Announcement

Collapse
No announcement yet.

có phải thi xong được về không mọi người????

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• có phải thi xong được về không mọi người????

mình k8, có lịch thi rùi, ngày 22 mình thi xong (nhưng chả thấy lịch thi thực hành lập trình, biết có hay không mà trong lịch thi không thấy) vậy được nghỉ tết lun phải không, mà sao nghe nói theo lịch nhà trường thì xong ngày 26 mới về quê ăn tết được....trong khi vé xe thì gần hết rùi.....mong mọi người giải đáp dùm...đặc biệt là kinh nghiệm các anh chị khóa trước (mà mình nghỉ thì thi xong thì hết học phần rùi thì học cái gì nữa đâu )))
    đừng cố gắng trở thành 1 người thành công mà hãy cố gắng trở thành 1 người có giá trị :happy:

Như mọi năm thì cứ buổi sáng thi xong môn cuối (phải chắc chắn là không còn môn nào để thi nữa nhá) thì buổi chiều lên xe về rồi. Nhưng năm nay không biết có học sang kì 2 hay không!

Comment

năm nhất hk1 anh có thi thực hành lập trình không sao em không thấy lịch uk
      đừng cố gắng trở thành 1 người thành công mà hãy cố gắng trở thành 1 người có giá trị :happy:

Comment

Lịch thực hành thông báo sạu em ơi, có thể thi trước hoặc sau lý thuyết. Thi xong thì về tết luôn
        [CENTER]CHỮ KÍ LÀ CÁI GÌ ẤY NHỈ - TỚ CŨNG KO BIẾT NỮA CƠ ::sogood::

Comment

Có thi thực hành nhập môn lập trình, bạn theo dõi trên website môn học hoặc hỏi trực tiếp giảng viên dạy nhé.
          Còn thi xong tất cả sẽ được nghỉ vì ngày bắt đầu học kì 2 là ngày : 17/02/2014

Lê Thanh Sang
          KTMT07

0977.622.609 - 093.220.4560

facebook.com/LuxuryT

Comment

Originally posted by 13520851 View Post
            mình k8, có lịch thi rùi, ngày 22 mình thi xong (nhưng chả thấy lịch thi thực hành lập trình, biết có hay không mà trong lịch thi không thấy) vậy được nghỉ tết lun phải không, mà sao nghe nói theo lịch nhà trường thì xong ngày 26 mới về quê ăn tết được....trong khi vé xe thì gần hết rùi.....mong mọi người giải đáp dùm...đặc biệt là kinh nghiệm các anh chị khóa trước (mà mình nghỉ thì thi xong thì hết học phần rùi thì học cái gì nữa đâu )))
            Bây giờ em về luôn, chừng nào tới thi quay lên thi, trường có bao giờ cấm được sinh viên về đâu mà, nếu thấy không còn gì để làm thì cứ về thôi.

Comment

chú có thể nghỉ bất cứ lúc nào
              Originally posted by 13520851 View Post
              :funny::brick::beauty::what:

Comment

Nếu muốn về thì về bây giờ luôn cũng được, cần gì phải thi xong? :brick:

Comment

Chưa thi được nghỉ cũng có thể về. Thi xong rồi là nghỉ, mà nghỉ thì cứ an tâm về nhé em

Comment

cùng quan điểm trường ra cái lịch thi thực hành trễ quá làm em giờ chẳng bik đường nào mak lần... mình thi xong nhập môn lập trình sáng 21 có vé máy bay chìu 21 về... vẫn cũng rất khổ sở ko bik cái thi thực hành ra sao... thi trước lí thuyết thi ko sao, chứ thi sau là cả một vấn đề... mong trường đưa ra cái lịch cụ thể để mọi sinh viên còn biết mà tình toán mua vé sao cho hợp lí... nếu thi sau thì sớm cho sinh viên như em biết để còn biết mak trả vé và tranh thủ tìm vé mới... chứ cứ dây dưa thế này một thời gian nữa mak thi thực hànhsau lí thuyết là em khỏi về quê... vì bây giờ vé các ngày 25 trở về sau đã bắt đầu khó kiếm rồi... trường còn để kéo dài mới thông báo thì chỉ khổ sinh viên... tới lúc đó chẳng có vé để mak đặt :shot:

Comment

Originally posted by 12520485 View Post
                      cùng quan điểm trường ra cái lịch thi thực hành trễ quá làm em giờ chẳng bik đường nào mak lần... mình thi xong nhập môn lập trình sáng 21 có vé máy bay chìu 21 về... vẫn cũng rất khổ sở ko bik cái thi thực hành ra sao... thi trước lí thuyết thi ko sao, chứ thi sau là cả một vấn đề... mong trường đưa ra cái lịch cụ thể để mọi sinh viên còn biết mà tình toán mua vé sao cho hợp lí... nếu thi sau thì sớm cho sinh viên như em biết để còn biết mak trả vé và tranh thủ tìm vé mới... chứ cứ dây dưa thế này một thời gian nữa mak thi thực hànhsau lí thuyết là em khỏi về quê... vì bây giờ vé các ngày 25 trở về sau đã bắt đầu khó kiếm rồi... trường còn để kéo dài mới thông báo thì chỉ khổ sinh viên... tới lúc đó chẳng có vé để mak đặt :shot:
                      Bác cứ thi lý thuyết cho cao khỏi mất công thi thực thành :'D

Comment

Originally posted by 12520042 View Post
                        Bác cứ thi lý thuyết cho cao khỏi mất công thi thực thành :'D
                        ý kiến rất hay nhưng không thực tế :brick:

Comment

LHQC

Collapse
                        Working...
                        X