Announcement

Collapse
No announcement yet.

Xin tài liệu môn lí của anh chị đi trước

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Xin tài liệu môn lí của anh chị đi trước

Như đề ạ, ai có tài liệu gì hay thì share cho em với.
    Em đã lên nhiều trang và tải tài liệu về đọc. Đa phần là bài tập, trong khi kiến thức em chưa vững, nên em cũng khó học được.
    Vậy anh chị nào còn giữ tài liệu trong máy, có tài liệu hay hoặc sách thì cho em cái link hoặc tên sách giúp em nhé :love:

Bổ sung thêm: Chết mịa, có mấy anh chị tưởng nhầm em là sinh viên thì phải :waaaht:. Em đang học lớp 12
    Hèn gì ...
    Em xin tài liệu LTĐH cơ :love:
    Last edited by Pilzer; 10-03-2014, 17:41. Reason: Có một sự nhầm lẫn nhẹ

Môn này sắp tuyệt chủng ở trường rồi bạn ơi! Giờ sinh viên thích học Mạch số hơn là Vật lý Kỹ thuật vì nó là tiên quết cho môn Kiến trúc máy tính thần thánh.
    Tôi không hối tiếc những gì mình đã làm. Tôi chỉ hối tiếc những gì đã không làm khi có cơ hội!

Comment

Originally posted by 11520537 View Post
      Môn này sắp tuyệt chủng ở trường rồi bạn ơi! Giờ sinh viên thích học Mạch số hơn là Vật lý Kỹ thuật vì nó là tiên quết cho môn Kiến trúc máy tính thần thánh.
      Ước gì em không phải thi môn lí :sexy:

Comment

Nếu học thầy Chương thì đâu cần tài liệu??
        :sunglasses:To get success, the first thing is you must understand yourself.

Comment

Originally posted by 12520406 View Post
          Nếu học thầy Chương thì đâu cần tài liệu??
          Thầy Chương là ai ạ?:waaaht:

Comment

Thằng thớt định hỏi đề cương ôn lý 12 mà mấy bác nói lý A1 A2 làm sao em nó hiểu, lại còn thầy Chương ở đây nữa :baffle:
            Gái có bồ như hoa có chủ:tire:
            Anh hùng thực thụ phải biết đánh chủ giựt hoa:love:

Comment

Originally posted by 11520218 View Post
              Thằng thớt định hỏi đề cương ôn lý 12 mà mấy bác nói lý A1 A2 làm sao em nó hiểu, lại còn thầy Chương ở đây nữa :baffle:
              Cuối cùng cũng có người hiểu cho lòng em :kiss:

Comment

Ko có ai hết ...:sosad::aboom:

Comment

Originally posted by Pilzer View Post
                  Ko có ai hết ...:sosad::aboom:
                  tài liệu thì đầy ra trên mạng, đề thi cũng có, cậu em nên tập giải đề thi ngay và luôn đi. Hạn chế game, gái gú lại thì UIT welcome to you !!:baffle:
                  Gái có bồ như hoa có chủ:tire:
                  Anh hùng thực thụ phải biết đánh chủ giựt hoa:love:

Comment

Tài liệu thì thiếu gì bạn, quan trọng có đủ kiên nhẫn để làm thôi, lên GG search ra cả đống.

Comment

Originally posted by 11520218 View Post
                      tài liệu thì đầy ra trên mạng, đề thi cũng có, cậu em nên tập giải đề thi ngay và luôn đi. Hạn chế game, gái gú lại thì UIT welcome to you !!:baffle:
                      Giải đề ngay và luôn, không cần học lý thuyết hả anh? :surrender:

Comment

Originally posted by homeboy View Post
                        Tài liệu thì thiếu gì bạn, quan trọng có đủ kiên nhẫn để làm thôi, lên GG search ra cả đống.
                        Toàn tài liệu copy hết, bây giờ chẳng biết dâud nguồn luôn :aboom:

Comment

Originally posted by Pilzer View Post
                          Toàn tài liệu copy hết, bây giờ chẳng biết dâud nguồn luôn :aboom:
                          Bạn chịu khó tìm tài liệu thi thử của mấy trường chuyên về mà làm, hồi trước mình hay làm đề thi thử trường THPT đại học vinh, trường chuyên ĐH sư phạm, chuyên thuận thành, ... nhiều mà quên rồi.
                          Last edited by homeboy; 11-03-2014, 00:08.

Comment

Hồi đó mình học cuốn này nè: 1331348443_1326766620_pp_moi_giai_nhanh_bai_tap_trac_nghiem_Vat_lipham_duc_cuon.jpg

Comment

Originally posted by 13520670 View Post
                              Hồi đó mình học cuốn này nè: [ATTACH=CONFIG]12005[/ATTACH]
                              Em có đọc cuốn này rồi, toàn bài tập. Chắc chết :sosad:

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X