Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hỏi nhanh - Đáp gọn

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Cho em hỏi

Giúp em với... Em thi KHMT được 26,5, điểm trúng tuyển cũng 26,5, em đứng thứ 136 từ trên xuống, trên em và dưới em cũng có mấy bạn được 26,5, nhưng chỉ tiêu chỉ có 120 vậy em và mấy bạn bằng điểm em có đậu vào trường không ạ. Em xin cảm ơn.

Comment

• Originally posted by Vinh Phuc Luu View Post
      Giúp em với... Em thi KHMT được 26,5, điểm trúng tuyển cũng 26,5, em đứng thứ 136 từ trên xuống, trên em và dưới em cũng có mấy bạn được 26,5, nhưng chỉ tiêu chỉ có 120 vậy em và mấy bạn bằng điểm em có đậu vào trường không ạ. Em xin cảm ơn.
      có bạn à, yên tâm đi

Comment

Chào em,

Em vào lại trang Tuyển sinh của trường và tra cứu điểm lại đi. Trang này bây giờ đã có chức năng thông báo cho thí sinh biết trúng tuyển vào ngành nào rồi đó.

Thân ái,
        Trí Dũng

Comment

• Originally posted by dungvt View Post
          Chào em,

Em vào lại trang Tuyển sinh của trường và tra cứu điểm lại đi. Trang này bây giờ đã có chức năng thông báo cho thí sinh biết trúng tuyển vào ngành nào rồi đó.

Thân ái,
          Trí Dũng
          Ở đâu vậy anh cho em xin cái link hix

Comment

• Untitled.pngem được thông báo vậy là đậu không anh chị
            Attached Files

Comment

• Chào em,

Em không nên lo lắng quá. Em đọc sao hiểu vậy là được rồi. Giờ chuẩn bị giấy tờ, hành trang chờ trường báo kế hoạch nhập học thì lên đường thôi.

Thân ái,
              Trí Dũng

Comment

Ở đâu vậy anh cho em xin cái link hix
                Chào em, em vào trang Tuyển sinh để biết thêm chi tiết: http://tuyensinh.uit.edu.vn/
                When we are young, work to learn, NOT to earn.
                E: ninhho At outlook dot com
                M: +8490 3000 670

Comment

[ATTACH=CONFIG]13611[/ATTACH]em được thông báo vậy là đậu không anh chị
                  Sao của tui lại ghi dự kiến ông nhỉ :3 hình như trường sửa lại rùi

Comment

• Dạ thầy/cô cho em hỏi em trúng tuyển vào lớp Chất lượng cao của nhà trường thì em có giấy báo bình thường như mấy bạn không vậy thầy/cô ? Em cảm ơn

Comment

• hom qua là chúc mừng,
                      hôm này lại là dự kiến
                      thế nào đây, lo quá
                      Last edited by vuongbaoremix; 23-07-2014, 13:03.

Comment

• Originally posted by vuongbaoremix View Post
                        hom qua là chúc mừng,
                        hôm này lại là dự kiến
                        thế nào đây, lo quá
                        Uh` trưa ngủ dậy mình check lại thấy để dự kiến. Và điểm chuẩn cũng đổi thành dự kiến .
                        không biết sao nữa

P/s : 27 đã đủ đậu ktmt chưa nhỉ
                        Last edited by given001; 23-07-2014, 14:50.

Comment

• mình nghĩ và hy vọng là điểm chuẩn dự kiến sẽ đúng như điểm chuẩn chính thức, không có gì thay đổi!

Comment

• Cho em hỏi lớp CLC với lớp thường có khác nhau không ạ

Comment

Cho em hỏi lớp CLC với lớp thường có khác nhau không ạ
                              Chào em,

Khác chứ em. Chỉ giống chương trình học vì cùng là bằng đại học chính quy cả. Còn khác như thế nào thì để các anh chị đã học chương trình chất lượng cao vào mô tả thì khách quan hơn là các thầy cô mô tả.

Thân ái,
                              Trí Dũng

Comment

• cho em hỏi chương trình chất lượng cao của ngành kỹ thuật phầm mềm có tốt hơn chương trình không ạ? em thi 32 điểm vậy có được vào không?

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X