Announcement

Collapse
No announcement yet.

Người được like facebook, vnzoom có lợi ích gì?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Người được like facebook, vnzoom có lợi ích gì?

Số là em thấy trên 4rum của vnzoom có nhiều người bỏ thì giờ ra để share acc vip, leech-get link, họ thường đòi thanks và like.Em nghĩ mấy cái like và thanks đó phải làm được gì đó, ví dụ như quy đổi thành tiền ảo,.... chứ không thì sẽ không có nhiều người bỏ thì giờ ra làm mấy việc đó mà không có chút lợi ích cho mình( mặc dù cũng có những người tốt như vậy:funny.Vả lại nếu share acc vip thì cũng có nguy cơ acc bị bane :beatbrick:

share link fshare.vn 4share.vn thì người ta down nhiều có point bán có tiền :dreaming: :dreaming:
    còn acc vip mấy host khác đa số là acc hack dc hay xài cc chôm để mua :nosebleed:
    ko share cũng có lúc bị block or change pass :shame:
    bên đó có ads. cỡ admin thì có tiền tháng :dreaming: con2mod smod chắc lâu lâu dc cái card :adore:
    hồi trước cũng chơi bên vn-z :sogood:quen biết nhiều cũng có lợi lắm :funny:
    điển hình là h mình download cần là pm sẽ có người cho mượn :embarrassed:

Comment

thank là theo cách hoạt động của forum thôi bạn
      ai share nhiều thì muốn có like đẹp. xin làm mod hay có gì với cấp trên cũng dễ :funny:
      như rìu vàng sẽ hơn búa gỗ nhiều chứ :beauty::beauty:

Comment

Originally posted by 13520159 View Post
        share link fshare.vn 4share.vn thì người ta down nhiều có point bán có tiền :dreaming: :dreaming:
        còn acc vip mấy host khác đa số là acc hack dc hay xài cc chôm để mua :nosebleed:
        ko share cũng có lúc bị block or change pass :shame:
        bên đó có ads. cỡ admin thì có tiền tháng :dreaming: con2mod smod chắc lâu lâu dc cái card :adore:
        hồi trước cũng chơi bên vn-z :sogood:quen biết nhiều cũng có lợi lắm :funny:
        điển hình là h mình download cần là pm sẽ có người cho mượn :embarrassed:
        Anh nói rõ cho em cái này ạ, hình thức share acc cho người khác rồi lấy point đổi tiền ạ?Đổi ra sa0?.....:sexy:
        Còn mấy cái vụ get-leech dùm thì có dc cái gì ngoài dc like hay thanks ạ?

Comment

Tức là khi người ta download link của mình thì tài khoản của mình dc cộng 1 số điểm nào đó. Thực chất điểm này ko đổi ra tiền được, chỉ để đổi ra acc vip (download tốc độ cao). Khi nào có ai đó cần download với tốc độ cao mà ko có point thì bán point cho người đó. Vậy thôi :aboom:

Còn cái like với thank thì để cho đẹp, nhiều lúc cần trong việc tuyển mod của forum.

Biết đâu sau này cấp cao lại được admin rủ rê vào làm quản lý website chung -> chia lợi nhuận :beatbrick:
          Last edited by 12520196; 23-03-2014, 17:54.
          ~~ Đây là chữ kí ~~

Comment

Vẫn chưa hiểu vấn đề lắm :v

Comment

khoan nói tới vấn đề là thanks và like thì đc gì.

Giả sử bạn cố công làm 1 bài TUT tỉ mỉ công phu, hướng dẫn mọi người bla..bla

Thì nếu như ko ai vào comment, hoặc comment mà ko like ,đại loại vậy thì bạn có vui đc ko?!

Like và Thanks giống như 1 cách khích lệ tinh thần người viết thôi, Hồi trước 4rum chỉ có Thanks, ko có Like như bây giờ.
              [COLOR="#FF0000"]Thanh lý Fshare Point

Comment

Originally posted by 07520082 View Post
                khoan nói tới vấn đề là thanks và like thì đc gì.

Giả sử bạn cố công làm 1 bài TUT tỉ mỉ công phu, hướng dẫn mọi người bla..bla

Thì nếu như ko ai vào comment, hoặc comment mà ko like ,đại loại vậy thì bạn có vui đc ko?!

Like và Thanks giống như 1 cách khích lệ tinh thần người viết thôi, Hồi trước 4rum chỉ có Thanks, ko có Like như bây giờ.
                anh cũng bán fshare point :beauty:

Comment

Có like còn được, thêm cái dislike chỉ làm ức chế. Viết một bài viết và nêu một quan điểm ư chính đáng để rồi nhận một gáo nước lạnh.
                  Thân Lãng Tử Phiêu Du Theo Ngàn Gió,
                  Chốn Phiêu Hồng Buông Kiếm Tựa Hồng Nhan

Đời Đạo Gian

Comment

Originally posted by 13520159 View Post
                    anh cũng bán fshare point :beauty:
                    trùi, fshare point h bạt ngạt luôn, chả dùng j cho hết, @@
                    :doubt:
                    [COLOR="#FF0000"]Thanh lý Fshare Point

Comment

Tích tiểu thành đại mà :embarrassed:

Comment

Originally posted by 07520082 View Post
                        trùi, fshare point h bạt ngạt luôn, chả dùng j cho hết, @@
                        :doubt:
                        đang cầm acc life time. ko cũng mua 1 ít

Comment

LHQC

Collapse
                        Working...
                        X