Announcement

Collapse
No announcement yet.

Bạn thi được bao nhiêu điểm ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by thach_saudoi View Post
    mình max cao nhất toán ; 7.75 . lý : 5.4 . hóa 6.8 @@ thi kỹ thuật máy tính .
    Trừ hao thì toán 7. lý 5 , hóa 6 @@ k bk đậu k nữa
    Chúc mừng em sắp trở thành tân sinh viên khoa KTMT nhé ^^ [HI VỌNG TRÀN TRỀ]

Originally posted by rockcongtu View Post
    mình đc 24 điểm, đủ đậu vào KTMT k vậy mấy bạn
    ^^ Chị nghĩ là đủ á, KTMT rất vui được chào đón em

Originally posted by citee21 View Post
    Mình năm nay thi KTMT điểm tầm 27-28 đ ko biết đậu ko??
    Mong sẽ sớm được gặp nhóc KTMT2014 :happy:

Originally posted by thach_saudoi View Post
    mình min : 27.5 , max :29 . có ai thì kĩ thuật máy tính k . mình sợ bi tạch quá T.T
    "Mình" cũng thi KTMT .... 2 năm trước nè ^^ May mắn là đã đậu

Originally posted by vozergialai View Post
    Đúng rồi, người ta học nhiều thì được điểm cao thôi. Mình thấy có nhiều ông không biết do sao ( có lẽ do năm thi thấp điểm quá nên thấy ng ta điểm cao thì gato này nọ rồi bì đặt cầu cho điểm tăng nữa mới gê h: )

Người ta thi đh điểm cao thì không mừng cho người ta còn đi nói này nói nọ. Còn thả boom thì xin thưa chả việc gì phải thả :boss:. thả thì được cái liệt vẹo gì mà phải làm thế.
    Không phải do ông nào đó thi điểm cao rồi gato này nọ gì với tụi em đâu, ai mà lại GATO với đàn em chưa biết là có trở thành tân SV trong khi bản thân mình đã là SV đâu em Chị thấy khá nhiều anh chị đã vào chúc và hi vọng tụi em thi đậu còn gì nhỉ. À, nếu như có trở thành SV UIT thì nên chú ý cách hành văn trên Forum đầy "cạn bẫy" này nhé
    p/s: Bức xúc thay cho lời nói của em tới 1 số anh chị mà em nói tới :what:
    Đặng Thị Kim Luyến
    kimluyen.ce@gmail.com
    (+84)169.790.1226
    University of Information Technology (UIT)

Comment

• ý bạn đó nói mấy bạn cùng thi chứ k nói mấy a/c đâu
      Originally posted by 12520799 View Post
      Chúc mừng em sắp trở thành tân sinh viên khoa KTMT nhé ^^ [HI VỌNG TRÀN TRỀ]

^^ Chị nghĩ là đủ á, KTMT rất vui được chào đón em

Mong sẽ sớm được gặp nhóc KTMT2014 :happy:

"Mình" cũng thi KTMT .... 2 năm trước nè ^^ May mắn là đã đậu

Không phải do ông nào đó thi điểm cao rồi gato này nọ gì với tụi em đâu, ai mà lại GATO với đàn em chưa biết là có trở thành tân SV trong khi bản thân mình đã là SV đâu em Chị thấy khá nhiều anh chị đã vào chúc và hi vọng tụi em thi đậu còn gì nhỉ. À, nếu như có trở thành SV UIT thì nên chú ý cách hành văn trên Forum đầy "cạn bẫy" này nhé

Comment

• Originally posted by 12520799 View Post
        em nói mấy ông thi cùng ấy chứ chị chứ mấy ông kia thì em nói làm gì :sweat:

mà nhân tiện em hỏi luôn em thi ATTT tổng từ 29 đến 31.5 thì có cửa vào không chị :surrender:? Năm nay ai cũng điểm cao nên lo quạ :shy:

Comment

• có NV 1B mà bạn - học 2 năm sau ko rớt ko gì chuyển ngành
          Delete:brick::brick:

Comment

• thảm rồi . năm nay mấy cụ cứ 29 30 31 . chắc lại rớt 0.5 rồi . chắc ôn với mấy bé 97 tuổi trâu rồi , hic

Comment

• Năm nay nghe hô điểm có vẻ mạnh nhất từ trước đến giờ
              -Trần Phú Huy-
              -<0974044308>-

Comment

• mình thi lại có hơn 20 chưa nhận đôi, có nguy cơ rớt không :'(
                Be different and always different
                http://archlinuxvn.org/
                http://theslinux.org
                http://lab.infosec.xyz

Comment

• Originally posted by 11520549 View Post
                  Có thật không vậy bạn,mình học ở trường này đã 3 năm rồi mà chưa có năm nào mức học phí như thế cả. Học phí năm 4 sắp tới của mình nó cũng không năm trong ngưỡng 4-5 triệu như bạn nói.
                  Capture.PNG đây a ko tin hỏi mấy người k8 đi
                  :sexy::sexy::sexy: BMSG

Comment

• Originally posted by 13520324 View Post
                    [ATTACH=CONFIG]13371[/ATTACH] đây a ko tin hỏi mấy người k8 đi
                    Cái này học phí chỉ là 1 học kỳ thôi mà, nếu học phí cả năm thì phải cao hơn ngưỡng 4-5 triệu như e lúc đầu rất nhiều, và đó chính là điều mà a đang thắc mắc

Comment

Cái này học phí chỉ là 1 học kỳ thôi mà, nếu học phí cả năm thì phải cao hơn ngưỡng 4-5 triệu như e lúc đầu rất nhiều, và đó chính là điều mà a đang thắc mắc
                      thế thì e nói nhầm là một học kì :/ vậy một năm 8~9 tr
                      :sexy::sexy::sexy: BMSG

Comment

• Mấy anh chị mấy bạn cho em hỏi là ngày mấy có điểm và ngày mấy có điểm chuẩn vậy? em lo quá đc có 24 điểm, bể môn toán nên h e lo lắm năm ni chắc điểm sẽ cao hơn rồi, tạch rồi

Comment

• Bạn thi ngành j [MENTION=57273]rockcongtu[/MENTION], điểm z đã nhân chưa mà than wa z, lạc quan lên..:v

Comment

Có thật không vậy bạn,mình học ở trường này đã 3 năm rồi mà chưa có năm nào mức học phí như thế cả. Học phí năm 4 sắp tới của mình nó cũng không năm trong ngưỡng 4-5 triệu như bạn nói.
                            mày hiểu một năm và một học kì không thằng này ?
                            Be different and always different
                            http://archlinuxvn.org/
                            http://theslinux.org
                            http://lab.infosec.xyz

Comment

• Originally posted by 10520058 View Post
                              mày hiểu một năm và một học kì không thằng này ?
                              anh đọc hết comment chưa mà phán như thánh vậy

Comment

• Em thi Toán tầm 6,5, trừ hao chắc 6, lý 6,6 anh 6,375, thi khoa học máy tính
                                tổng điểm (trừ hao toán) 24,975 = 25
                                tổng điểm (không trừ hao toán) 25,975 = 26
                                Em lo quá, thấy ai trên đây cũng 28 29 ( có người 30 nữa (

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X