nên... :unhappy:

Comment

:shock: Thêm một bạn bị khóa nick 3 ngày vì post sai mục.

Comment

LHQC

Collapse
          Working...
          X