Announcement

Collapse
No announcement yet.

Chọn trường thi

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Chọn trường thi

Năm nay em thi đh định thi vào cntt chuyên ngành kĩ thuật phần mềm nhưng không biết nên thi vào đại học cntt hay đại học khtn. Điểm vào thì tương đối bằng nhau nhưng em không biết bên trường nào đào tạo lập trình tốt hơn. Bên cntt em thấy có các club rất hay còn bên khtn thì nghe đào tạo phần mềm rất tốt. Tiền bối hay bạn nào cho mình lời khuyên với cho ý kiến khách quan nhé

Theo mình được biết thì học nên KHTN thì sau năm 2 mới phân ngành :byebye: :brick:. May mắn cho mình là ngày mình đặt bút viết hồ sơ. Mình ko phân vân giữa KHTN, BK hay CNTT. Nên làm 1 phát vào UIT luôn
    -Trần Hữu Danh-
    -GameUIT - SE-
    ...Slowly... But Strongly...
    clbgameuit.com F/clbgameuit

Comment

Em cảm ơn em cũng thích bên cntt hy vọng gặp anh Danh trong vài tháng tới tại trường có gì nếu đậu sau này em nhờ a giúp đỡ vì a cũng hc bên kĩ thuật phần mềm phải

Comment

chị có 2 thằng bạn học cntt, 1 khtn , 1 cntt mình, sau nửa năm học về
        thằng cntt sút 2 kí
        thằng khtn sút 5 kí :vip:

em cư nghĩ xem thử một khoa có kinh nghiệm lâu năm với một trường đào tạo chuyên biệt cntt đang phát triển thì ngắm cái nào hơn rồi chọn mà tùy vào suy nghĩ của mình thôi em
        còn đào tạo lập trình cntt không thua ai đâu nhen em :salute:, chủ yếu là em có học đựoc ko thôi

Comment

Về đào tạo thì các thầy ở cntt cũng từng là các thầy ở khtn và bk nên ko thể nói là trường nào tốt hơn

Comment

So sánh về từng khía cạnh ngành học thì sao ạ, UIT là 1trường mới nhưng e nghĩ nó năng động hơn KHTN, nhưng KHTN thì tuy ko chuyên về CNTT nhưng ngành CNTT cũng là mũi nhọn của trường đúng ko ạ

Comment

học BK thì hơi khổ thời gian đầu nhưng vào chuyên nghành thì điểm cao lắm

Comment

Chào em!
                Em có thể xem thêm ở http://forum.uit.edu.vn/threads/4227...ao-Truong-nao-
                Thân!

Comment

LHQC

Collapse
                Working...
                X