Announcement

Collapse
No announcement yet.

Thông báo mời thầu canteen (căng-tin) trường.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 10520526
    replied
    Nếu như Căn tin mà thoáng hơn và chu đáo sẽ thu hút rất nhiều sinh viên hơn bây giờ.
    Sau mỗi buổi sáng học xong. Đám bạn lại rủ nhau đi ăn, nhưng không đứa nào đồng ý vô Căn tin mà ăn .
    Còn chuyện thực phẩm tươi hay không thì mình không biết. Gần đây nhất mình ăn có món chả cá, nó có mùi chua (giống mùi thui) nên mình hỏi cái này hơi có mùi cô à.....Đồng loạt 3 -4 người nói chống lại mình....Nói này nói nọ....Lí do này nọ...Nhưng mình chưa nói gì, chỉ là góp ý.....mà đã bị thế. Bức xúc quá mình nói là sẽ nói sang bên trường để xem xét thì các cô lại ra nói ngon nói ngọt, cười với mình. Thật là không hiểu nổi.

Leave a comment:

• 07520272
    replied
    thấy cơm ăn cũng đâu có mắc lắm đâu mà lại thấy sạch sẽ mà ngon nữa. mấy bác nghĩ coi giá khởi điểm đấu đã 15tr rồi. vậy tính ra 1 ngày 500k. mấy bác nghĩ coi một ngày cantin có thể kiếm được bao nhiêu lượt khách. và họ lời dc bao nhiêu. chưa kể tới tiền công muốn người rồi nấu nướng nguyên liệu này nọ nữa, chưa kễ tới ngày nghĩ ngày lẻ ngày chủ nhật có ai vô trường đâu mà ăn. rồi mấy ngày nghĩ để thi nhiều khi cô nấu cả nồi cơm rồi bữa đó chỉ có vài bạn đi thi ko ai ăn thì sao. rồi nghĩ hè ít đi học thì thu nhập của họ dc bao nhiều. các bác cứ lấy lợi ích của bản thân ra mà đi kể lể vậy sao ko nghĩ tới cái cực của người khác trước

Leave a comment:

• 11520408
    replied
    múc nhiều canh tý xíu thôi mà cũng khó chịu

Leave a comment:

• 08520164
    replied
    mình thấy căn tin trường mình đâu đến nỗi tệ đâu mà các bác chê dữ vậy, thức ăn ở căn tin luôn luôn mới và tươi, có thể vì lý do đó mà cô bán hơi đắt mấy món, nhưng nếu ăn thịt-trứng, hay cá thì các bạn ko sợ lỗ đâu, ở cái làng ĐH này thì căn tin mình vậy là dc nhất rồi, các bác "kém cá chọn canh" quá, nếu muốn ăn ngon, sạch sẽ thì ra an ninh ăn, ko thì ra chỗ quán bà già gần cổng sau TDTT ấy, còn mấy chỗ khác thì miễn hết đi. Đôi lời chia sẻ

Leave a comment:

• BiThuDoan
    replied
    Do .... khó quá nên Đoàn Trường sẽ không tham gia đấu thầu.

Leave a comment:

• 08520557
    replied
    Hy vọng, hy vọng...
    Nếu họ phục vụ tốt và khéo xử lý những trường hợp "lỡ tay gắp nhầm" thì có lẽ sinh viên sẽ cảm mến hơn.

Leave a comment:

• 08520195
    replied
    chỉ ý kiến là cơm thêm mà cũng 1k nữa

Leave a comment:

• 07520201
    replied
    Chỉ hận 15k = 1 cục gà luộc + 1 cục đậu hủ chiên + tý rau + 1 chén canh..... Nói lại, họ đổi cục đậu hủ thành cục chả giò....Chẳng lẽ bây giờ đứng cãi...

Leave a comment:

• truonganpn
    replied
    Các bạn ý kiến chầm chậm thôi, làm ào ạt quá kẻo không ai dám bỏ thầu

Leave a comment:

• 10520526
    replied
    Mong rằng Bên Công Đoàn sẽ phổ biến lại những thắc mắc của sinh viên với người thầu sau. Mọi người còn gì bất bình thì bình luận tiếp nào

Leave a comment:

• 08520348
    replied
    Đồng tình với 2 bạn trên là hơi bị dị ứng cái vụ "đếm thức ăn". 1 tô hủ tiếu, phở, bánh canh hay mì... mà có "lỡ tay" bỏ vô dư 1 miếng thịt thì họ cung "chịu khó" gấp ra nữa chứ.

Leave a comment:

• 10520542
    replied
    nói tới cái vụ đếm thức ăn mới tức.
    1 phần cơm 13k mà được có 2 miếng chả cá +vài lát xúc xích+mấy cộng cải+1 chén canh(đó là phần mình chọn,mấy phần khác thì đồ ăn cũng ít tương tự k nhiều hơn tý nào)
    Cơm thêm thì cũng lấy tiền nữa.ăn xong hết đồ ăn rồi mà cơm còn hẳn 1 nửa..chằng biết phải làm sao với số cơm còn lại
    Bán cơm cho Sinh Viên mà đắt vậy thì thôi chứ,muốn ăn cũng chẳng dám zô ăn.
    Hy vọng Thầu mới bán cơm cho SV sẽ thoải mái hơn vấn đề thức ăn.

ý kiến cá nhân

Leave a comment:

• 10520526
    replied
    Mình thì hy vọng sẽ không còn cái vụ đếm thức ăn nữa. Và vệ sinh hơn về mặt có đủ hộp đựng giấy trong phòng ăn cho sinh viên

Leave a comment:

• 08520348
    replied
    Hi vọng canteen trường sau khi được cách tân lại sẽ phục vụ tốt hơn nữa

Leave a comment:

• Not Responding
    Guest replied
    Cái canteen mình vào đó đúng 2 lần, thái độ của mấy người phục vụ mình không thích
    Đang ăn dở đĩa cơm............. tự nhiên hỏi"ăn nữa không để thu"------> Bực quá: Để đấy đứng lên luôn. Híc, bó tay toàn tập

Leave a comment:

LHQC

Collapse
Working...
X