Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hỏi nhanh - Đáp gọn

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 11520711
    replied
    Originally posted by 13520584 View Post
    Cho mình hỏi, mình có đứa em năm nay thi vào trường ta nhưng bị mất cắp giấy báo thi, vậy giờ phải làm sao để có thể tiếp tục được dự thi ? Nếu giờ xin cấp lại giấy báo thì không kịp nữa. (em mình thi ở cụm thi Vinh)
    [MENTION=12238]toannv[/MENTION]
    trường hợp cấp bách...thầy tl cho bạn ấy yên tâm:look_down:

Leave a comment:

• 13520584
    replied
    Cho mình hỏi, mình có đứa em năm nay thi vào trường ta nhưng bị mất cắp giấy báo thi, vậy giờ phải làm sao để có thể tiếp tục được dự thi ? Nếu giờ xin cấp lại giấy báo thì không kịp nữa. (em mình thi ở cụm thi Vinh)

Leave a comment:

• 13520604
    replied
    Trường nào theo trường nấy nhé em :v :funny:
    Thân ái !
    Originally posted by manhkhang269 View Post
    Các anh/chị cho em hỏi : hiện tại em đăng ký nv1 vào ngành KHMT của ĐH BK, em có biết rằng ĐH BK vs ĐH CNTT cùng thuộc ĐH QG nên nv1B em tính đăng kí vào KHMT của ĐH CNTT thì có được ko? Hay nv1B chỉ áp dụng trong nội bộ các ngành của ĐH BK?
    Last edited by 13520604; 29-06-2014, 10:43.

Leave a comment:

• manhkhang269
    replied
    Các anh/chị cho em hỏi : hiện tại em đăng ký nv1 vào ngành KHMT của ĐH BK, em có biết rằng ĐH BK vs ĐH CNTT cùng thuộc ĐH QG nên nv1B em tính đăng kí vào KHMT của ĐH CNTT thì có được ko? Hay nv1B chỉ áp dụng trong nội bộ các ngành của ĐH BK?

Leave a comment:

• 11520272
    replied
    Originally posted by rockcongtu View Post
    anh/chị cho e hỏi đề thi của trường là đề riêng hay đề chung vậy? sao e thấy trên giấy báo dự thi của các trường khác là giờ làm bài là 7h15 còn trường mình là 6h30 vậy ??? mỗi môn đều sớm hơn 45 phút
    Trường mình thi theo hình thức 3 chung của Bộ GD-ĐT, nên tất nhiên là chung đề.
    Vấn đề có mặt sớm trước mỗi buổi thi là em phải đảm bảo nhằm tránh các sai sót để điều chỉnh kịp thời.
    Với lại cũng nên có mặt sớm tạo tâm lý tốt trước khi vào phòng thi nữa.

Leave a comment:

• rockcongtu
    replied
    anh/chị cho e hỏi đề thi của trường là đề riêng hay đề chung vậy? sao e thấy trên giấy báo dự thi của các trường khác là giờ làm bài là 7h15 còn trường mình là 6h30 vậy ??? mỗi môn đều sớm hơn 45 phút

Leave a comment:

• Pilzer
    replied
    Originally posted by 9x2 View Post
    cho e hỏi về NVPN:
    vd nếu năm ngoái e thi KTPM(27.5) nhưng e đc 26đ-->rớt
    e đk NV2 là CNTT(24.5) thì trường phải ưu tiên đủ NV1 của các bạn r mới xét NV2 của e đúng ko? nếu đủ 80 chỉ tiêu của NV1 thì điểm của e có bao nhiêu đi nữa vẫn tạch đúng ko ạ:confuse:
    NVPN dành cho những thí sinh "tiềm năng", nếu thiếu chỉ tiêu thì sẽ lấy thí sinh "tiềm năng" đó. Nhưng mà bạn cũng đừng lo lắng quá, nhà trường sẽ xem xét điểm để không bỏ sót nhân "Consumer Media Network" tài :salute:
    Last edited by Pilzer; 20-06-2014, 08:04.

