Announcement

Collapse
No announcement yet.

cần mua tai nghe chất lượng tốt

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 13520939
    replied
    Originally posted by 11520289 View Post
    Chủ yếu là tốt về mặt nào giá hay chất lương chưa kể mục đích của bạn là gì nữa chứ . Nếu ko quan trong giá cả thì cứ canh hàng xịn mà hốt thôi
    thế thì biết đâu là giới hạn để mua anh?

Leave a comment:

• 13520851
    replied
    khuyên bạn không mua hàng secondhand,không mua FAKE.......tai nghe in_ear thì đúng là âm thanh rất trung thực (vì gần màng nhĩ nhất trong các loại headphone) nhưng đồng thời nó cũng là cái headphone "tiễn" đôi tai của bạn đi nhanh nhất sau vài năm,đặc biệt thấy rõ khi về già nếu bạn không biết cách nghe (và mình thấy hầu như đa số ). headphone tốt nhất nên nghe là fullsize, nhưng giá hơi chát.....còn thích nghe dòng nhạc nào thì nên google để tìm cái headphone đúng dòng nghe...không thôi là uổng tiền..... và nếu có phone có hỗ trợ dải âm >20khz thì down nhạc chuẩn lossless về nghe.:byebye:

Leave a comment:

• 09520243
    replied
    Philips SHE-3590/SHE-3580 (300K). Vài review trên Head-Fi: [link] [link]. Mình có 1 cái còn mới; bạn có thể sang nghe thử cho biết. Mình ở KTX khu B. SĐT: 094 294 5507. Nếu thích thì mình có thể để lại 200K.
    Koss KCS75 (500K). Cái này thì nổi tiếng quá rồi; Google một phát là ra. Review trên Head-Fi: [link]
    VSonic VSD1S (990K). Một trong những tai nghe in-ear chất lượng cao nhất ở mức giá ~1M. Vài review trên Head-Fi: [link] [link]

Muốn nghe thử cả ba cái (và những cái khác) thì qua 3KShop – địa chỉ trong link. Nhân viên chỗ đó rất thân thiện; muốn nghe thử bao lâu cũng được hết.
    Last edited by 09520243; 02-07-2014, 19:27.

Leave a comment:

• 12520623
    replied
    :beauty: e thấy tai nghe giá cả hợp lý + chất lượng tốt thì nên mua tai nghe theo máy ...
    Một vài loại: S5(bass ấm), Lg Gpro (bass mạnh) , Sky a870 (âm thanh êm, mẫu đẹp) ..
    Giá tiền sinh viên :v

Leave a comment:

• 11520289
    replied
    Chủ yếu là tốt về mặt nào giá hay chất lương chưa kể mục đích của bạn là gì nữa chứ . Nếu ko quan trong giá cả thì cứ canh hàng xịn mà hốt thôi

Leave a comment:

• 12520103
    started a topic cần mua tai nghe chất lượng tốt

cần mua tai nghe chất lượng tốt

như tiêu đề mình đang cần mua 1 tai nghe chất lượng tốt,bạn nào có thì để lại cho mình hoặc bạn nào đã từng sử dụng thấy cái nào hợp lý thì giới thiệu giúp mình!!!tai nghe dạng tiện lợi chứ không phải trùm qua đầu!!thank mọi người

LHQC

Collapse
Working...
X