Announcement

Collapse
No announcement yet.

Máy báo lỗi pin như vậy là sao mọi người?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [window] Máy báo lỗi pin như vậy là sao mọi người?

Tình hình e sài dell vostro hư adapter và mua mới <hàng tàu> sài bình thường lâu lâu nó báo lỗi như vậy..ngu anh văn nên nhờ mọi người giúp, ai biết lỗi gì fix giúp e với.
    Cám ơn m.n
    Code for food.

Nguồn ko đủ công suất em à. Con Dell của em nó xài adapter 90W, nên 45W hàng tàu là ko đủ để em nó hoạt động. :boss:
    When we are young, work to learn, NOT to earn.
    E: ninhho At outlook dot com
    M: +8490 3000 670

Comment

vậy là phải mua sạc mới à a? Do sạc tàu nó đểu à a?
      Code for food.

Comment

xạc đang cắm có 45W, trong khi xạc chuẩn của nó phải 90W mới đủ. mua cái khác đi, xem cho kỹ các thông số kỹ thuật
        -----------------------------
        Mai Văn Khải
        Software Engineering, University Information of Technology
        a07d26eb5cbc98f77b36a461eb629456

Comment

Cám ơn, các a. tiện cho e hỏi? sạc e dùng 19.5V-4.62A mà mua sạc 19.5V-3.44A vậy có dùng được không a?
          Code for food.

Comment

Em nên coi datasheet của máy xem coi máy của em hoạt động torng khoảng điện áp bao nhiêu, dòng bao nhiêu... rồi quyết định chọn adapter phù hợp.
            When we are young, work to learn, NOT to earn.
            E: ninhho At outlook dot com
            M: +8490 3000 670

Comment

Originally posted by 11520272 View Post
              Em nên coi datasheet của máy xem coi máy của em hoạt động torng khoảng điện áp bao nhiêu, dòng bao nhiêu... rồi quyết định chọn adapter phù hợp.
              xem làm sao a chỉ e với? goole mà hông thấy chỉ? em dùng dell vostro 3560 input: 100-240v-1.5a
              output: 19.5v-4.62a hi
              Last edited by 12520498; 08-12-2013, 21:34.
              Code for food.

Comment

Nên mua adapter 90W nha bạn, acbel tốt đấy bạn. dùng thế hư máy, hư cả adapter. Hàng tàu thì thua rồi, gặp đồ dỏm.
                Blog Hứa Anh Tôi trên mạng xã hội: Hứa Anh + | FaceBook | Thủ thuật Máy tính

Comment

tìm mua hàng zin nhiều mà bạn, xài hàng ko ổn định hại cho máy. Bữa mình mua 1 anh bên quận 4( chuyên sửa laptop ) adapter zin chỉ 150k thôi. số ampe* số vol thì sẽ thành công suất đó bạn

Comment

Lúc trước mình cũng sài sạc zin lun mà lâu lâu nó cũng báo cái gì á. Sau 1 thời gian cái tự dung nó hết

Comment

LHQC

Collapse
                    Working...
                    X