Leave a comment:

• 9x2
    replied
    cho e hỏi về NVPN:
    vd nếu năm ngoái e thi KTPM(27.5) nhưng e đc 26đ-->rớt
    e đk NV2 là CNTT(24.5) thì trường phải ưu tiên đủ NV1 của các bạn r mới xét NV2 của e đúng ko? nếu đủ 80 chỉ tiêu của NV1 thì điểm của e có bao nhiêu đi nữa vẫn tạch đúng ko ạ:confuse:

Leave a comment:

• Pilzer
    replied
    Originally posted by Will Alone View Post
    Cho em hỏi là lúc làm HS ĐKDT em ghi sai cái mã trường THPT rồi. Giờ có chỉnh sửa được không. Giờ trong phiếu dự thi của mình ghi mình hs trường khác r
    Nếu phiếu số 2 viết đúng mà phiếu số 1 viết sai thì còn chỉnh được
    Nếu 2 phiếu viết giống nhau thì (mình nghĩ là) coi như xong cmnr
    Chia buồn với bạn ...

p.s: Quả này bạn phải đến
    Trường Đại Học Công Nghệ Thông Tin
    Địa chỉ: khu phố 6, phường Linh Trung, quận Thủ Đức, TP. Hồ Chí Minh
    Điện thoại: (08) 3725.2002 (xin số 159) Hotline: 093.746.3529

để nhờ thầy cô giúp

Leave a comment:

• 12520909
    replied
    hiện giờ trường chưa đủ điều kiện để để tổ chức thi tại trường nên phải mượn trường.
    mấy đứa đăng kí đông quá mà :sure:
    Trước tưởng thi ở TD có nhà người quen giờ vào tận Q5 :sure:

Leave a comment:

• Will Alone
    replied
    Originally posted by 12520909 View Post
    đến trường ở Thủ Đức chứ, vì chưa tới ngày thi thì hội đồng thi ở địa điểm thi chưa có
    sát ngày thi đừng cố nhồi nhét thêm nhé, chỉ xem lại những cái đã học được, xem thêm nhiều quá vào sát ngày thi đầu óc dễ bị trơ ra, và nhớ lộn xộn, trường hợp xấu thì đau đầu, cái gì cũng nhớ 1 nửa
    à mà anh trực ở dự bị đại học :sogood:
    Trước tưởng thi ở TD có nhà người quen giờ vào tận Q5 :sure:

Leave a comment:

• 12520909
    replied
    đến trường ở Thủ Đức chứ, vì chưa tới ngày thi thì hội đồng thi ở địa điểm thi chưa có
    sát ngày thi đừng cố nhồi nhét thêm nhé, chỉ xem lại những cái đã học được, xem thêm nhiều quá vào sát ngày thi đầu óc dễ bị trơ ra, và nhớ lộn xộn, trường hợp xấu thì đau đầu, cái gì cũng nhớ 1 nửa
    à mà anh trực ở dự bị đại học :sogood:
    Tks anh. Chắc em tranh thủ đi trước 3 - 4 ngày quá vì còn đang ôn thi. Mà em thi ở trường dự bị đại học thì lúc lên sẽ đến trường ở Thủ Đức để sửa hay là đến trường dự bị hả anh ?
    Last edited by 12520909; 17-06-2014, 01:13.

Leave a comment:

• Will Alone
    replied
    Originally posted by 12520909 View Post
    bây giờ chưa tới ngày thi, cho nên muốn chỉnh sửa gì thì em trực tiếp lên trường chỉnh, trường hợp xấu nhất là trong ngày thi em muốn chỉnh thì phải đi sớm , nhưng tốt nhất vẫn là tranh thủ chỉnh trước ngày thi
    Tks anh. Chắc em tranh thủ đi trước 3 - 4 ngày quá vì còn đang ôn thi. Mà em thi ở trường dự bị đại học thì lúc lên sẽ đến trường ở Thủ Đức để sửa hay là đến trường dự bị hả anh ?

Leave a comment:

• 12520909
    replied
    bây giờ chưa tới ngày thi, cho nên muốn chỉnh sửa gì thì em trực tiếp lên trường chỉnh, trường hợp xấu nhất là trong ngày thi em muốn chỉnh thì phải đi sớm , nhưng tốt nhất vẫn là tranh thủ chỉnh trước ngày thi
    Cho em hỏi là lúc làm HS ĐKDT em ghi sai cái mã trường THPT rồi. Giờ có chỉnh sửa được không. Giờ trong phiếu dự thi của mình ghi mình hs trường khác r

Leave a comment:

• Will Alone
    replied

Leave a comment:

LHQC

Collapse
Working...
X